• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Cloudflare không cho Add Domain

thaithuan18

Senior
Reactions
126
MR
0.980
Xin chào các bro!
Các bro cho em hỏi là em Add Domain trên Cloudflare mọi hôm vẫn Ok. Nhưng không hiểu sao bây giờ không thể Add. Nó báo như ảnh. Không biết các bro có cao kiến gì chỉ giáo cho em tiếp thu
Xin cảm ơn

Solution
khả năng là do domain trước kia đã vi phạm chính sách của nó, b thử lấy đại 1 cái domain như 24h.com.vn add vào xem đc ko
contact nó xem sao, con này chắc trước spam hay gì dính ruler của nó r, trước mình cũng bị nó ban vài con sau mình chờ vài ngày add lại thì lại được

Upvote 0
contact nó xem sao, con này chắc trước spam hay gì dính ruler của nó r, trước mình cũng bị nó ban vài con sau mình chờ vài ngày add lại thì lại được
Mình xài 2 acc.. Một acc bên Chrome, một acc bên Firefox.. Giờ dính cả 2 không cho add thêm tên miền. Không biết contact kiểu gì. Mình có spam gì đâu. Mà site mình site "Lợn" không biết có bị gì không

Upvote 0
khả năng là do domain trước kia đã vi phạm chính sách của nó, b thử lấy đại 1 cái domain như 24h.com.vn add vào xem đc ko

Upvote 0
Solution
Mình mới test. Domain khác thì được.. Mà domain đó lại không được... Chắc chủ cũ của nó làm gì vi phạm chính sách. Mình đăng kí lại bị ăn vạ lây. Giờ không biết coa cách nào gỡ không nhỉ? Xin cảm ơn

Upvote 0
Up cho cao thủ vào hỗ trợ
support với nó thôi, ko thì dùng dns chổ khác
Send Email 3 ngày rồi mà nó chưa Rep.. Site em lại site Lợn nên cần phải DNS CDN ẩn IP nhưng không biết có service nào khác mà ẩn IP không vậy nhỉ? Cảm ơn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom