Waiting for Answer closed !

Status
Not open for further replies.

Qhanh

Newbie
Reactions
4
MR
0.103
Mình có mua 5.224.207vnd -$ tại trang Web ongbau.com đã thanh toán có biên lai chuyển khoản đầy đủ , có thông tin ngân hàng chính chủ , CCCD chính chủ . Nhưng không nhận được $ , gửi khiếu nại, nhắn trên telegram lịch sự thì bị nó chửi bảo mình rửa tiền ,…. Éo hiểu luôn , tiền dễ cướp thế à ???

Attachments

213.8 KB · Views: 155
    421.4 KB · Views: 131
    89.6 KB · Views: 132
chắc tiền k sạch làm bọn nó bị refun nên nó cay đó mà

Má tiền chuyển khoản ngân hàng chính chủ của tôi ko sạch cái gì . Tôi mua $ mà

Má tiền chuyển khoản ngân hàng chính chủ của tôi ko sạch cái gì . Tôi mua $ mà
vấn đề đó , chỉ cần có khiếu nại hay bank đó có vấn đề là lập tức bị refun là tê liệt hệ thống của nó ngay
không phải hệ thống thanh toán nào cũng xịn đâu , họ phải tiết kiệm chi phí nữa

Ah. Giao dịch chính chủ ah. Kinh quá nhờ. Mời chính chủ làm hộ cái video tay cầm điện thoại đang mở trang bank giao dịch + đang cầm CCCD chính chủ lên là nhận được tiền ngay nhé

Từ chiều đến giờ có 3-4 đứa nhận giao dịch này là chính chủ rồi. Mình cũng đang muốn biết chính chủ mặt mũi nó ra sao đây. Có xinh như avatar đầu tiên chat với bên mình không :))

vấn đề đó , chỉ cần có khiếu nại hay bank đó có vấn đề là lập tức bị refun là tê liệt hệ thống của nó ngay
không phải hệ thống thanh toán nào cũng xịn đâu , họ phải tiết kiệm chi phí nữa
Ù ôi. Chắc bank nhà làm :) Bạn làm tê liệt hệ thống hộ mình cái?

người bị rp vào đối chấp rồi , chắc chuyện này lớn rồi k biết ai scam ai

Ah. Giao dịch chính chủ ah. Kinh quá nhờ. Mời chính chủ làm hộ cái video tay cầm điện thoại đang mở trang bank giao dịch + đang cầm CCCD chính chủ lên là nhận được tiền ngay nhé

Từ chiều đến giờ có 3-4 đứa nhận giao dịch này là chính chủ rồi. Mình cũng đang muốn biết chính chủ mặt mũi nó ra sao đây. Có xinh như avatar đầu tiên chat với bên mình không :))
Ok tôi sẽ gửi ông luôn

Đã quay đối chấp

Attachments

2.2 MB · Views: 123
Đọc tin nhắn là thấy dịch vụ sao rồi, nó ở VN thì làm đơn kiện thôi! Scam thành thạo vậy cũng không phải lần 1, lần 2

Đã quay đối chấp
OK. PM lại tele đối chấp tí nào :))

Đọc tin nhắn là thấy dịch vụ sao rồi, nó ở VN thì làm đơn kiện thôi! Scam thành thạo vậy cũng không phải lần 1, lần 2
Bình tĩnh bạn ơi. Đại hội chó toàn quốc cuối năm mới khai mạc mà. Ẳng hơi sớm =))

Thắc mắc là làm thế nào để biết là nguồn tiền phi pháp nhỉ; thêm nữa cảm thấy không ổn thì refund là xong chứ quyền gì mà giữ tiền chứ

Thấy khách gửi tin nhắn hơn 30p từ khi giao dịch, khách nạp chưa nhận $ thì xin refunds thôi, admin căng quá chửi khách luôn :D

Vote ban + tịch thu tiền bảo hiểm đền cho nạn nhân 5tr, còn lại xung quỹ từ thiện. Ghét thằng ongbau này xưa nay có tý tiền ra vẻ bố đời
Thế mày nghĩ tao ưa mày chắc =)) Tao làm gì có tí tiền nào mà vẻ bố đời? Tao chỉ ghét những thằng bố đời chẳng biết cái *** gì cũng xồn xồn lên cắn thôi =)) Ah mà vừa xem lại profile của mày, đúng là tao có tí tiền hơn mày thật =)) Xin lỗi nha =))

Thấy khách gửi tin nhắn hơn 30p từ khi giao dịch, khách nạp chưa nhận $ thì xin refunds thôi, admin căng quá chửi khách luôn :D
Thắc mắc là làm thế nào để biết là nguồn tiền phi pháp nhỉ; thêm nữa cảm thấy không ổn thì refund là xong chứ quyền gì mà giữ tiền chứ

Không phải người đầu tiên tự nhận mình là chính chủ cho giao dịch này nhé. Trước đó cũng có "chính chủ" contact và show bằng chứng là bị kiểm soát điện thoại thực hiện giao dịch này và đã hướng dẫn chi tiết cách báo cáo công an + bank rồi nhé :) Vì xác định nó là thằng scam nên chửi thằng mặt thôi :)

Thế mày nghĩ tao ưa mày chắc =)) Tao làm gì có tí tiền nào mà vẻ bố đời? Tao chỉ ghét những thằng bố đời chẳng biết cái *** gì cũng xồn xồn lên cắn thôi =)) Ah mà vừa xem lại profile của mày, đúng là tao có tí tiền hơn mày thật =)) Xin lỗi nha =))

Không phải người đầu tiên tự nhận mình là chính chủ cho giao dịch này nhé. Trước đó cũng có "chính chủ" contact và show bằng chứng là bị kiểm soát điện thoại thực hiện giao dịch này và đã hướng dẫn chi tiết cách báo cáo công an + bank rồi nhé :) Vì xác định nó là thằng scam nên chửi thằng mặt thôi :)
Nói nhiều làm gì, lên đồn giải quyết thôi bạn ơi!

có khi nào là 1 chiêu quảng bá site ko ta , thấy như cái bài mà concung từng đánh trước đây

có khi nào là 1 chiêu quảng bá site ko ta , thấy như cái bài mà concung từng đánh trước đây
Quảng bá site phải là phải tố cáo, rồi chủ site vào diễn 'uy tín', có quy trình đàng hoàng, chứ bài này thì lên đồn nhé!

Nói nhiều làm gì, lên đồn giải quyết thôi bạn ơi!
Ù ôi. Sợ quá =))
Úi dời ơi. "Người" đầu tiên vào mà có phải người đâu, toàn *** ở đâu ra ý thì quảng bá cho ai bây giờ huhu =)) Thích quảng bá thì cho web lên top 1 google luôn chứ cũng chẳng cần thiết làm mấy trò mèo như suy nghĩ của bọn tiểu nhân đâu =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week