• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

anthony14

Junior
Reactions
12
MR
0.171
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xưa nay mình mua bán trên này cứ rao ntn thì giao dịch giá đó. Giờ lại có kiểu lúc PM phải hỏi lại giá, xong trách người bán ko hỏi giá và số lượng trước, ông rao như thế nào thì tôi hiểu thế, chứ giờ lại còn hỏi lại nữa sao.
topic đây

Xưa nay mình mua bán trên này cứ rao ntn thì giao dịch giá đó. Giờ lại có kiểu lúc PM phải hỏi lại giá, xong trách người bán ko hỏi giá và số lượng trước, ông rao như thế nào thì tôi hiểu thế, chứ giờ lại còn hỏi lại nữa sao.
topic đây
View attachment 221850
View attachment 221851
Xưa nay em bán hàng khách xem topic vào vẫn hỏi giá . Chưa 1 ai không hỏi giá cả.
Cũng tính rf cho bác mà bác nói " đó là việc của em" thì thôi . E gd uy tín nhanh gọn . Nhận tiền bank bác nốt nhạc rồi .
Việc này e ms gặp

Rao thế nào, bán như thế ấy chứ nhỉ, chứ làm gì có chuyện rao 1 nơi rồi vào bán 1 giá.
1 cái nữa là: nếu người mua làm ăn có tâm thì sẽ hỏi khách hàng, trước khi bán có ưu đãi gì cho khách hoặc tự đặt vấn đề là rate thế này thế nọ để khách hàng xem xét. ( quan điểm cá nhân nếu như tui mà làm dịch vụ kiểu này).

Cái này cũng giống kiểu scam vậy thôi. Rao nói rate cao lên để ai tham thì bay vô chụp mũ do ai biểu ko hỏi. Mấy loại này là gian thương chứ ex cái gì. Ngu thì chết :popo_big_smile:

Rao thế nào, bán như thế ấy chứ nhỉ, chứ làm gì có chuyện rao 1 nơi rồi vào bán 1 giá.
1 cái nữa là: nếu người mua làm ăn có tâm thì sẽ hỏi khách hàng, trước khi bán có ưu đãi gì cho khách hoặc tự đặt vấn đề là rate thế này thế nọ để khách hàng xem xét. ( quan điểm cá nhân nếu như tui mà làm dịch vụ kiểu này).
Thanks bác góp ý.

Cái này cũng giống kiểu scam vậy thôi. Rao nói rate cao lên để ai tham thì bay vô chụp mũ do ai biểu ko hỏi. Mấy loại này là gian thương chứ ex cái gì. Ngu thì chết :popo_big_smile:
Scam hay k thì cũng nốt nhạc tk cho bác . Chắc chưa nổi 1p tiền nổ . Scam uy tín 😅

Scam hay k thì cũng nốt nhạc tk cho bác . Chắc chưa nổi 1p tiền nổ . Scam uy tín 😅
lừa người khác vào để trục lợi thì 100₫ cũng là scam rồi. Hay ý cậu là lừa 100₫ x 1000 thì không phải là scam? Dạo này rule ex mất đạo đức vậy ta @cuipap1984 :popo_big_smile:

Này giống quảng cáo 1 giá bán giá khác thì đúng hơn, chứ nói scam hơi nặng :)) bác quanexpo xem thương lượng rf cho bên kia rồi rút kn báo giá trc khi bank là xong

Cái này là sơ xuất thôi, scam gì đâu
vâng bác từ giờ rút exp . báo giá luôn khi khách hàng hỏi ạ. Thuận mua vừa bán

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,937
171,009
Latest member
twicscy