Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
ảnh hướng hay ko thì ko rõ
nhưng bị ăn chửi là lừa đảo, scam, với xúc phạm danh dự quá nhiều rồi,
nên mới buộc phải đăng bài
Dùng chức năng tố lừa đảo xem ?
Nếu web đó hoạt động đúng bản chất của nó, thì sẽ xóa ngay. Còn không thay đổi mục đích tạo topic =))

Ngoài checkscam lại mới mọc thêm ra wed kiemtracam hài vc. Toàn wed rác
giờ xem trên các nhóm ở nền tảng mạng xã hội Facebook có rất nhiều tổ chức+ cá nhân đứng ra nhận Bảo Hiểm lun

tóm lại là giờ mình chờ bên đó xóa nốt thông tin số tài khoản Techcombank và số Viettel mình khỏi web đó
Rồi mình sẽ nhờ mod đổi tiêu đề thành Close và khóa topic lại
Nếu sau này sự việc như này vẫn tiếp diễn tiếp, mình sẽ phải dùng biện pháp khác mạnh hơn như mở lại topic và đổi tiêu đề topic, đăng bài lên các group lớn khác trên fb hay diễn đàn khác để bảo vệ quyền lợi của mình

tóm lại là giờ mình chờ bên đó xóa nốt thông tin số tài khoản Techcombank và số Viettel mình khỏi web đó
Rồi mình sẽ nhờ mod đổi tiêu đề thành Close và khóa topic lại
Nếu sau này sự việc như này vẫn tiếp diễn tiếp, mình sẽ phải dùng biện pháp khác mạnh hơn như mở lại topic và đổi tiêu đề topic, đăng bài lên các group lớn khác trên fb hay diễn đàn khác để bảo vệ quyền lợi của mình
Anh cứ phải làm thật gắt a à, ko nhiều khi bị nói oan :((

website này có gì đảm bảo mà thấy có đồng chí bảo hiểm hẳn những 150m vậy nhỉ, giờ mình mới biết đến web này luôn đó

website này có gì đảm bảo mà thấy có đồng chí bảo hiểm hẳn những 150m vậy nhỉ, giờ mình mới biết đến web này luôn đó
có nhiều người cũng Bảo Hiểm lên tới trên 100 triệu luôn bác à, thấy site này hoạt động khá nổi trong ngành game+ buôn bán liên quan đến facebook á

có nhiều người cũng Bảo Hiểm lên tới trên 100 triệu luôn bác à, thấy site này hoạt động khá nổi trong ngành game+ buôn bán liên quan đến facebook á
mình vừa vào xem, thấy có 1 đồng chí bảo hiểm những 150m cơ, ghê thiệt, admin chắc phải tầm đại gia mới gánh nổi ý chứ :p

Vẫn chưa giải quyết xong à bác ?

@Shin @animax1991 Bác Lô Quốc Khánh @khanh1988 hình như k còn BH ở MMO4ME sao thấy vẫn còn làm GDTG trên diễn đàn nhỉ? Nhớ trước bác hồi trước có đóng BH.

Mình vừa check lại
website đó đã xóa hết số tài khoản và số điện thoại của mình trong mục report
Nếu sau này, tiếp tục có khách hàng bên mình phản ánh tình trạng này lần nữa
Mình sẽ đổi tên thành topic này thành Checkscam.info cạnh tranh bẩn và đăng bài lên các diễn đàn lớn + gửi link bài viết lên các group lớn trên facebook
Đừng có giở cái trò khôn lỏi ra ở đây mà tưởng ai cũng ko biết gì
nhờ anh @cuipap1984 hoặc mod @animax1991 hoặc smod, mod quản box sửa tiêu đề topic thành Closekhóa topic dùm mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week