Warning Closed !

Status
Not open for further replies.
mỗi bên thông cảm cho nhau 1 tí thôi , MOD thì cũng phải invest chỗ khác lãi to hơn rồi mang về chia kiếm lời chứ có phải cứ là MOD là auto win đâu :D ... invest xịt cmnr và ko đảm bảo được lợi nhuận cho nhà đầu tư thì nên có lời xin lỗi hay đại khái ko rũ bỏ trách nhiệm và cùng nhau qua đợt khó khăn này và có cơ chế đền bù thôi chứ giờ làm sao , 2 bố gặp nhau đấu kiếm ak :D ...

+ update đã thương lượng nhưng chỉ tăng lãi chứ k tất toán vốn :

Rule đầu tư có đoạn cho phép rút vốn + 0.5% lãi sau khi plan chạy đủ 6 tháng từ 07/03 , nghĩa là bên góp vốn có quyền yêu cầu rút từ ngày 07/09 rồi còn gì. đúng luật mà làm thôi.

:eek:

3% mỗi tháng 40tr lãi. Wow

Theo dõi vụ này xem sao

thớt có đọc Điều khoản 2 + Điều khoản 2 không?

Điều khoản 2: Tất cả các thành viên góp vào plan không được tất toán giữa chừng khi dự án đang chạy.
Nếu trường hợp khẩn cấp muốn tất toán thì :
- Chỉ được tất toán khi plan đã chạy được 6 tháng trở lên
- Phải gửi lại toàn bộ lãi từ lúc chạy plan tới lúc tất toán
- Nhận được 0,5% tiền lãi/ tổng số tiền góp vào plan
- Nhận tất toán trong ngày yêu cầu tất toán luôn.

Điều khoản 3 : Mình có quyền tất toán bớt tiền trong các plan khi có hoàn thành kế hoạch và dư vốn, mỗi tháng tất toán không được vượt quá 10%/tổng số vốn còn lại của plan.
Người được chọn tất toán sẽ là ngẫu nhiên, ưu tiên tất toán cho người có vốn lớn trước.
Chỉ được quyền tất toán cho thành viên khi plan đã chạy được ít nhất 2 tháng

mỗi bên thông cảm cho nhau 1 tí thôi , MOD thì cũng phải invest chỗ khác lãi to hơn rồi mang về chia kiếm lời chứ có phải cứ là MOD là auto win đâu :D ... invest xịt cmnr và ko đảm bảo được lợi nhuận cho nhà đầu tư thì nên có lời xin lỗi hay đại khái ko rũ bỏ trách nhiệm và cùng nhau qua đợt khó khăn này và có cơ chế đền bù thôi chứ giờ làm sao , 2 bố gặp nhau đấu kiếm ak :D ...
ko rút lẹ thì sập ăn cám hết cả lũ
lúc đó nhìn nhau mà cười à

Vụ này ko biết xử sao. Đào coin hết thời rồi, kiện ra pháp luật à :)

e nói thật hiện tại e và gia đình đang vào ngõ cụt rồi, tiền trong đó có công bố mẹ làm ruộng vất vả và tiền vay mượn người thân, rồi giấy tờ vay mượn đã đến hẹn trả, bố mẹ thì k còn làm đc để trả đủ lãi giấy tờ. tiền thì vừa e gặp scam 261tr hiện tại đã báo ca nhưng thông tin giả, số tiền đã coi như mất, giờ em xin lấy lại gốc để trang trải khó khăn này. Em biết anh cũng gặp khó khăn nên em xin lấy gốc và không lấy lãi,, e update lên forum và facebook chỉ muốn ép a chút mong a thông cảm cho e , e xin cám ơn ạ

e nói thật hiện tại e và gia đình đang vào ngõ cụt rồi, tiền trong đó có công bố mẹ làm ruộng vất vả và tiền vay mượn người thân, rồi giấy tờ vay mượn đã đến hẹn trả, bố mẹ thì k còn làm đc để trả đủ lãi giấy tờ. tiền thì vừa e gặp scam 261tr hiện tại đã báo ca nhưng thông tin giả, số tiền đã coi như mất, giờ em xin lấy lại gốc để trang trải khó khăn này. Em biết anh cũng gặp khó khăn nên em xin lấy gốc và không lấy lãi,, e update lên forum và facebook chỉ muốn ép a chút mong a thông cảm cho e , e xin cám ơn ạ

Thông tin giả mà giao dịch chuyển khoản NH thì vẫn biết thông tin của người nhận tiền dc mà bạn. Nhờ CA can thiệp thử xem s

261tr là tiền bạn đầu tư trong đây hay mua bán coin bị mất thế. Chia buồn nhé

ko rút lẹ thì sập ăn cám hết cả lũ
lúc đó nhìn nhau mà cười à
chuẩn đét, tính ra ông mod chả mất gì, tiền mua máy thì investors trả, tiền lãi lúc coin giá cao thì ăn đậm, giá thấp thì giảm lãi cho nhà đầu tư thì ăn ít, lúc sập thì có khi đi nước ngoài an dưỡng như sky mining

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week