• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.

BishopR

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Dear @SCTshop

Hôm qua do gấp gáp qua mình tìm không được ông nào bán visa cả. Nên mình tìm thấy trang limcard và mua luôn không chờ đợi. Hôm qua mình có nhắn tin là cần gấp cho công việc. Nên mình đã mua luôn và check trên Mmo4me mình cũng khá tin tưởng vì TK đã verified. Đây là bằng chứng.

Screen Shot 2018-08-18 at 11.44.43 PM.png Screen Shot 2018-08-19 at 12.38.37 AM.png

Limcard nhanh chóng trả lời cho mình nhé! Gọi điện giờ không thèm bắt máy luôn!

Last edited:
Up thêm bằng chứng lên đây c, chứ viết mấy dòng thế thì ai biết vụ việc ra sao mà giải quyết

Dear @SCTshop

Hôm qua do gấp gáp qua mình tìm không được ông nào bán visa cả. Nên mình tìm thấy trang limcard và mua luôn không chờ đợi. Hôm qua mình có nhắn tin là cần gấp cho công việc. Nên mình đã mua luôn và check trên Mmo4me mình cũng khá tin tưởng vì TK đã verified. Đây là bằng chứng.

View attachment 117490 View attachment 117491

Limcard nhanh chóng trả lời cho mình nhé! Gọi điện giờ không thèm bắt máy luôn!

bạn đã được giải quyết chưa ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back