Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
SÀn REMI này rất nhiều supporter. Vậy nên bạn muốn dứt điểm chắc phải tìm đúng 1 người
tìm đúng người nào vậy bạn? Mình thấy người support thì nhiều mà chả có ai là support nhiệt tình cả. nhắn tin thì đợi 5 tới 10 phút mới trả lời lại 1 tin nhắn.
Bên họ có thực hiện 1 cuộc gọi lúc August 11, 2018 09:45 đó bạn (https://imgur.com/a/LuhuV7R) nhưng người đó ko bắt máy. Người đó cũng giao dịch nhiều và có nhiều bank nên họ sẽ quay trở lại sớm đó bạn.
Mình đang liên lạc với bên kia, nói support bên sàn của bạn support hộ mình và bên kia đi bạn.
thanks bạn

tìm đúng người nào vậy bạn? Mình thấy người support thì nhiều mà chả có ai là support nhiệt tình cả. nhắn tin thì đợi 5 tới 10 phút mới trả lời lại 1 tin nhắn.

Mình đang liên lạc với bên kia, nói support bên sàn của bạn support hộ mình và bên kia đi bạn.
thanks bạn
Vậy bạn nói bạn đó chat với web rồi bảo đẩy lên bộ phận kĩ thuật nha bạn. Bộ phận kĩ thuật thường chỉ phản hồi được 1 số thời điểm trong ngày nhưng bạn yên tâm, mọi case đều theo sát để xử lý đó bạn.

Vậy bạn nói bạn đó chat với web rồi bảo đẩy lên bộ phận kĩ thuật nha bạn. Bộ phận kĩ thuật thường chỉ phản hồi được 1 số thời điểm trong ngày nhưng bạn yên tâm, mọi case đều theo sát để xử lý đó bạn.
Update. đã nhận lại đủ tiền VND cảm ơn bạn secret1368 đã đồng ý hợp tác.
Qua sự cố này mình xin góp ý với sàn remitano 1 vài vấn đề :
1/ support bên sàn nhiều có thể chia ra để support cho khách hàng đừng để khách hàng nhắn tin hỏi rồi 5-10 phút sau mới trả lời lại . Nên tập trung giải quyết xong 1 khách hàng này rồi tới khách hàng khác.
2/ Khi sự cố xảy ra thì sàn nên chủ động gọi điện hoặc nhắn tin liền và nhiều hơn để cập nhật tình hình lại cho bên bị hại trong vòng 24h hoặc 2 đến 3 ngày làm việc. Chứ không thể bắt bị hại đợi 1 tuần hoặc 1 tháng mới chịu cung cấp info cho bị hại.
Topic đã giải quyết xong mod đi ngang đóng lại giúp mình.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom