Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Đã nhận được refund của mod Trung , chuyện cũng đã rồi , anh em ráng giải quyết êm đẹp với nhau là tốt rồi ! :p không cần phải móc mẻ nhau làm gì !

Mình thấy bán hàng mà khách hàng phản ánh về chất lượng hàng hóa thì phản ứng tiêu cực (bằng cách xóa đồng nghĩa cố tình ko để cho quá nhiều người đọc), thì người bán hàng này có vấn đề. Câu tư khách hàng góp ý ko hề có gì đe dọa (chỉ là suy diễn), hện gặp để giải thích khác với giải quyết (các bạn có vấn đề gì mà giải quyết? giải quyết khi có mâu thuẩn xảy ra). mình đã từng là dân bán hàng online, khi bán mình nói thật với khách hàng, hàng em rẻ là hàng fake nhưng sài cũng được, khi đó khách hàng đồng ý thì em bán, thế nhưng khi nhận hàng khách ko hài lòng em đã đổi hàng tới lần thứ 3 (Lỗ). Đổi lại khách rất hài lòng về dịch vụ và sự nhiệt tình của em mà còn mua hàng tiếp theo. Xóa cmt người khác là việc làm ko đứng đắn khi họ ko hề vi phạm. Vài ý kiến cho bạn Mod. Theo mình nên chấm dứt ở đây đi các pác.

theo quan sát bằng mắt thường ảnh phóng to của cái đồng hồ trên amz thì mình thấy nó với chiếc trên shopee là 1

theo quan sát bằng mắt thường ảnh phóng to của cái đồng hồ trên amz thì mình thấy nó với chiếc trên shopee là 1
Nếu thật là như vậy thì tụi amazone từng lên án alibaba bán hàng nhái thì quả là bừa.

Nếu thật là như vậy thì tụi amazone từng lên án alibaba bán hàng nhái thì quả là bừa.
biết đâu cái hàng này nó là như vậy chứ ko phải nhái thì sao bác, mình cũng chỉ quan sát rồi nói bừa vậy thôi chứ mình cũng chả biết j đâu :oops:

chả khác gì hàng trên ebay vs ali, k có brand thì fake hay k fake đều là đồ chợ cả

đ
đôi khi con hàng này nó chả có real nữa bác à . Hàng Tàu thì mẫu na ná như này rất nhiều , lên shopee tìm mẫu đồng hồ dưới 100k thì có 1 núi =))

Hàng gom từ kho nước ngoài chứ có phải hàng oder từ cái link amazon kia đâu mà đưa cái link kia rồi bảo hàng mình là hàng thật còn hàng trên shopee là hàng fake , lỡ shopee nó cũng nhập hàng từ kho nước ngoài như mod thì sao, haiz vl:eek::eek: ,may mà có ông bên top bên kia quăng cái link amazon này lên lấy làm lý do k chắc k biết lấy gì ra để chứng minh nữa

Last edited:
Giờ gian thương mới giàu chăng? Hèn gì mình làm mãi méo có tiền, toàn lỗ móa nó.

Chào các bạn !
Qua sự việc nêu trên ,
Cá nhân mình xin phép xin lỗi toàn thể anh em forum nếu như mình có gì sai xót , xin vui lòng bỏ qua .
Trường hợp những ai đăng ký nhận hàng mình cũng đã refund.
Sự việc còn lại thì không còn liên quan đến ai .

Với cá nhân bạn @GUNHA88 mình cũng đã inbox xin lỗi .
Và trước toàn thể anh em diễn đàn mình cũng xin lỗi bạn lại 1 lần nữa vì những lời lẽ trong lúc nóng của mình khiến bạn hiểu lầm .

Với những lý do trên , hiện tại sự việc không còn ảnh hướng đến ai trên diễn đàn MMO4ME .
Vì vậy mình xin phép close topic .

Xin cảm ơn toàn thể anh em !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener