Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Tại sao lại refun nhỉ (nếu ko sai?). Với tư cách là thành viên lâu năm mmo4m nhưng chưa lên đại bàng! Tôi trịnh trọng yêu cầu BQT lọc mod là vừa.

Đây là top của tao, thằng nào cmt bóc phốt t xóa + ib đe dọa, ok
Cảm thấy nhuc nhã vl, nếu cmt không đúng sự thật thì cho ae thấy sự thật đi, cần éo gì refun tỏ vẻ

vote ban thằng bán đồng hồ lừa đồng bào nha ae:D cái này mình cũng bán trên ebay có 2-3$ k ah

Đây là top của tao, thằng nào cmt bóc phốt t xóa + ib đe dọa, ok
Cảm thấy nhuc nhã vl, nếu cmt không đúng sự thật thì cho ae thấy sự thật đi, cần éo gì refun tỏ vẻ

Cho thấy sự thật bằng cách gửi DEAL từ Amazon rồi , mà vẫn tỏ vẻ muốn cãi nhau .
Vậy thì giải thích thế nào nữa , nói thế nào vẫn muốn đôi co thì tôi muốn gặp bạn ý để giải thích thì có gì sai ?
Mod không phải là thần thánh , cái gì cũng phải nhịn à ? Cái gì đúng thì thôi bạn ạ !

Cho thấy sự thật bằng cách gửi DEAL từ Amazon rồi , mà vẫn tỏ vẻ muốn cãi nhau .
Vậy thì giải thích thế nào nữa , nói thế nào vẫn muốn đôi co thì tôi muốn gặp bạn ý để giải thích thì có gì sai ?
Mod không phải là thần thánh , cái gì cũng phải nhịn à ? Cái gì đúng thì thôi bạn ạ !
Đưa cái link amazon thì chứng minh được gì, bây giờ tôi bán hàng fake rồi để link giới thiệu chính hãng giá cao hơn nhiều thế là hàng tôi bán là thật à :eek:

thẻ loại mod như này phải ban gấp để làm gương, lừa ae đồng bào, lại còn rất nhiều người, k có chuyện refund là xong đc

giá trên eBay

thẻ loại mod như này phải ban gấp để làm gương, lừa ae đồng bào, lại còn rất nhiều người, k có chuyện refund là xong đc

Chào bạn !
Bạn vui lòng cân nhắc lại lời nói .
Việc tôi làm đâu có ảnh hưởng đến các bạn tại sao lại có thể nói những lời vô văn hóa như vậy được ?
Việc xúc phạm này thì không thể bao giờ có thể quên đối với bất cứ ai đã và đang xúc phạm tôi .
Tôi sẽ ghi nhớ.
Thân !

Vâng! Mod là người, nhưng là người quá tầm thường :confused:. Qua những sự việc trên, và cách trả lời, hành động refun... Tôi nhận định như vậy. Tiếc cho diễn đàn mmo4me.

Việc xúc phạm này thì không thể bao giờ có thể quên đối với bất cứ ai đã và đang xúc phạm tôi .
Tôi sẽ ghi nhớ.
Thân ![/QUOTE]
Tôi sẽ ghi nhớ....là sao,ghi nhớ nick để cho ăn băng và xoá cò mênh hả:confused:

Chào các bạn !
Qua sự việc nêu trên ,
Cá nhân mình xin phép xin lỗi toàn thể anh em forum nếu như mình có gì sai xót , xin vui lòng bỏ qua .
Trường hợp những ai đăng ký nhận hàng mình cũng đã refund.
Sự việc còn lại thì không còn liên quan đến ai .

Với cá nhân bạn @GUNHA88 mình cũng đã inbox xin lỗi .
Và trước toàn thể anh em diễn đàn mình cũng xin lỗi bạn lại 1 lần nữa vì những lời lẽ trong lúc nóng của mình khiến bạn hiểu lầm .

Với những lý do trên , hiện tại sự việc không còn ảnh hướng đến ai trên diễn đàn MMO4ME .
Vì vậy mình xin phép close topic .

Xin cảm ơn toàn thể anh em !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92