Waiting for Answer Closed !

Status
Not open for further replies.
Mình cũng hy vọng sau vụ này
Cần phải gỡ bỏ chữ auto ra
Chứ hold tiền KH vầy
Xong đến lúc giá lên thì trả lại VND, giá xún thì chuyển USDT. Mình thấy không đúng lắm

A e vừa phải lo lắng chuyện có thể mất tiền. Vì auto mà ko thấy chuyển, vừa lại lo chuyện giá tăng giảm
Hy vọng bạn thông cảm cho lo lắng của mình :(
:D:D:D

Mình đọc trên thông báo là teamview cũng được, nhưng bạn này lại nói lý do là teamview hết hạn

hiện mình có sẵn teamview, nhờ MOD trung gian giải quyết với ạ

Chân thành cảm ơn @DarkLight
team mình nó đòi bản quyền, đó là sự thật ko có gì phải lý do với bạn nha. May @thachthao inbox qua mới biết tipic này.

Mịa làm chặt vậy bọn scam nó còn lợi dụng tranh cháp tiền, thả lỏng với mấy bác khach mới tinh tình tình thì loạn lâu rồi.
Hiểu thì phải hiểu đầy đủ, chứ cái kiểu biết mình thì ko cần comment thêm bực

Mình cũng hy vọng sau vụ này
Cần phải gỡ bỏ chữ auto ra
Chứ hold tiền KH vầy
Xong đến lúc giá lên thì trả lại VND, giá xún thì chuyển USDT. Mình thấy không đúng lắm

A e vừa phải lo lắng chuyện có thể mất tiền. Vì auto mà ko thấy chuyển, vừa lại lo chuyện giá tăng giảm
Hy vọng bạn thông cảm cho lo lắng của mình :(
Mình hiểu mà, tiền bạc thì ai cũng lo lắng cả thôi, nếu là mình thì mình cũng sẽ rất sốt ruột khi bị hold tiền như vậy
Mình đã inbox gấp cho Mod để Mod biết sự việc và xử lý rồi. Mong là sự việc của bạn sớm được giải quyết

có thể họ có việc đột xuất gấp chưa gửi cho b kip thôi
Nếu sàn không ghi auto, mà giao dịch tay như web của MOD @cuipap1984 (mod này rất uy tín, đã giao dịch nhiều lần) thì mình hoàn toàn okei chuyện này bạn. Ghi thế mà ko chuyển đau tim lắm :(

Đã verif xong thông tin cho thớt, đơn đã hoàn thành.
từ nay thớt là khách đã verif của vnexmoney.com . Cứ tha hồ giao dịch nhé.
Topic report là sai, tuy nhiên thớt đã là khách nên bỏ qua.
Cảm ơn anh em đã đọc. topic delete

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week