• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Closed

Status
Not open for further replies.

winwin

Junior
Reactions
54
MR
0.005
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Sáng nay có sdt 0932756289 có gọi cho mình hỏi mua usdt và kêu add skype để giao dịch. Khi add skype xong thì hắn bảo hắn là ng vừa nói chuyện với mình qua dt và vừa comment trên topic.
Người comment trên topic mình kêu xác nhận chính là chủ thớt này, đề nghị chủ thớt vô giải thích rõ sự mập mờ này
https://mmo4me.com/threads/2000-usdt-rate-23-vcb.347904/

Ăn nói cẩn thận nha bạn có người add mình rồi đưa link topic bạn chứ ai rảnh làm trò đó

Attachments

70.9 KB · Views: 67
    71.3 KB · Views: 67
    44.9 KB · Views: 66
Ăn nói cẩn thận nha bạn có người add mình rồi đưa link topic bạn chứ ai rảnh làm trò đó
thằng này nghi vấn là thằng trader coin avatar y chang bữa scam

Thứ nhất là mình kêu bạn giải thích, chứ có khẳng định bạn scam đâu mà ăn nói cho cẩn thận.
Thứ hai là sao comment trên topic của mình kêu xác nhận rồi out luôn, ko chờ giao dịch.
Thứ ba là nhìn thời gian trên skype chat với thời gian bác comment trên topic mình kêu xn chẳng phù hợp tí nào

Thứ nhất là mình kêu bạn giải thích, chứ có khẳng định bạn scam đâu mà ăn nói cho cẩn thận.
Thứ hai là sao comment trên topic của mình kêu xác nhận rồi out luôn, ko chờ giao dịch.
Thứ ba là nhìn thời gian trên skype chat với thời gian bác comment trên topic mình kêu xn chẳng phù hợp tí nào
mình thấy không dúng skype nên mình không giao dịch nữa.
Mình còn phải dành time làm việc khác chứ sao mình ngôi canh máy tính mãi được
Mình bên pháp nên chênh thời gian là điều đương nhiên
Cậu cần thì có thể add skype mình cho teamview

Note: cậu xem lại skype cậu add trên profile nhé. Mình click không tìm thấy nên mình mới phải xác nhận cẩn thận chứ mình scam gì của cậu??

mình thấy không dúng skype nên mình không giao dịch nữa.
Mình còn phải dành time làm việc khác chứ sao mình ngôi canh máy tính mãi được
Mình bên pháp nên chênh thời gian là điều đương nhiên
Cậu cần thì có thể add skype mình cho teamview

Note: cậu xem lại skype cậu add trên profile nhé. Mình click không tìm thấy nên mình mới phải xác nhận cẩn thận chứ mình scam gì của cậu??
Um, cậu giài thích rõ như vậy là dc rồi. Chẳng qua minh thấy đang comment trên topic mua bán cái cậu out ko nói gì, hơn nữa thấy muối h chênh lệch nên mình thắc mắc thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom