Waiting for Answer Closed

B úp bằng chứng đã từng chuyển tiền vào nick Zonclub : bioidungso và được thanh toán từ mình, minh sẽ đền bù bạn
B giao dịch không xác nhận, tự ý chuyển khoản => nhầm lẫn thì tự chịu, đừng ăn vạ làm càn!
Nếu không b chứng minh mình quản lý nick zonclub bioidungso minh sẽ đền cho b
@cuipap1984 a cùi vào xử lý hộ em mấy vụ của mấy thành phần clone này cái.
à đính chính thêm :)) mình chưa bao giờ giao dịch zonclub với bạn ! đặc biệt là chưa BAO GIỜ

B úp bằng chứng đã từng chuyển tiền vào nick Zonclub : bioidungso và được thanh toán từ mình, minh sẽ đền bù bạn
B giao dịch không xác nhận, tự ý chuyển khoản => nhầm lẫn thì tự chịu, đừng ăn vạ làm càn!
Cái stt của bạn nó ghi như thế còn gì , ai bảo tôi là clon thế , ních chính chủ từ fb , tôi muốn úp lên để cho mọi người biết thôi

Cái stt của bạn nó ghi như thế còn gì , ai bảo tôi là clon thế , ních chính chủ từ fb , tôi muốn úp lên để cho mọi người biết thôi
minh KHÔNG gạ gẫm hay mời chào bạn gd, là bạn tự ý ck dẫn tới nhầm lẫn!
cũng chẳng xác nhận gì, tự ck nhầm -> tự sang ăn vạ :))

vãi cả clone , đây là ních chính chủ k phải clone nhé , tôi úp lên để cho AE biết về bạn thôi , sao ở trên ibox nhắn tin chửi mình cơ mà , sao ở đây ngoan thế

chẳng ai ăn vạ đâu , úp lên để lấy cái công bằng thôi
t chưa lấy ô cắc mộc nào mà đã nói scam chửi là còn nhẹ , loại ngu mà còn xung phong ngồi gần khéo t cho bạt tai
chưi nta nta k dc chửi lại à ?
công bằng cái mẹ gì khi tự ý ck k ai xác nhận rồi inbox đòi các kiểu làm như tôi nói ô ck vào đó không bằng ?
nếu tôi đã từng dùng, mà giờ k dùng, ô ck vào tôi có trách nhiệm
nay tôi chưa tùng dùng, chưa tung giao dịc zon với ô ? + ô ck lại k hỏi han hay báo trc gì , sao lại không nói trc 1 câu mà phải ck xong mới nói?
theo thuyết âm mưu nhỡ ô là thằng tạo nick đó h ck ăn vạ thì sao :)
him hỏi minh mua không lúc 3h36 phút khi đó minh ol

tiếp theo him tự ý ck qua

đã hết giờ làm nên minh nói thằng là minh of rồi mai check rồi làm việc !

Attachments

130.3 KB · Views: 40
mở mồm ra là nói scam, đòi công bằng, report scam. mẹ kiếp ai lấy của ô đồng nào mà nói nta scam -> nta chửi lại thì nói chửi khách hàng, xl ba xàm ăn vả chứ k phải ăn chửi

Bảo hiểm 247$ mà phải đi scam 200K nghe chừng ko ai có độ ngu cao đến vậy để làm đâu :D

@ngocnhix ! bạn đã tự chuyển khoản khi chưa contact trước nên đây là lỡi của bạn ! topic closed !

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back