• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Close

Status
Not open for further replies.

langbat

Junior
Reactions
15
MR
0.037
ai mua pm inbox để lại skype nhé ( tránh scam + giả mạo nick )

phí bank bạn chịu ( nếu có trung gian bạn chịu )

lưu ý khi gd :
- nếu có bảo hiểm mình chuyển tiền = số bảo hiểm của bạn trước
- chuyển tiền trước nhận wmz sau
- trung gian ( bạn chịu phí )

mod nào online làm ơn xóa hết mấy bài viết bán hàng trong mục exchange này hộ với

Last edited:
Sao thế bro?. Chán 1 người mà lỡ lòng nào xóa tất cả zậy

Sao thế bro?. Chán 1 người mà lỡ lòng nào xóa tất cả zậy
thì làm ăn muốn ẩn giấu thông tin của mình để tránh phiền phức sau này

pm riêng để thỏa thuận bỏ cái note trong bank cho sạch bank

ông ấy làm cái note ở bank thì giờ phải giấu bớt thông tin đi thôi

thì làm ăn muốn ẩn giấu thông tin của mình để tránh phiền phức sau này

pm riêng để thỏa thuận bỏ cái note trong bank cho sạch bank

ông ấy làm cái note ở bank thì giờ phải giấu bớt thông tin đi thôi
Ko làm gì sai thì ko có gì phải giấu cả bro. Trong này gd với ai mà dễ dãi quá thì mới là nguy hiểm và cần đề phòng.
Nói đơn giản nhất như bây giờ bro muốn trade các sàn hay reg các acc ở web nào thì cũng cần KYC xác thực tk à

Ko làm gì sai thì ko có gì phải giấu cả bro. Trong này gd với ai mà dễ dãi quá thì mới là nguy hiểm và cần đề phòng.
Nói đơn giản nhất như bây giờ bro muốn trade các sàn hay reg các acc ở web nào thì cũng cần KYC xác thực tk à
Thế bạn nói trong này bao nhiêu người làm thật không bẩn, không lách luật mà bảo không sợ

Mình chỉ muốn sạch bank muốn để cái note trong bank khi đã bán xong rồi chả nhẽ khó à mà giờ bảo không làm gì sai thì không sợ

Mình có làm sai nên mình có sợ

Thế bạn nói trong này bao nhiêu người làm thật không bẩn, không lách luật mà bảo không sợ

Mình chỉ muốn sạch bank muốn để cái note trong bank khi đã bán xong rồi chả nhẽ khó à mà giờ bảo không làm gì sai thì không sợ

Mình có làm sai nên mình có sợ
Vậy thì bạn lại phải tìm người giao dịch kiểu đó thôi. Trước khi gd nếu ko thỏa thuận được có thể cancel mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom