Close!

Status
Not open for further replies.
Em đã từng nói là đừng bao giờ tin hyip vì thằng nào cũng scam hết, ko sớm thì muộn thôi. Thế thôi mà nguyên đám bu vô cắn em như chó cắn càn (bọn cau ref) thế nên từ đó về sau em chả thèm ý kiến nữa. Ai chết ráng chịu. Bọn nó cứ suốt ngày vô paste cho cái dòng đã rút rồi thôi, bảo rằng thế là proof là đc ròi đấy, xl cái đó em ngồi phịa cũng đc! Hãy nói ko với hyip!!!
Đúng là thằng hyip nào cũng scam cả !
Nhưng sự thật là rất n ng vẫn đang kiếm cơm từ hyip trong đó có mình , ăn rcb từ monitor xong nếu plan chạy tốt dc 80% là xem như đã lời r , bên cạnh những site scam trong vòng 2 nốt nhạc do xui thì cũng có những site sống khá thọ =))
Nên xác định chơi thì xác định bị mất chơi cho vui thì ok chứ k nên đem cả gia tài mà bỏ vào

Đúng là thằng hyip nào cũng scam cả !
Nhưng sự thật là rất n ng vẫn đang kiếm cơm từ hyip trong đó có mình , ăn rcb từ monitor xong nếu plan chạy tốt dc 80% là xem như đã lời r , bên cạnh những site scam trong vòng 2 nốt nhạc do xui thì cũng có những site sống khá thọ =))
Nên xác định chơi thì xác định bị mất chơi cho vui thì ok chứ k nên đem cả gia tài mà bỏ vào
Chơi tiền vớ vẩn thôi chứ lôi gia tài vô có mà ra cống ở

thằng nào câu ref nhiều, moniter, vào sớm thì ăn đc(đối với mấy site ngắn ngày) thôi chứ mấy thằng vào sau, dep nhiều là chết hết =))
Công nhận đấy dep vào tầm chục $ thì ăn cả Làm vố 100 vố 50. Vố 30 cũng get out

Thanh niên này mình để ý thấy rất là chịu khó cày post. K ngờ cũng chịu khó giật title chém gió nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week