Waiting for Answer Close !

Status
Not open for further replies.
1 trường hợp khác là cái đám buôn ma túy , hoạt động tội phạm ,tiền chúng nó kiếm được không đem đi rửa hay chuyển ra nước ngoài ( về hội sở chính của băng đảng ) không lẽ chúng nó để trong tủ ngắm cho đẹp (hệ thống chống rửa tiền của mỹ rất mạnh nên nếu nộp hay chuyển 1 số tiền lớn giữa các tài khoản là account bị phong tỏa bắt giải trình ngay chứ không dễ như xứ đông lào , việc chuyển tiền ra nước ngoài cũng bị giới hạn ở số lượng tiền chuyển ,số lượng tiền chuyển ), Đám đó hay dùng tiền để mua thẻ amazon gift card mệnh giá 2000 usd chuyển cho đồng đảng ở nước ngoài ,đồng đảng của chúng sau khi nhận được đem giao bán trên mạng với tỷ lệ chiết khấu 35 % ( 1300 usd ) .tóm lại vụ này mỗi bên chịu 1 nửa đi ( tôi không binh ai cả nhưng thằng chủ thớt cũng ngu khi thường xuyên nạp thẻ mệnh giá 2000 usd vào rồi mua hàng lặp đi lặp lại nhiều lần -> Amazon nó không nghi ngờ chú mày đang rửa tiền cho các băng đảng tội phạm mới lạ đấy vì Amazon, Walmart thừa biết thẻ quà tặng của họ là công cụ rửa tiền ưa thích của đám tội phạm , thằng chủ thớt đưa đầu mình ra cho amazon nó chặt. May cho ông nhapamz chứ tôi mà là C50 nằm vùng thì sẽ đưa ông nên đồn chăm sóc đặc biệt .
Đừng tỏ ra nguy hiểm nữa :D:D:D

@all ! Chào ngày mới tốt lành :)

mọi việc đã được xác mình gift bị withheld không phải nạp của @nhapamz .

Last edited:
cầm cái code gift vào chat support là bik cãi chi mệt, bán nhiu gift support hỏi hết là ra
Bác sp amz hộ B ấy xem vde là gì.

mình đã dò kĩ lại tin cũng như sao kê, những cái gift withheld đó mình mua của anh lebaongoc, vừa qua có nhắn ảnh, cả 2 cùng dò kĩ lại 1 lần nữa, ảnh hứa đầu tháng 10 sẽ gửi tiền bồi thường,mình gửi lời xin lỗi tới bác nhapamz và cảm ơn ban quan trị đã giúp đỡ mình trong vụ việc vừa qua.Nhờ vậy cũng cảm thấy có lòng tin nơi mmo này nhiều hơn.

acc này toàn mua gift của bác nhapamz ạ, vì mình sợ có vấn đề gì thì khó mà cãi, mình có nhiều acc, 1 acc chuyên nạp gift offer thôi, acc này mình tạo toàn nạp gift mua của bác amz, trước mình có mua gift của anh @lebaongoc nữa, nạp acc khác.
Anh lebaongoc cũng nói xài có vấn đề gì sẽ hỗ trợ mở acc và hoàn lại tiền bị khoá.Có đơt acc bị khoá ảnh cũng xử lí ngay cho mình.Mình thấy anh lebaongoc là uy tín nhất, dù acc mmo ko có bảo hiểm gì cả.

mình đã dò kĩ lại tin cũng như sao kê, những cái gift withheld đó mình mua của anh lebaongoc, vừa qua có nhắn ảnh, cả 2 cùng dò kĩ lại 1 lần nữa, ảnh hứa đầu tháng 10 sẽ gửi tiền bồi thường, mình gửi lời xin lỗi tới bác nhapamz và cảm ơn ban quan trị đã giúp đỡ mình trong vụ việc vừa qua. Nhờ vậy cũng cảm thấy có lòng tin nơi mmo này nhiều hơn.

Bạn thớt ngay từ đầu đã chưa tâm sự hết sự viêc rồi, lần sau cần tìm hiểu kỹ nguyên nhân trước khi report người ta dẫn đến việc ảnh hưởng đến uy tín của họ. Anh em lại phải tốn dầu ăn một bữa giao thông (giao lưu và cảm thông) để giảng hòa thôi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week