• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer close

Status
Not open for further replies.

lehuyducanh

Junior
Reactions
71
MR
0.085
Chat with me via Skype
Thớt cũ của em về việc bị lừa đảo ở đây https://mmo4me.com/threads/nho-cac-mod-giai-quyet-giup-em-vu-nay.243676/

Sau khi nghe bàn luận tư vấn, tên tài khoản ngân hàng của scammer là một cái tên nổi như cồn trong làng MMO, tuy nhiên exchanger vẫn chuyển tiền vào STK đó.

Em có yêu cầu bác exchanger @dunghuynhsushi cung cấp proof bác ấy chuyển khoản 2880k vào số tài khoản của scammer Tran Nguyen Hoan My nhưng bác ấy 2 ngày nay không hề xuất hiện trở lại trên thớt của em (mặc dù vẫn online yahoo).

Vì vậy em lập riêng thớt này đề nghị bác exchanger gửi lại proof, đồng thời mong BQT xem xét xử lý trường hợp của em. Xét cho cùng thì cả em và exchanger đều là người có lỗi.

Em xin chân thành cảm ơn.

bocapden3004

Junior
Trusted 3
Reactions
281
MR
0.542
$1,308.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vụ này chỉ có 2 vấn đề chính thôi :
-Thứ nhất bác ex đã chuyển tiền thật chưa,chuyển rồi thì show proof ra cho thớt khỏi lăn tăn.
-Thứ hai nếu bác đã chuyển cho scammer thì trách nhiệm như nào vì lỗi của bác không phải nhỏ.
Có quen thớt và biết hoàn cảnh nên góp ý đôi điều thế thôi,mong vụ việc mau sáng tỏ:oops:

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Chat with me via Skype
dạo này thấy các đồng nghiệp site auto của mình dính phốt hơi nhìu, làm ăn bết bát quá
chắc cạnh tranh k nổi làm 1 phát quất ngựa truy phong

Thớt cũ của em về việc bị lừa đảo ở đây https://mmo4me.com/threads/nho-cac-mod-giai-quyet-giup-em-vu-nay.243676/

Sau khi nghe bàn luận tư vấn, tên tài khoản ngân hàng của scammer là một cái tên nổi như cồn trong làng MMO, tuy nhiên exchanger vẫn chuyển tiền vào STK đó.

Em có yêu cầu bác exchanger @dunghuynhsushi cung cấp proof bác ấy chuyển khoản 2880k vào số tài khoản của scammer Tran Nguyen Hoan My nhưng bác ấy 2 ngày nay không hề xuất hiện trở lại trên thớt của em (mặc dù vẫn online yahoo).

Vì vậy em lập riêng thớt này đề nghị bác exchanger gửi lại proof, đồng thời mong BQT xem xét xử lý trường hợp của em. Xét cho cùng thì cả em và exchanger đều là người có lỗi.

Em xin chân thành cảm ơn.
refund sai chính chủ là lỗi của exchanger!
do đó exchanger phải đền bù cho khách đó là nguyên tắc + được học 1 bài học!

Reactions
2,103
MR
0.000
Nếu ông nào vào MMO trước năm 2014 không hề biết đến Trần Nguyễn Hoàn Mỹ thì chắc bị câm điếc. Bức xúc thay chủ thớt.
mình tham gia từ hồi 2011 , mình ko biết đến Trần Nguyễn Hoàn Mỹ và mình không bị câm điếc :D j/k

Last edited:
Reactions
52
MR
0.000
Alo xin lỗi bạn, bữa giờ mình ko giao dịch mmo nên ko log vào. Bạn mình mới thây topic này và báo cho mình.
Sao bạn ko pm yahoo cho mình?
Mình thực sự đã chuyển tiền và sẵn sàng show proof cho mod. Hiện mình đang online điện thoại, tối về mình sẽ show cho bạn hoặc mod xem nhé

Alo xin lỗi bạn, bữa giờ mình ko giao dịch mmo nên ko log vào. Bạn mình mới thây topic này và báo cho mình.
Sao bạn ko pm yahoo cho mình?
Mình thực sự đã chuyển tiền và sẵn sàng show proof cho mod. Hiện mình đang online điện thoại, tối về mình sẽ show cho bạn hoặc mod xem nhé
Em đợi bác đây :D tại em đợi lâu nên mới mở thread này, nếu có gì không phải mong bác bỏ qua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week