Waiting for Answer Close

Status
Not open for further replies.

BlackEyes

Newbie
Reactions
16
MR
0.000
Mình bán 60z cho bạn @nbphuoc , đã gửi z nhưng chưa thấy nhận được tiền từ bạn. link topic: https://mmo4me.com/threads/buy-btce-21-pm-20-8-wmz-20-8-vcb-acb-bao-kim.204075/page-7

confirm topic.jpg
history webmoney.jpg
log chat.jpg

Bị ABC roài và ông @nbphuoc sẽ là người chịu trách nhiệm cuối cùng vì có xác nhận giao dịch quá lỏng lẻo

Bình thường mình send z là nhận được luôn, không hiểu sao mình send 20 phút rồi mà bên kia vẫn bảo là ko nhận được. Bên mình thì đã trừ z từ lúc gửi rồi

minh hoàn toàn chua nhận dc z nào cả.

Bạn @BlackEyes đưa đầy đủ log chát lên nhé.
Bạn @nbphuoc vào xem giúp bạn chủ topic nha

mình giao dịch với yahoo: nguyen_freeman , sao tự nhiên lại có yahoo: freemannguyen2 vào chat với mình. Mình nghi chủ topic clone acc để scam mình
fake yahoo.png

mình giao dịch với yahoo: nguyen_freeman , sao tự nhiên lại có yahoo: freemannguyen2 vào chat với mình. Mình nghi chủ topic clone acc để scam mình
View attachment 48809
Thằng scamer nó để ý rồi tạo nick clone vào lừa tình thôi có gì đâu :D

Thớt đưa đầy đủ log chat lên cho Mod xem xét nhé, có confirm giao dịch rồi thì sẽ không mất tiền đâu........

Bạn @BlackEyes đưa đầy đủ log chát lên nhé.
Bạn @nbphuoc vào xem giúp bạn chủ topic nha
minh kiểm tra lại rất nhiều lần, bây giờ nó mới hiện lên là nhận dc 60z. bây giờ tiến hành gửi tiền lại cho bác ấy

ĐÃ CHUYỂN KHOẢN XONG CHO karate_nhi_90.

mấy bác phán như thánh, cứ có scam lên quan đến ex là y như rằng bật AUTO scam ABC, ex đền tiền 100%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,601
171,645
Latest member
thegioilaptop

Most viewed of week

Most discussed of week