• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Close

Status
Not open for further replies.

PAIPAI

Junior
Reactions
36
MR
0.000
ko có ý dìm nhưng có mấy ý chưa hiểu lắm, sponpay nếu làm offer PC thì quá ngon nhưng net cấm làm là bị block nên ko ai dám làm, còn nếu làm mobi thì chả khác gì sonic về lượng offer, rate offer, thời gian paid & độ uy tín..vv...sao mọi người lại đội giá nó lên thế nhỉ:oops: mong pro giải đáp, híc

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ko có ý dìm nhưng có mấy ý chưa hiểu lắm, sponpay nếu làm offer PC thì quá ngon nhưng net cấm làm là bị block nên ko ai dám làm, còn nếu làm mobi thì chả khác gì sonic về lượng offer, rate offer, thời gian paid & độ uy tín..vv...sao mọi người lại đội giá nó lên thế nhỉ:oops: mong pro giải đáp, híc
chắc it người có acc đó mà

dembuon

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
-1 nó hót vì nó nóng--
2- Nó nóng vì nó hót
3- lÀM SPONSORPAY THÌ TOÀN LỖI OFF VÀ LÀM TRÊN SITE GPT LÀ ĂN BLOCK BẰNG CHỨNG LÀ MÌNH DÍNH TRƯỞNG 2 CHÚ.. CHƯA ĐƯỢC 1 CHINH NÀO
4- OFFERS RẤT KHÓ LÀM

nÊN MÌNH NGHĨ GIÁ 100$ LÀ HỢP LÝ..ĐỪNG ĐỘI GIÁ LÊN VẬY

Làm trên PC vẩn dc nó cấm site GPT ko có nghia là se ko làm dc trên PC, vẩn có cách lách luật mà nhiều người vẩn làm đấy thôi:v. Theo tôi thấy nếu tính về Off Android và iOS thì Spon nhiều hơn Sonic

-1 nó hót vì nó nóng--
2- Nó nóng vì nó hót
3- lÀM SPONSORPAY THÌ TOÀN LỖI OFF VÀ LÀM TRÊN SITE GPT LÀ ĂN BLOCK BẰNG CHỨNG LÀ MÌNH DÍNH TRƯỞNG 2 CHÚ.. CHƯA ĐƯỢC 1 CHINH NÀO
4- OFFERS RẤT KHÓ LÀM

có người trả 440$ rồi đó - không biết chủ thớt fix bao nhiêu thì nói chắc cú luôn -- 440 -- với 500 mà còn fix bao nhiêu nữa chưa muốn bán đây :eek:

-1 nó hót vì nó nóng--
2- Nó nóng vì nó hót
4- OFFERS RẤT KHÓ LÀM

-1 nó hót vì nó nóng--
2- Nó nóng vì nó hót
4- OFFERS RẤT KHÓ LÀM

Bạn reg nó đi rồi bán 100$, tôi chắc chắn sẽ có rất rất nhiều mua đó, lúc đó cậu sẻ giàu =))

lytuanvt

Senior
Reactions
214
MR
0.021
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
-1 nó hót vì nó nóng--
2- Nó nóng vì nó hót
4- OFFERS RẤT KHÓ LÀM

100$ thì k có đâu cậu 250-300 là đẹp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member