Clixneo! Site mới ra lò, 2$payout lập tức, free ultimate 999mem, get 3$ purchase balance!!!

Status
Not open for further replies.

thaihoc06

Junior
Reactions
12
MR
0.005
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này mới ra nè bà con. Bây giờ mới có 371mem thôi, nhanh chân còn kịp. Payout lập tức, chiến nhanh trước khi nó có cơ hội scam. Bà con reg ủng hộ để mình test nhé :)

CLIXNEO running a signup promotion for first 999 members.In promotion members get free ultimate and $3 purchase balance.
PAY RATE
• Earn up to $0.015 per click (thực tế đang là 0.012$)
• Earn up to $0.010 per referral click
• Buy rent referral in $0.99
CLIXNEO SPECIAL COMMISSION
• Earn up to $0.10 per direct referral
• Earn up to $5 per direct referral upgrade
• Earn up to 10% of direct referral add funds

PAYOUT POLICY
• Minimum payout for all memberships $2
• Instant Payment
• No investment required

Đăng ký ở đây:
http://www.clixneo.com/?ref=pupus2u

Các bạn reg ủng hộ để test nhanh 3 ngày nhé! Nếu pay được thì sẽ có cảm tạ :)

cho bạn 1 vé nhé ........................

đã ref ủng hộ
id anhhungrom009

uuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppleen nào

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

đã ref ủng hộ
id anhhungrom009
thanks u! Mà các bac reg xong có click ko vậy, mình thấy ko có earning, thế thì test sao nổi?

uuuuuuuuuuuuuuupppppppppppppleen nào

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

thanks u! Mà các bac reg xong có click ko vậy, mình thấy ko có earning, thế thì test sao nổi?

bác mới chơi ptc hả, muốn nhận đc $ từ ref thì hôm nay chủ ref click thì hôm sau mới nhận $ từ ref, site mới ra nên ngày mai ref click mới nhận đc $

Zậy hử, mình ko để ý vì chẳng mấy khi tuyển ref nóng,có ref thì chẳng biết họ reg lúc nào, vào xem tk đã thấy họ reg từ bao giờ rồi ấy, có mấy site thì thấy cộng $ luôn nên bây giờ ko thấy thì hơi thắc mắc :)

Tks for: sieucuibap, anhhungrom009, trancongdoan216....
Các bạn reg mạnh tay lên nào, site mới bóc tem! UUUUUUUUUUUUUPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP nào :)

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

ủng hộ nè bác chủ 1 vé ! :D
Đã nhận killdabeat91 Today, 05:20, Thanks bác :)

---------- Post added at 05:39 PM ---------- Previous post was at 05:22 PM ----------

Bay lên nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week