Clikrev - www.clikrev.com. Giống PaidVerts + Digadz.

à, có phải ý bạn là, dep bằng pm nhiều hơn pp 5$, sau khi cash ra pm thì vẫn duy trì sao cho pm nhiều hơn pp :D

không còn xu nào :D bán hết hôm trước rồi :(

Thế thì hơi khó nhỉ ?

Nếu muốn dep bằng PP rồi rút về PM. Mình có 1 cách và thực hiện thành công.

Ví dụ bạn dep 100$ PP rồi khi đủ 100$ để rút về thì Dep 101$ PM vào và bạn chỉ cần mua 1Adpack (5$). rồi sau đó rút 100+101 - 5 = 196$ về PM.

Thế thì hơi khó nhỉ ?

Nếu muốn dep bằng PP rồi rút về PM. Mình có 1 cách và thực hiện thành công.

Ví dụ bạn dep 100$ PP rồi khi đủ 100$ để rút về thì Dep 101$ PM vào và bạn chỉ cần mua 1Adpack (5$). rồi sau đó rút 100+101 - 5 = 196$ về PM.
có site nào ex paypal sang pm không nhỉ :D

Hình như trên MMO cũng có đó bạn.
exchange qua exchanger thì chắc không được :( paypal mình bị giới hạn gửi dưới 6$ do thay ip quá nhiều, dùng dcom ý mà! :D Chỉ có gửi qua paypal tự động như clikrev hay paidverts thì nó không tính giới hạn :( qua exchanger mà gửi 5$ tầm vài lần ăn mít cả 2 thì mệt :D

exchange qua exchanger thì chắc không được :( paypal mình bị giới hạn gửi dưới 6$ do thay ip quá nhiều, dùng dcom ý mà! :D Chỉ có gửi qua paypal tự động như clikrev hay paidverts thì nó không tính giới hạn :( qua exchanger mà gửi 5$ tầm vài lần ăn mít cả 2 thì mệt :D
Thế thì khó nhỉ :(

cứ mua ads xong bonus kiểu này tới khi nó scam vẫn không đủ pm để rút :p
Hiện tại chắc nó chưa bán cam đâu, vì thấy thằng admin nó đầu tư xây dựng và bổ sung thêm nhiều chức năng mới cho site. cũng đầu tư thêm cho forum của nó nữa.
Liều 1 phen xem thế nào :D

Hiện tại chắc nó chưa bán cam đâu, vì thấy thằng admin nó đầu tư xây dựng và bổ sung thêm nhiều chức năng mới cho site. cũng đầu tư thêm cho forum của nó nữa.
Liều 1 phen xem thế nào :D
vấn đề là lấy pm đâu mà liều :(

Update click ads nhận được :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week