SCAM Clicksia Reviews : SCAM or LEGIT ?

Up cái nè! Mình đang tính số click của mấy bạn để sau 7 ngày tổng kết contest click, cơ cấu giải thường như sau:
-1st: cộng thêm 0.05$ vào RB sau 7 ngày
-2nd: cộng thêm 0.03$ vào RB sau 7 ngày
-3rd: cộng thêm 0.02$ vào RB sau 7 ngày

Chúc buổi tối tốt lành! :)

Up cái nè! Mình đang tính số click của mấy bạn để sau 7 ngày tổng kết contest click, cơ cấu giải thường như sau:

Chúc buổi tối tốt lành! :)
5 ads 1 ngày thì tuần này chắc khó giựt được giải với mem mới vào :m122:
mem mới một ngày chắc được tầm 1 chục ads ,
hay là mình lập thêm acc nhỉ :m021:

5 ads 1 ngày thì tuần này chắc khó giựt được giải với mem mới vào :m122:
mem mới một ngày chắc được tầm 1 chục ads ,
hay là mình lập thêm acc nhỉ :m021:

Không đâu bạn! Số click sau 7 ngày được tính là số ads sau 7 ngày trừ cho số ads bắt đầu vào ngày mình ra contest (ngày làm mốc). Như vậy, người nào siêng click sẽ giật giải, reg trước hay reg sau cũng vậy mà! :) Còn hiện tại thì mình vẫn chưa thấy ref nào click đột biến (nếu mà đã chịu upgrade account thì chắc chắn ngày nào cũng click và sẽ có 1 số click nổi bật) :m021: Và cũng đáng được thưởng nhiều hơn nữa! :)

Không đâu bạn! Số click sau 7 ngày được tính là số ads sau 7 ngày trừ cho số ads bắt đầu vào ngày mình ra contest (ngày làm mốc). Như vậy, người nào siêng click sẽ giật giải, reg trước hay reg sau cũng vậy mà! :) Còn hiện tại thì mình vẫn chưa thấy ref nào click đột biến (nếu mà đã chịu upgrade account thì chắc chắn ngày nào cũng click và sẽ có 1 số click nổi bật) Và cũng đáng được thưởng nhiều hơn nữa! :)
mà thớt cho hỏi cái
  • trafic exchange

có tác dụng gì ko , có mấy hôm ngồi buồn buồn kich lên 2,3 trăm cái mà ko bít có được cái mô tê gì rứa
mà ko biết tình trạng quảng cóa ít đi có như vậy mãi ko nữa , hay là bọn nó để dồn đến dịp lễ phục sinh thì tung ra các gói quảng cáo mới nhỉ ? , bên probux cũng ít đi , trước cũng khoảng tầm 4, 5 chục cái kich nhiệt :m021:

mà thớt cho hỏi cái
  • trafic exchange

có tác dụng gì ko , có mấy hôm ngồi buồn buồn kich lên 2,3 trăm cái mà ko bít có được cái mô tê gì rứa
mà ko biết tình trạng quảng cóa ít đi có như vậy mãi ko nữa , hay là bọn nó để dồn đến dịp lễ phục sinh thì tung ra các gói quảng cáo mới nhỉ ? , bên probux cũng ít đi , trước cũng khoảng tầm 4, 5 chục cái kich nhiệt :m021:

Ông nhìn xem, site nó ngày nào cũng tầm 1k mấy người onl, lấy traffic để quảng cáo cho site khác kiếm ref hên xui ấy mà! :m021: Không quảng cáo site gì thì khỏi kích cũng được, cái này nó không có quy đổi ra tiền! @@ Mà dùng traffic này để quảng cáo cho incentria thì ko có tăng tiền nha! Sao ko dùng nó quảng cáo cho Roxilla hay easyhits4u đi! :m021:

chào bạn, mình vừa đăng kí tham gia "profitearn", mình muốn hỏi ngoài tiền RB và BN , bạn có chính sách dành cho ref mua hàng tại trang web không, send inbox mình nhé

chào bạn, mình vừa đăng kí tham gia "profitearn", mình muốn hỏi ngoài tiền RB và BN , bạn có chính sách dành cho ref mua hàng tại trang web không, send inbox mình nhé

Chào bạn, mình đã thấy bạn trong list rè của mình. Khi mình upgrade lên Elite thì mình sẽ được hưởng hoa hồng 5% khi ref mua bất cứ gì trong Store. Vậy nếu bạn có mua gì trong Store thì mình sẽ RB 50% của số tiền mình được hưởng! Khi mua xong bạn vào mục My orders và chụp màn hình lại để mình check nha! Cảm ơn bạn! Chúc ngày mới tốt lành! :binhsua50:

Đã thanh toán hết cho anh em, có ai có thắc mắc gì hông? :binhsua119:
Tuần sau vẫn contest click như cũ nha anh em! :D

À khoan, do mình đã hết hạn Elite nên anh em chờ mình tầm 7 ngày để mình có đủ tiền để upgrade chiến tiếp nha! :binhsua117: Contest click sẽ bắt đầu khi mình thông báo upgrade Elite nên anh em có thể xả hơi vài ngày click và theo dõi topic của mình nha! Cảm ơn! :binhsua141:

Last edited by a moderator:
Đã thanh toán hết cho anh em, có ai có thắc mắc gì hông? :binhsua119:
Tuần sau vẫn contest click như cũ nha anh em! :D

À khoan, do mình đã hết hạn Elite nên anh em chờ mình tầm 7 ngày để mình có đủ tiền để upgrade chiến tiếp nha! :binhsua117: Contest click sẽ bắt đầu khi mình thông báo upgrade Elite nên anh em có thể xả hơi vài ngày click và theo dõi topic của mình nha! Cảm ơn! :binhsua141:
03/24/2013 04:08137052475U7231001 (yaiba2611)+ $0.09$0.01

nhận rồi nhé, thank , mà mấy cái cậu bảo "! Sao ko dùng nó quảng cáo cho Roxilla hay easyhits4u đi!" thì làm như nào , tớ cũng chỉ mới bước chân vô nghề này có biết gì đâu , nào là vps cũng chẳng hiểu cái gì , mặc dù cái ngành này biết từ hồi 2003 nhưng toàn bị lừa , hồi đấy còn ko có paypal , hay lr , mà toàn đi lập egold thì phải ;>> ,sau này nếu có dịp thì tớ sẽ kể

nhận rồi nhé, thank , mà mấy cái cậu bảo "! Sao ko dùng nó quảng cáo cho Roxilla hay easyhits4u đi!" thì làm như nào , tớ cũng chỉ mới bước chân vô nghề này có biết gì đâu , nào là vps cũng chẳng hiểu cái gì , mặc dù cái ngành này biết từ hồi 2003 nhưng toàn bị lừa , hồi đấy còn ko có paypal , hay lr , mà toàn đi lập egold thì phải ;>> ,sau này nếu có dịp thì tớ sẽ kể

egold hình như sập rồi thì phải! :-? Bạn vào mục Ad Manager ---> Traffic Exchange ----> Create an Ad -----> add link ref vào Target Url, Title điền gì cũng được -----> Create ad. Đợi tầm 24h cho admin check xong rồi add credit vào để đó, người ta sẽ surf tăng traffic cho bạn, cứ 1 credit là 1 click vào web của bạn, còn việc người ta có đăng kí dơnline cho bạn không thì hên xui nha! :binhsua117:

update site này rẻ mà :( Update đều để mình còn ăn giải tiếp :))

update site này rẻ mà :( Update đều để mình còn ăn giải tiếp :))

Mới up 1 tháng 5,95$ lời được 0.5$ (chưa tính tiền event, BN cho ref nữa! Hic) Tính đi tính lại thì cũng đâu lời nhiêu đâu! :(

có bao nhiêu REF mà ăn ít tiền thế :-s
mình chơi PTC này cũng được 3-5$ 1 tuần :D

23 ref mà có mấy người click đều đâu bạn! :( toàn reg để đó để nhắm vào cái BN chứ không có ý định reg để click lấy RB và event :binhsua153:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,067
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back