SCAM Clicksia Reviews : SCAM or LEGIT ?

ừ ừ biết mà hồi trước có pay mây$ rồi

ừ ừ biết mà hồi trước có pay mây$ rồi

Rep giùm cái gmail coi! =.='

- - - Updated - - -

chủ thớt có proof rùi à... kiểu này chiến mạnh lun nhỉ

cứ 6 ngày là đủ minpay, hic kiểu này lo quá, không kiếm đủ CPM chắc lỗ ấy! :binhsua04:

Rep giùm cái gmail coi! =.='

- - - Updated - - -

cứ 6 ngày là đủ minpay, hic kiểu này lo quá, không kiếm đủ CPM chắc lỗ ấy! :binhsua04:

cheat :))
.

Site này uy tín khỏi phải bàn nhưng bác chủ thớt RCB tới 90% thế kia thì có đủ hoàn tiền đầu tư không thế.

Đã RB đợt 3 cho các bạn sau 14 ngày click nha! :binhsua11: Chúc ngày mới tốt lành! :binhsua11:

- - - Updated - - -

Site này uy tín khỏi phải bàn nhưng bác chủ thớt RCB tới 90% thế kia thì có đủ hoàn tiền đầu tư không thế.

Đây là đợt thử nghiệm thôi bạn! :) Giống như là bỏ tiền ra mua kinh nghiệm vậy! :D

Đã nhận BN + RB của chủ thớt !!!

đã nhận nhé thank
03/09/2013 04:24134885007U7231001 (yaiba2611)+ $0.23$0.01

Hôm qua sao bạn chỉnh sửa #5 (xóa mất tài khoản PP mà không báo mình!) làm mình RB nhầm rồi! :binhsua12: "Last edited by tungv18a1; Yesterday at 03:22 PM." Cho nên tuần sau bạn sẽ bị trừ 0.16$ nha! :binhsua10:

up phụ thớt 1 tay, site này uy tín nhưg ít tiền qá, chiến cũng lâu rùi mà chưa dc pay đồng nào

Hôm qua sao bạn chỉnh sửa #5 (xóa mất tài khoản PP mà không báo mình!) làm mình RB nhầm rồi! :binhsua12: "Last edited by tungv18a1; Yesterday at 03:22 PM." Cho nên tuần sau bạn sẽ bị trừ 0.16$ nha! :binhsua10:
ôi thôi chết xin lỗi , hòm gmail của tớ có kẻ xấu , lên đành phải chuyển sang LR hết ,
bảo sao tớ thấy rb nhiều nhiều ,
hôm nay cậu rb bao nhiêu ?? tớ trừ đi hoàn trả lại , sợ ko kich đủ được

ôi thôi chết xin lỗi , hòm gmail của tớ có kẻ xấu , lên đành phải chuyển sang LR hết ,
bảo sao tớ thấy rb nhiều nhiều ,
hôm nay cậu rb bao nhiêu ?? tớ trừ đi hoàn trả lại , sợ ko kich đủ được

Bạn click tuần này được 0.07$, tuần trước mình RB+ cho bạn 0.16$ nhưng chưa save PP của bạn lại nên nhầm! Bạn thông cảm nha! :binhsua17:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week