Network CLICKADU mạng lưới quảng cáo

Gặp gỡ Clickadu tại WMA Cyprus!

Bạn có háo hức như chúng tôi cho hội nghị WMA sắp tới tại Cyprus không?Sự mong đợi đang tăng lên từ phía chúng tôi!

📅 Ngày: 12 - 16 tháng 9📍 Địa điểm: Khách sạn Grand Resort, Gian hàng P3

🌐 Hãy sẵn sàng để bị ngạc nhiên bởi những hoạt động tại gian hàng hấp dẫn của chúng tôi và một bầu không khí đáng kinh ngạc sẽ đảm bảo trải nghiệm WMA của bạn được khắc sâu trong ký ức.

🤝 Hãy chắc chắn kết nối với Sebastian, Nhà phát triển kinh doanh cao cấp của chúng tôi. Khám phá những giải pháp đổi mới và mở khóa cơ hội mới trong cảnh quan kỹ thuật số luôn biến đổi. Hẹn gặp bạn ở đó! 👋

Hãy đồng hành để cập nhật thông tin! Mong mỏi gặp bạn tại đó! 🚀

👉 Gửi tin nhắn trực tiếp cho Sebastian Beck, BDM Clickadu, để sắp xếp cuộc họp!
Email: [email protected]
Telegram: @sebastian_click

🌎 Hành trình toàn cầu của chúng tôi tiếp tục!Di chuyển từ một điểm đến tuyệt vời đến điểm đến tiếp theo, chúng tôi rất phấn khích tham gia hội nghị tại quê hương của Clickadu tại Praha!

Đội ngũ gồm 4 chuyên gia xuất sắc trong lĩnh vực Kinh doanh và Xuất bản sẽ đắm chìm trong Hội nghị TES, tích cực tìm kiếm đối tác mới. Hãy tham gia cùng chúng tôi từ ngày 18 đến 21 tháng 9, chúng tôi mời bạn ghé thăm gian hàng D7! 👋

📣 Chỉ cần một lưu ý nhỏ, giữa loạt hoạt động và mạng lưới tại sự kiện, nên đặt lịch họp trước qua liên kết dưới đây để có trải nghiệm mượt mà! 🤝
Và đừng quên sử dụng mã khuyến mãi 𝐜𝐥𝐢𝐜𝐤𝐚𝐝𝐮𝐦𝐢𝐧𝐮𝐬𝟐𝟎𝐩𝐞𝐫𝐜𝐞𝐧𝐭 để nhận ưu đãi giảm 20% cho vé TES🤑
Rất mong gặp bạn tại Hội nghị Liên kết TES!
Theo liên kết để đặt lịch họp với đội ngũ của chúng tôi
👉https://bit.ly/3YM0dKm

Tính năng Anti Adblock mới đã sẵn có cho tất cả các nhà xuất bản!

🚀 Tin tức hấp dẫn! 🚀

Hôm nay, chúng tôi rất phấn khích để giới thiệu tính năng Anti AdBlock đột phá của chúng tôi cho quảng cáo popunder! 🙌

Đội ngũ chuyên nghiệp của chúng tôi đã làm việc không mệt mỏi để đổi mới và tăng cường công nghệ bypass AdBlock của chúng tôi, và chúng tôi vô cùng phấn khích khi ra mắt phiên bản mới nhất của Anti-AdBlock! 🛡️ Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chia sẻ một số tính năng tuyệt vời có thể thay đổi cuộc chơi cho bạn.

👉 Nhấp vào liên kết bên dưới để khám phá thế giới của công nghệ bypass Anti Adblock tiên tiến của chúng tôi và tìm hiểu cách bạn có thể tăng doanh thu của mình lên tới 50% một cách đáng kinh ngạc trong thời gian ngắn! 💰

🌐 KHÁM PHÁ BÀI VIẾT 🚀

Đừng bỏ lỡ cơ hội thay đổi trò chơi này! Hãy đợi thêm thông tin cập nhật và cùng nhau nâng cao trò chơi quảng cáo của bạn! 📈

#AdTech #AntiAdBlock #ĐổiMới #TăngDoanhThu #Clickadu

🏏 Hãy sẵn sàng cho một trong những sự kiện được mong chờ nhất của năm 2023 - World Cup Cricket!

Không có gì hấp dẫn hơn việc đặt cược một hoặc hai trận cho đội thể thao yêu thích của bạn trong trận đấu - điều này sẽ tạo thêm căng thẳng và một chút adrenaline thêm, và thậm chí nếu cược của bạn không thành công, thì lượng và hỗn hợp của các cảm xúc này đáng giá. Hôm nay, chúng ta nói về World Cup Cricket 2023 của Ấn Độ. Clickadu BDTL George đã soạn thảo một bài viết tuyệt vời với những mẹo và thủ thuật tốt nhất để giúp bạn phát triển doanh nghiệp của mình 🏆

Bạn sẽ tìm thấy những thông tin hấp dẫn về:
▪️ Ngành cược và iGaming
▪️ Cách tiếp cận sáng tạo cho quảng cáo
▪️ Các định dạng quảng cáo phù hợp và các mô hình giá
▪️ Làm thế nào để tận dụng từ ICWC?
▪️ Các định dạng quảng cáo hiệu suất tốt nhất

Bài viết này sẽ giúp bạn phát triển doanh nghiệp của mình hoàn toàn, vì vậy đừng bỏ lỡ nó!
Để biết thêm thông tin chi tiết và đầy đủ, hãy truy cập vào đường link sau: 📲

THAM GIA CLICKADU

Mở Khóa Sự Thành Công với Giao Tiếp Hiệu Quả! 🤝

Mở Khóa Sự Thành Công với Giao Tiếp Hiệu Quả! 🤝

Bạn đã sẵn sàng để đưa sự nghiệp của mình lên tầm cao mới chưa?
Xây dựng một mối quan hệ mạnh mẽ với người quản lý của bạn là chìa khóa, và giao tiếp là công thức bí mật giúp tất cả điều này xảy ra 🌟

Trong bài đăng blog mới nhất của chúng tôi, chúng tôi sẽ đào sâu vào 7 lý do thuyết phục tại sao việc giao tiếp mở cửa và hiệu quả với người quản lý của bạn có thể làm thay đổi trò chơi.

Từ sự phát triển sự nghiệp đến sự hài lòng trong công việc, chúng tôi đã đảm bảo rồi!
Khám phá thông tin quan trọng và bắt đầu tăng cường hành trình chuyên nghiệp của bạn 🚀

👉 Nhấn vào liên kết

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 9, Clickadu!
1 (1200x628).jpg

🎂 Chúc mừng sinh nhật lần thứ 9, Clickadu! 🎉

Hôm nay, chúng ta đang kỷ niệm một ngày tràn ngập sự phát triển, thành tựu và đổi mới. 🚀 Đó là một hành trình đáng kinh ngạc và chúng tôi nợ TẤT CẢ CÁC bạn-khách hàng, đối tác và thành viên trong nhóm tuyệt vời của chúng tôi, những người đã ở bên chúng tôi từng bước 🙌

Trong chín năm qua, Clickadu đã cố gắng xác định lại quảng cáo kỹ thuật số và vượt qua ranh giới của những gì có thể. Từ các định dạng quảng cáo tiên phong đến mở rộng toàn cầu, đó là một cơn lốc tiến bộ. 🌍

Nhưng điều kỳ diệu thực sự đã có trong các mối quan hệ mà chúng tôi đã xây dựng trên đường đi. Sự tin tưởng, hỗ trợ và phản hồi của bạn là động lực của chúng tôi và chúng tôi không thể cảm ơn bạn đủ vì đã là một phần của gia Đình Clickadu ❤️

Đây là chín năm đổi mới, cống hiến và một tương lai đầy những thành tựu thậm chí còn lớn hơn 🎈
Tham gia với chúng tôi trong việc ăn mừng, và chơ cho những gì tiếp theo! 🥂✨

TIẾP TỤC HÀNH TRÌNH HỌC TẬP CỦA BẠN

10 LÝ DO NÊN KIẾM TIỀN CÙNG CLICKADU

Ngày nay có rất nhiều cơ hội để mọi người kiếm tiền trực tuyến. Đó có thể là tiếp thị liên kết, gửi email hàng loạt, kinh doanh riêng và nhiều lựa chọn khác nhưng sẽ có rất nhiều lý do khiến bạn không đạt được mức doanh thu như dự kiến. Nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền hơn mà không cần bất kỳ kỹ năng cần thiết nào về tiếp thị kỹ thuật số hoặc phát triển kinh doanh, bạn có thể hợp tác cùng Clickadu. Hãy khám phá 10 lý do nên tham gia Clickadu và bắt đầu kiếm tiền từ trang web của bạn ngay lập tức.

1. Dễ dàng bắt đầu

Clickadu là một nền tảng mà mọi người có thể đăng ký chỉ bằng vài cú nhấp chuột trong khi nhiều nền tảng khác có những yêu cầu nghiêm ngặt khác nhau để bắt đầu kiếm tiền. Quá trình đăng ký tại Clickadu vô cùng đơn giản với tốc độ kiểm duyệt và phê duyệt cao.

Bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ trang web của mình trong vòng vài giờ sau khi đáp ứng một số yêu cầu đơn giản của chúng tôi đưa ra hãy khám phá các điều khoản và điều kiện của chúng tôi để biết bạn cần bắt đầu từ đâu.

2. Kiếm tiền từ trang web của bạn cùng với các nền tảng khác

Nếu bạn đang hợp tác cùng một nền tảng kiếm tiền online khác bạn không cần phải loại bỏ họ để hợp tác cùng ClickAdu, bạn có thể sử dụng Clickadu cùng với các dịch vụ khác ví dụ như AdSense. Tuy nhiên, đối với dịch vụ mà Clickadu cung cấp chúng tôi sẽ giúp bạn có được doanh thu cao nhất có thể.

3. Định dạng quảng cáo tiêu chuẩn và đa dạng

Clickadu cung cấp 7 định dạng quảng cáo phổ biến nhất, bao gồm:

• Push Notifications (Thông báo đẩy)

• Popunder (Cửa sổ bật lên)

• Video (Quảng cáo xuất hiện trong trình phát video)

• Banners (Quảng cáo hình ảnh)

• SKIM (Liên kết quảng cáo)

• Instant Text Message (Tin nhắn văn bản tức thời)

• InPage Push (Thông báo đẩy trong trang)

Tất cả các định dạng quảng cáo này đều có tỷ lệ CPM và lợi thế riêng, khi hợp tác cùng Clickadu chúng tôi sẽ cùng bạn tối ưu để có được hiệu suất tốt nhất giúp bạn kiếm được nhiều tiền nhất có thể.

4. Chiến dịch hoàn hảo và phạm vi phủ sóng toàn cầu

Clickadu cung cấp phạm vi quảng cáo liên tục và đáng tin cậy trên hơn 240 khu vực địa lý (GEO) và có thể giúp bạn kiếm tiền từ lưu lượng truy cập quốc tế. Chúng tôi thậm chí có thể giúp bạn kiếm tiền ở các quốc gia khó như Ả Rập Saudi, Iraq và các quốc gia khác. Clickadu cung cấp tỷ lệ lấp đầy 100% để doanh thu của bạn sẽ được tối đa hóa trên mỗi GEO và mỗi khách truy cập.

Chúng tôi có thể chắc chắn rằng khả năng kiếm tiền của bạn sẽ được đáp ứng vì chúng tôi có nhiều nhà quảng cáo trên khắp thế giới và 22 lĩnh vực để quảng cáo. Tham gia cùng Clickadu quảng cáo của bạn dù chỉ 1 lần hiển thị cũng không bị lãng phí.

5. Quảng cáo SẠCH

Clickadu có đội ngũ kiểm duyệt khá tốt làm việc 24/7. Nhóm của chúng tôi cung cấp các dịch vụ tuyệt vời và bảo vệ các trang web khỏi mọi loại phần mềm độc hại, vi rút và nội dung không phù hợp. Chúng tôi đảm bảo nguồn cấp dữ liệu sạch 100% vì vậy bạn không cần lo lắng về hình thức trang web của mình và bạn chắc chắn sẽ không đánh mất sự tin cậy của khách hàng.

6. Hệ thống chống chặn quảng cáo

Nếu bạn không muốn mất bất kỳ phần lưu lượng truy cập chuyển đổi nào, bạn chắc chắn sẽ thích giải pháp "Chống AdBlock" của chúng tôi, giải pháp này giúp tăng thêm 20-40% lưu lượng truy cập vào trang web của bạn. Việc sử dụng mã Chống chặn quảng cáo đơn giản sẽ không chỉ thu hút nhiều người dùng hơn vào trang của bạn mà còn bảo vệ trang đó khỏi các bộ lọc chống vi-rút.

Đặc biệt là bạn có thể sử dụng giải pháp này với Popunder (Cửa sổ bật lên) và tích hợp nó chỉ bằng một vài cú nhấp chuột.

7. Chương trình giới thiệu sinh lợi

Khi đăng ký tại Clickadu, bạn sẽ được cung cấp một liên kết duy nhất trong tài khoản cá nhân của mình và bạn có thể chia sẻ theo cách bạn chọn! Bạn có thể hưởng lợi từ chương trình giới thiệu với 5% thu nhập từ những người bạn giới thiệu.

Sử dụng các phương pháp sau:

• Đặt banner giới thiệu Clickadu trên trang web của bạn kèm theo link giới thiệu để thu hút người dùng.

• Đặt liên kết trên các trang của bạn trên mạng xã hội (Facebook, Linkedin, Twitter,..) bạn có thể được chèn vào tiểu sử hoặc bài viết thông thường của bạn.

• Chia sẻ liên kết trong bình luận và chữ ký của bạn trên các diễn đàn và nền tảng web khác. Hãy cẩn thận, một số diễn đàn không cho phép liên kết giới thiệu!

• Đặt liên kết giới thiệu của bạn trên hoặc dưới video và tải nó lên Youtube, Vimeo và các kênh khác. Bạn có thể chia sẻ trang tổng quan, số liệu thống kê, bằng chứng thanh toán hoặc nội dung nào khác có thể mang lại lượt giới thiệu.

• Sử dụng chữ ký email, danh thiếp và các kênh liên lạc khác để quảng bá liên kết giới thiệu của bạn.

Hãy nhớ rằng bạn sẽ nhận được 5% thu nhập từ những người bạn giới thiệu. Hơn nữa, bạn sẽ tiếp tục nhận được doanh thu trọn đời do Nhà xuất bản mà bạn đã mời tạo ra.
Bạn có thể tìm thấy liên kết cá nhân của mình trong tài khoản sau khi đăng ký:

8. Thanh toán dễ dàng

Clickadu có hệ thống thanh toán tốt và đa dạng, khi đăng ký tài khoản của nhà xuất bản bạn có thể thiết lập lịch trình và điều khoản thanh toán của mình.

Bạn có thể chọn phương thức thành toán: Webmoney, PayPal, Paxum và Wire (chuyển khoản ngân hàng). Các khoản thanh toán hoàn toàn tự động sau khi bạn đã vượt qua bước kiểm tra xác thực hồ sơ và chọn lịch thanh toán của mình. Các khoản thanh toán này được thực hiện theo thỏa thuận "Điều khoản & Điều kiện" của chúng tôi, bạn có thể đọc tại liên kết: https://www.clickadu.com/en/terms.html#pub-6

9. Kiếm tiền từ Push Notifications (Thông báo đẩy)

Nhiều trình duyệt web phổ biến cho phép người dùng đăng ký "Thông báo đẩy" từ các trang web. Các trang web có thể yêu cầu người dùng đăng ký Thông báo đẩy của họ, nếu người dùng nhấn "Cho phép" thì trang web có thể gửi cho người dùng này Thông báo đẩy bất kỳ lúc nào. Ngay cả khi trang web này không được mở trong trình duyệt.

Dịch vụ này là một trong những giải pháp tốt nhất để kiếm thêm tiền từ trang web của bạn, mọi quá trình được tự động hóa và bạn chỉ cần gửi lưu lượng truy cập của mình đến liên kết đăng ký Clickadu Push để nó tạo thêm doanh thu cho bạn.

Lợi thế của việc kiếm tiền từ Push Notifications (Thông báo đẩy) là bạn vẫn tiếp tục nhận được doanh thu từ người đăng ký miễn là họ vẫn đăng ký, do đó tổng doanh thu thường cao hơn so với mô hình CPS.

Sau khi bạn đã thu thập được một số lượng lớn người đăng ký, họ bắt đầu mang lại cho bạn thu nhập thụ động đáng kể ngay cả khi bạn ngừng thu thập người đăng ký mới.

10. Nhiều lợi ích cho quản trị viên web

Chúng tôi luôn phục vụ tốt và mang lại nhiều lợi ích cho khách hàng của mình.

• CPM ổn định và cao cho quản trị viên web

• Tỷ lệ lấp đầy cao giúp tối đa hóa doanh thu

• Hỗ trợ tốt qua email và Skype cùng các phương pháp khác

• Nhiều cài đặt khác nhau cho tần suất hiển thị quảng cáo. Số lượng, phạm vi, giới hạn đối với các lớp CSS, Up/Under

• Thiết lập nguồn cấp dữ liệu quảng cáo. Hạn chế đối với một số sản phẩm không mong muốn/ngành cung cấp

• Khả năng tùy chỉnh nguồn cấp dữ liệu quảng cáo để phù hợp với yêu cầu của Pbwebmedia (adultwebmasternet.com) theo yêu cầu của người quản lý.

• Điều kiện riêng đối với khách hàng quan trọng

Tóm tắt:

Clickadu là một đối tác hoàn hảo để kiếm tiền từ trang web nếu bạn muốn có dịch vụ hỗ trợ tốt, tỷ lệ CPM tốt, quảng cáo rõ ràng và phạm vi quảng cáo nhất quán. Quá trình kiếm tiền không yêu cầu các kỹ năng khó và bước khởi đầu khá đơn giản.

Clickadu là nguồn thu nhập thụ động 100% cho tất cả các trang web nhận được lưu lượng truy cập. Bạn cần thực hiện những việc đơn giản để thiết lập mọi thứ, tài khoản sẽ được kích hoạt ngay lập tức và bạn có thể bắt đầu kiếm tiền.

Chúng tôi chúc bạn gặp nhiều may mắn khi làm việc cùng chúng tôi và sẽ sẵn lòng giúp bạn bắt đầu kiếm tiền trên trang web của bạn.

Điều kiện
View attachment 235778

Ngày nay có rất nhiều cơ hội để mọi người kiếm tiền trực tuyến. Đó có thể là tiếp thị liên kết, gửi email hàng loạt, kinh doanh riêng và nhiều lựa chọn khác nhưng sẽ có rất nhiều lý do khiến bạn không đạt được mức doanh thu như dự kiến. Nếu bạn muốn kiếm nhiều tiền hơn mà không cần bất kỳ kỹ năng cần thiết nào về tiếp thị kỹ thuật số hoặc phát triển kinh doanh, bạn có thể hợp tác cùng Clickadu. Hãy khám phá 10 lý do nên tham gia Clickadu và bắt đầu kiếm tiền từ trang web của bạn ngay lập tức.

1. Dễ dàng bắt đầu

Clickadu là một nền tảng mà mọi người có thể đăng ký chỉ bằng vài cú nhấp chuột trong khi nhiều nền tảng khác có những yêu cầu nghiêm ngặt khác nhau để bắt đầu kiếm tiền. Quá trình đăng ký tại Clickadu vô cùng đơn giản với tốc độ kiểm duyệt và phê duyệt cao.

Bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ trang web của mình trong vòng vài giờ sau khi đáp ứng một số yêu cầu đơn giản của chúng tôi đưa ra hãy khám phá các điều khoản và điều kiện của chúng tôi để biết bạn cần bắt đầu từ đâu.

2. Kiếm tiền từ trang web của bạn cùng với các nền tảng khác

Nếu bạn đang hợp tác cùng một nền tảng kiếm tiền online khác bạn không cần phải loại bỏ họ để hợp tác cùng ClickAdu, bạn có thể sử dụng Clickadu cùng với các dịch vụ khác ví dụ như AdSense. Tuy nhiên, đối với dịch vụ mà Clickadu cung cấp chúng tôi sẽ giúp bạn có được doanh thu cao nhất có thể.

3. Định dạng quảng cáo tiêu chuẩn và đa dạng

Clickadu cung cấp 7 định dạng quảng cáo phổ biến nhất, bao gồm:

• Push Notifications (Thông báo đẩy)

• Popunder (Cửa sổ bật lên)

• Video (Quảng cáo xuất hiện trong trình phát video)

• Banners (Quảng cáo hình ảnh)

• SKIM (Liên kết quảng cáo)

• Instant Text Message (Tin nhắn văn bản tức thời)

• InPage Push (Thông báo đẩy trong trang)

Tất cả các định dạng quảng cáo này đều có tỷ lệ CPM và lợi thế riêng, khi hợp tác cùng Clickadu chúng tôi sẽ cùng bạn tối ưu để có được hiệu suất tốt nhất giúp bạn kiếm được nhiều tiền nhất có thể.

4. Chiến dịch hoàn hảo và phạm vi phủ sóng toàn cầu

Clickadu cung cấp phạm vi quảng cáo liên tục và đáng tin cậy trên hơn 240 khu vực địa lý (GEO) và có thể giúp bạn kiếm tiền từ lưu lượng truy cập quốc tế. Chúng tôi thậm chí có thể giúp bạn kiếm tiền ở các quốc gia khó như Ả Rập Saudi, Iraq và các quốc gia khác. Clickadu cung cấp tỷ lệ lấp đầy 100% để doanh thu của bạn sẽ được tối đa hóa trên mỗi GEO và mỗi khách truy cập.

Chúng tôi có thể chắc chắn rằng khả năng kiếm tiền của bạn sẽ được đáp ứng vì chúng tôi có nhiều nhà quảng cáo trên khắp thế giới và 22 lĩnh vực để quảng cáo. Tham gia cùng Clickadu quảng cáo của bạn dù chỉ 1 lần hiển thị cũng không bị lãng phí.

5. Quảng cáo SẠCH

Clickadu có đội ngũ kiểm duyệt khá tốt làm việc 24/7. Nhóm của chúng tôi cung cấp các dịch vụ tuyệt vời và bảo vệ các trang web khỏi mọi loại phần mềm độc hại, vi rút và nội dung không phù hợp. Chúng tôi đảm bảo nguồn cấp dữ liệu sạch 100% vì vậy bạn không cần lo lắng về hình thức trang web của mình và bạn chắc chắn sẽ không đánh mất sự tin cậy của khách hàng.

6. Hệ thống chống chặn quảng cáo

Nếu bạn không muốn mất bất kỳ phần lưu lượng truy cập chuyển đổi nào, bạn chắc chắn sẽ thích giải pháp "Chống AdBlock" của chúng tôi, giải pháp này giúp tăng thêm 20-40% lưu lượng truy cập vào trang web của bạn. Việc sử dụng mã Chống chặn quảng cáo đơn giản sẽ không chỉ thu hút nhiều người dùng hơn vào trang của bạn mà còn bảo vệ trang đó khỏi các bộ lọc chống vi-rút.

Đặc biệt là bạn có thể sử dụng giải pháp này với Popunder (Cửa sổ bật lên) và tích hợp nó chỉ bằng một vài cú nhấp chuột.

7. Chương trình giới thiệu sinh lợi

Khi đăng ký tại Clickadu, bạn sẽ được cung cấp một liên kết duy nhất trong tài khoản cá nhân của mình và bạn có thể chia sẻ theo cách bạn chọn! Bạn có thể hưởng lợi từ chương trình giới thiệu với 5% thu nhập từ những người bạn giới thiệu.

Sử dụng các phương pháp sau:

• Đặt banner giới thiệu Clickadu trên trang web của bạn kèm theo link giới thiệu để thu hút người dùng.

• Đặt liên kết trên các trang của bạn trên mạng xã hội (Facebook, Linkedin, Twitter,..) bạn có thể được chèn vào tiểu sử hoặc bài viết thông thường của bạn.

• Chia sẻ liên kết trong bình luận và chữ ký của bạn trên các diễn đàn và nền tảng web khác. Hãy cẩn thận, một số diễn đàn không cho phép liên kết giới thiệu!

• Đặt liên kết giới thiệu của bạn trên hoặc dưới video và tải nó lên Youtube, Vimeo và các kênh khác. Bạn có thể chia sẻ trang tổng quan, số liệu thống kê, bằng chứng thanh toán hoặc nội dung nào khác có thể mang lại lượt giới thiệu.

• Sử dụng chữ ký email, danh thiếp và các kênh liên lạc khác để quảng bá liên kết giới thiệu của bạn.

Hãy nhớ rằng bạn sẽ nhận được 5% thu nhập từ những người bạn giới thiệu. Hơn nữa, bạn sẽ tiếp tục nhận được doanh thu trọn đời do Nhà xuất bản mà bạn đã mời tạo ra.
Bạn có thể tìm thấy liên kết cá nhân của mình trong tài khoản sau khi đăng ký:

8. Thanh toán dễ dàng

Clickadu có hệ thống thanh toán tốt và đa dạng, khi đăng ký tài khoản của nhà xuất bản bạn có thể thiết lập lịch trình và điều khoản thanh toán của mình.

Bạn có thể chọn phương thức thành toán: Webmoney, PayPal, Paxum và Wire (chuyển khoản ngân hàng). Các khoản thanh toán hoàn toàn tự động sau khi bạn đã vượt qua bước kiểm tra xác thực hồ sơ và chọn lịch thanh toán của mình. Các khoản thanh toán này được thực hiện theo thỏa thuận "Điều khoản & Điều kiện" của chúng tôi, bạn có thể đọc tại liên kết: https://www.clickadu.com/en/terms.html#pub-6

9. Kiếm tiền từ Push Notifications (Thông báo đẩy)

Nhiều trình duyệt web phổ biến cho phép người dùng đăng ký "Thông báo đẩy" từ các trang web. Các trang web có thể yêu cầu người dùng đăng ký Thông báo đẩy của họ, nếu người dùng nhấn "Cho phép" thì trang web có thể gửi cho người dùng này Thông báo đẩy bất kỳ lúc nào. Ngay cả khi trang web này không được mở trong trình duyệt.

Dịch vụ này là một trong những giải pháp tốt nhất để kiếm thêm tiền từ trang web của bạn, mọi quá trình được tự động hóa và bạn chỉ cần gửi lưu lượng truy cập của mình đến liên kết đăng ký Clickadu Push để nó tạo thêm doanh thu cho bạn.

Lợi thế của việc kiếm tiền từ Push Notifications (Thông báo đẩy) là bạn vẫn tiếp tục nhận được doanh thu từ người đăng ký miễn là họ vẫn đăng ký, do đó tổng doanh thu thường cao hơn so với mô hình CPS.

Sau khi bạn đã thu thập được một số lượng lớn người đăng ký, họ bắt đầu mang lại cho bạn thu nhập thụ động đáng kể ngay cả khi bạn ngừng thu thập người đăng ký mới.

10. Nhiều lợi ích cho quản trị viên web

Chúng tôi luôn phục vụ tốt và mang lại nhiều lợi ích cho khách hàng của mình.

• CPM ổn định và cao cho quản trị viên web

• Tỷ lệ lấp đầy cao giúp tối đa hóa doanh thu

• Hỗ trợ tốt qua email và Skype cùng các phương pháp khác

• Nhiều cài đặt khác nhau cho tần suất hiển thị quảng cáo. Số lượng, phạm vi, giới hạn đối với các lớp CSS, Up/Under

• Thiết lập nguồn cấp dữ liệu quảng cáo. Hạn chế đối với một số sản phẩm không mong muốn/ngành cung cấp

• Khả năng tùy chỉnh nguồn cấp dữ liệu quảng cáo để phù hợp với yêu cầu của Pbwebmedia (adultwebmasternet.com) theo yêu cầu của người quản lý.

• Điều kiện riêng đối với khách hàng quan trọng

Tóm tắt:

Clickadu là một đối tác hoàn hảo để kiếm tiền từ trang web nếu bạn muốn có dịch vụ hỗ trợ tốt, tỷ lệ CPM tốt, quảng cáo rõ ràng và phạm vi quảng cáo nhất quán. Quá trình kiếm tiền không yêu cầu các kỹ năng khó và bước khởi đầu khá đơn giản.

Clickadu là nguồn thu nhập thụ động 100% cho tất cả các trang web nhận được lưu lượng truy cập. Bạn cần thực hiện những việc đơn giản để thiết lập mọi thứ, tài khoản sẽ được kích hoạt ngay lập tức và bạn có thể bắt đầu kiếm tiền.

Chúng tôi chúc bạn gặp nhiều may mắn khi làm việc cùng chúng tôi và sẽ sẵn lòng giúp bạn bắt đầu kiếm tiền trên trang web của bạn.

Điều kiện để rate cpm cứng là 1$ là gì vậy bác.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,746
170,834
Latest member
CryptoTeamOnline

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom