• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

click2dad.net - Kiếm $ chỉ 5' mỗi ngày nên nói trước là không nhiều nhé.

cnd

Kindness
Pre-verified
Reactions
454
MR
0.546
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
*Chào các bạn sau đây mình xin hướng dẫn các bạn kiếm $ trong thời gian rảnh (tổng thời gian chỉ hơn 5 phút mỗi ngày).

*Mình xin giới thiệu sơ qua để các bạn xem thử mình có muốn tham gia hay không nhé. Trang này sẽ click quảng cáo, mỗi quảng cáo 6-10s. Mỗi ngày trung bình 35 quảng cáo thôi. Bạn chỉ cần kick vào view ad rồi mở sang tab khác cũng được (lướt haivl hay face chẳng hạn) rồi hết 10s vào close thôi (close sau 10s lúc nào cũng được).

Mình làm phép tính TB trong 1 tháng nhé:
1QC = 10s--- 35QC *10 * 30 ngày = 105 phút (khoảng chừng này)
1QC trung bình = 0.005 mBTC --------- 0.005 * 35 * 30 = 5.25 mBTC ~~ 2.5$

Nếu bạn tận dụng thời gian rảnh nghe nhạc, lướt face hằng ngày thôi là 1 tháng có 1 card đt xài rồi, không nhiều nhưng có vẫn tốt mà, hì.
Link đăng kí: http://tf.org/?ref=WUW8inQ4dt
Tham gia group để chia sẻ site hay khi có nhé: https://www.facebook.com/groups/MMO-froundation

Nếu muốn có file hướng dẫn cụ thể từng bước thì để lại e-mail để mình send nhé.

Last edited:
Đã edit lại, để lại e-mail để mình gửi mail nhé.

Híc, sao giá click thấp thế bác
Nhìn chung thì giá bằng với các site click ad bây giờ. Được cái là không cần xem quảng cáo như 1 số site, chỉ cần click thôi..
Nếu mún an toàn thì đừng có ref cho nhau , để độc lập hết chắc ko sao đâu :D
Cái này mình chưa test nên chưa biết có bị gì không, nhưng mà mở nhiều nick trên trình duyệt kick cho tiện thời gian thì ok.

Cái này mình chưa test nên chưa biết có bị gì không, nhưng mà mở nhiều nick trên trình duyệt kick cho tiện thời gian thì ok.
Cái này là bị band nick chắc luôn đó :D Xài VPS còn may ra chứ làm lộ liễu vậy thì xác định :p

Cái này là bị band nick chắc luôn đó :D Xài VPS còn may ra chứ làm lộ liễu vậy thì xác định :p
Test thử vài click thôi, cái này mình làm lúc lướt web thôi mà:), chủ động đầu tư thời gian vào thì mất công hơn được tiền mà,:D

Up cho bạn nào cần nè.

Hôm nay rút thử về wallet về mới để ý :

Đợi thôi khi nào có proof chính thức up nha các bác.

site này mình có hơn 2mBTC mà request từ tháng 6 vẫn chưa thấy về
Èo. Vậy mình close topic, để các bạn khoi sign nữa. tks bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom