• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Click thế này có sợ chết không các bác

ramuslol

Newbie
Reactions
22
MR
0.000

thơm thế,content hay reup đây pro :)

click thế này bình thường mà. chúc mừng pro

kênh bác chắc cũng ổn định hỉ ^^!
cậu solo hay chiến team,kênh mình từ khi ăn gậy sa sút quá,đang tìm động lực đây :(

cậu solo hay chiến team,kênh mình từ khi ăn gậy sa sút quá,đang tìm động lực đây :(
@mshiverone 1 mình 1 ngựa cậu. đang tìm team nè. một mình chống cũng mệt lắm ^^! có team ăn ít mà tồn tại lâu
à bác biệt cái này là sao ko. mình không rõ về cái này :( mà chưa tìm đc ai giải đáp

có ai biết vụ này không ạ. thông não em với :)
Doanh thu mỗi nghìn lần hiển thị (RPM) thể hiện thu nhập ước tính bạn sẽ tích lũy cho mỗi 1000 lần hiển thị mà bạn nhận được. RPM không thể hiện số tiền thực tế bạn kiếm được; thay vào đó, RPM được tính bằng cách chia thu nhập ước tính của bạn cho số lần xem trang, số lần hiển thị hoặc số truy vấn bạn nhận được, sau đó nhân với 1000.

Công thức:
RPM = (Thu nhập ước tính / Số lần xem trang) * 1000

Ví dụ:

• Nếu bạn kiếm được khoảng 0,15 đô la từ 25 lần xem trang, khi đó RPM của trang sẽ bằng (0,15 đô la / 25) * 1000, hay 6 đô la.
  • Nếu bạn kiếm được khoảng 180 đô la từ 45.000 hiển thị quảng cáo, khi đó RPM của quảng cáo sẽ bằng (180 đô la / 45.000) * 1000 hay 4 đô la.
RPM là con số thường được sử dụng trong các chương trình quảng cáo và bạn có thể thấy hữu ích khi so sánh doanh thu trong các kênh khác nhau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom