SCAM Clean-hourly - clean-hourly.com

KingEric

Junior
Reactions
65
MR
0.000
vài tiếng lại đặt lệnh rút một lần toàn báo: Sorry, you have exceeded a daily limit. Hay là Scam rồi :oops:

tranvanchuong

Senior
Reactions
1,357
MR
0.000
Cho mình hỏi chút nhé: mình đầu tư site: CleanHourly.com $ 501, từ 4:00 pm 31/8 đến 4:00 pm hôm nay hết vòng. Mình đặt lênh rút nó thông báo:
Sorry, you have exceeded a daily limit là sao các bác nhỉ???

ACCOUNT BALANCE:
$628.76
rút 6 lần 100$ đi

Instant Payment :

01.09.15 17:51 Receive Received Payment 1.3 USD from account U9447111 to account U7920035. Batch: 100406806. Memo: API Payment. Withdraw to newhyip365 from Clean Hourly Ltd.

Thanks admin !

Các tiền bối vào tư vấn giúp e với: thông báo Sorry, you have exceeded a daily limit khi rút tiền site: clean-hourly.com. Site này không muốn trả tiền gói đầu tư lớn hay sao??? tôi bị từ thông báo từ tối ngày 31/8

Fay

Hero
Reactions
621
MR
2.646
Các tiền bối vào tư vấn giúp e với: thông báo Sorry, you have exceeded a daily limit khi rút tiền site: clean-hourly.com. Site này không muốn trả tiền gói đầu tư lớn hay sao??? tôi bị từ thông báo từ tối ngày 31/8
Chia nhỏ rút 1,2$ 1 lần thử xem bạn

1$ nó cũng pending mấy tiếng rồi bạn ạ :mad:. Còn cách nào không nhỉ? Nó không cho mình rút ít nào là sao? Vậy có gọi là bị Scam không???
Chia ra 0.x $ rút thử xem bạn. Cancel hết mấy lệnh pending rồi rút lại. HYIP rủi ro cao lắm. Bạn đánh như này dễ sạt nghiệp vô cùng :eek::eek:

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
1$ nó cũng pending mấy tiếng rồi bạn ạ :mad:. Còn cách nào không nhỉ? Nó không cho mình rút ít nào là sao? Vậy có gọi là bị Scam không???
chắc nó khoá rút tiền mấy gói cao rồi, chơi nhỏ chia ra nhiều site mà chơi, hyip mà quăng 1 cục bự thế là ăn cam ngay, tiền đâu nó pay cho cậu.

Instant Payment :

02.09.15 04:30 Receive Received Payment 1.1 USD from account U9447111 to account U7920035. Batch: 100463208. Memo: API Payment. Withdraw to newhyip365 from Clean Hourly Ltd.

Thanks admin

Cảm ơn bạn nhiều :)
0.6$ nó cũng pending...
Chia buồn cùng bạn. Tháng đầu tiên vào HYIP mình tạch gần 30$. Giờ có chút ít kinh nghiệm cũng gỡ gạc được chút ^^ Mình chơi HYIP vui là chủ yếu. Chứ lời không được bao nhiêu

teavivian

Hero
Reactions
593
MR
1.352
Chat with me via Skype
Cảm ơn bạn nhiều :)
0.6$ nó cũng pending...

Mình bị vố $10 của site khác ham hố dep plan 1 giờ, thế là nó pending, các bạn khác ko chọn plan 1h mà plan 2h or 3h đều được, có mình ko đc pay đau gì đâu. Đó cũng là kinh nghiệm. Lần này tuy là bạn mất $500 nhưng cũng là kinh nghiệm cho bạn, lần sau bạn đầu tư lớn thì nên xem mấy site chân dài plan ổn rồi dep vào, trong mục HYIP có mấy site đang pay ngon đó bạn. :) Còn mấy site hourly cao lắm cũng là $10 thôi, đừng chơi nhiều. Hôm qua lại rút thêm kinh nghiệm cho 2 site hôm qua Scam một cách quái đãng, còn có 1h cuối cùng xong plan mà rút thì nó pending, còn mấy bạn khác cùng chơi thì instantly. :(

Mình bị vố $10 của site khác ham hố dep plan 1 giờ, thế là nó pending, các bạn khác ko chọn plan 1h mà plan 2h or 3h đều được, có mình ko đc pay đau gì đâu. Đó cũng là kinh nghiệm. Lần này tuy là bạn mất $500 nhưng cũng là kinh nghiệm cho bạn, lần sau bạn đầu tư lớn thì nên xem mấy site chân dài plan ổn rồi dep vào, trong mục HYIP có mấy site đang pay ngon đó bạn. :) Còn mấy site hourly cao lắm cũng là $10 thôi, đừng chơi nhiều. Hôm qua lại rút thêm kinh nghiệm cho 2 site hôm qua Scam một cách quái đãng, còn có 1h cuối cùng xong plan mà rút thì nó pending, còn mấy bạn khác cùng chơi thì instantly. :(

Xác định rồi. Quá nhanh, quá nguy hiểm... o_O Cảm ơn các bác đã tư vấn. Em vào HYIP mấy site đầu bị nặng quá. Tìm site đầu tư hợp lý ở đâu các bác nhỉ?

Xác định rồi. Quá nhanh, quá nguy hiểm... o_O Cảm ơn các bác đã tư vấn. Em vào HYIP mấy site đầu bị nặng quá. Tìm site đầu tư hợp lý ở đâu các bác nhỉ?
hiện h có vài site đáng đầu tư nếu vốn mạnh : 1. ACX - 2. Chek - 3. CE và c.bị vài site giữa tháng 9 hoạt động

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
bạn chơi kiểu đại gia thế thì
1/ check goldpoll coi site uy tín
2/ vào allmonitor xem mấy thằng general nào RCB cao, vào lấy chút ít

bảo đảm chỉ có lời ( ít hay nhiều thì không bit):D
còn mình bị mất vài $ là thấy đứng hình rồi:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member