New Claim Sol mỗi tiếng 1 lần, tự pay về ví, 2 ngày >1$( đã fix cách claim vô cùng đơn giản)

Roadme

Newbie
Reactions
0
MR
0.012
Đơn giản với mỗi giờ 1 lần click. Đã fix, chỉ cần vào kết nối ví sollet (trên điện thoại) sau đó kết nối twitter thì sẽ claim được (trước đó nếu không claim kịp trong vòng 1p thì sẽ phải chờ tiếp 15p)
Những ví may mắn sẽ được trả thưởng. Tỉ lệ này khá cao, ngày nào mình cũng được trả thường vài lần, nhưng không phải cứ sau mỗi lần click thì sẽ chắc chắn được.
Nếu chưa có ví sol, bạn tạo tại https://www.sollet.io, ghi lại cụm 24 từ, tạo mật khẩu đăng nhập lần sau.
Sau khi kết nối ví, trang web sẽ yêu cầu bạn kế nối twitter, nhập captcha và claim là xong.
Nếu có gì thắc mắc hãy comment, mình sẽ hướng dẫn.
Hệ solana với đồng coin sol đang phát triển rất mạnh thời gian gần đây, rất nhiều kèo airdrop, testnet làm miễn phí nhưng giá trị cao đến từ hệ solana. Phí chỉ tốn khoảng 0.000005 sol trên mỗi lần giao dịch trọng mạng lưới. Vì vậy với số lượng claim được tại trang web này, bạn hoàn toàn không cần phải đầu tư vốn để làm airdrop trên solana nữa.
Link web tại đây:
Bạn nào nếu có ý định đầu tư nhỏ lẻ những bước đầu tiên trong crypto (bằng tiền thật) nêú chưa biết bắt đầu từ đâu, có thắc mắc thì cứ hỏi mình, mình sẽ hướng dẫn những bước đầu như cách dùng các sàn Binance, Huobi,... dùng ví, cũng như đầu tư token hệ sinh thái Sol, near, avax... nhé!

Attachments

35.8 KB · Views: 202
    57.2 KB · Views: 128
Last edited:
Đơn giản với mỗi giờ 1 lần click. Đã fix, chỉ cần vào kết nối ví sollet (trên điện thoại) sau đó kết nối twitter thì sẽ claim được (trước đó nếu không claim kịp trong vòng 1p thì sẽ phải chờ tiếp 15p)
Những ví may mắn sẽ được trả thưởng. Tỉ lệ này khá cao, ngày nào mình cũng được trả thường vài lần, nhưng không phải cứ sau mỗi lần click thì sẽ chắc chắn được.
Nếu chưa có ví sol, bạn tạo tại https://www.sollet.io, ghi lại cụm 24 từ, tạo mật khẩu đăng nhập lần sau.
Sau khi kết nối ví, trang web sẽ yêu cầu bạn kế nối twitter, nhập captcha và claim là xong.
Nếu có gì thắc mắc hãy comment, mình sẽ hướng dẫn.
Hệ solana với đồng coin sol đang phát triển rất mạnh thơi gian gần đây, rất nhiều kèo airdrop, testnet làm miễn phí nhưng giá trị cao đến từ hệ solana. Phí chỉ tốn khoảng 0.000005 sol trên mỗi lần giao dịch trọng mạng lưới. Vì vậy với số lượng claim được tại trang web này, bạn hoàn toàn không cần phải đầu tư vốn để làm airdrop trên solana nữa.
Link web tại đây:
Bạn nào nếu có ý định đầu tư nhỏ lẻ những bước đầu tiên trong crypto (bằng tiền thật) nêú chưa biết bắt đầu từ đâu, có thắc mắc thì cứ hỏi mình, mình sẽ hướng dẫn những bước đầu như cách dùng các sàn Binance, Huobi,... dùng ví, cũng như đầu tư coin hệ sinh thái Sol, near, avax... nhé!
Người ta gọi là Token chứ coin hệ sinh thái là cái gì :popo_sure:

Người ta gọi là Token chứ coin hệ sinh thái là cái gì :popo_sure:
Ok, cái này mình sai, vì token là tạo ra trên nền tảng, ở ngoài mình gọi tất cả đều là coin nên văn viết cũng nhầm lẫn, mình sẽ sửa lại, bạn thấy mình sai gì cứ comment đóng góp nhẹ nhàng vui vẻ nhé.

sao giải capcha xong ấn submit mà vẫn ko được vậy bác
Bạn load lại trang, kết nối ví xong rồi nếu hiện 1 trang kết nối twitter nữa mới đúng. Sau đó mới đến trang giải captcha, nếu ra luôn trang captcha thì bạn nhấn gửi captcha nó lại bắt bạn giải captcha tiếp

Attachments

469.2 KB · Views: 99
twitter mình bị suspended rồi, không follow trang dc nữa nên nó không cho claim tiếp, có cách nào đổi twitter đã liên kết sang twitter khác không bạn?

twitter mình bị suspended rồi, không follow trang dc nữa nên nó không cho claim tiếp, có cách nào đổi twitter đã liên kết sang twitter khác không bạn?
Bạn vào twitter, tìm chỗ đã liên kết. bỏ liên kết với trang bother đi
Chi tiết :
More -> Settings -> Security and account access ->Apps and sessions -> Connected apps

Attachments

77.3 KB · Views: 75
Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week