Airdrop CIN - Kèo ăn chắc - Hướng Dẫn Nhận 200$ Airdrop Coin Sàn COINSBIT (chi nhánh Ấn Độ)

Rút về sàn
Coin Sàn
Giá trị 1 Coin
200$
Nhập Ref được gì
200$
Yêu cầu phải tuyển Ref
không
Link dự án Coin
https://coinsbit.in/referral/e3414c66-fdba-4283-b7b1-2c9ca37351fa
Nó cũng reject mình liên tục. Với lý do thông tin điền ko khớp với CMND. Mà coi kĩ chả sai chữ nào. Viết ticket hỏi thì éo rep :))

Nó cũng reject mình liên tục. Với lý do thông tin điền ko khớp với CMND. Mà coi kĩ chả sai chữ nào. Viết ticket hỏi thì éo rep :))

Bác điền cái thông tin thành phố cho đúng, còn mấy cái khác thì cho thôn, xóm, tổ .... vào cũng được

thớt có nhận thêm token, vậy mà éo reback cho mọi người 1 tí vậy!? :mad: :mad::mad:
Cám ơn các bác đăng ký ref của em,,, chỉ tiếc là đa số (99%) các bác ko xác minh thành công. Nên em chỉ nhìn ref cho vui thôi....

Screen Shot 2021-06-17 at 15.57.59.png

Nó cứ kiểu gì ấy, xác thực 6 7 lần éo dc. chắc nghỉ cmnl

Nó cứ kiểu gì ấy, xác thực 6 7 lần éo dc. chắc nghỉ cmnl
bạn đăng ký lại bằng mail khác và chụp ảnh hai mặt CMND, ảnh seilfie nhờ người chup, 1 tay cầm CMND, 1 tay kia cầm tờ giấy ghi COINSBIT.IN , DÒNG DƯỚI GHI NGÀY MÀ BẠN vừa đky tkhoan ấy, dòng cuối là chữ ký của bạn là đc, mình bữa qua làm đc rồi đó

bạn đăng ký lại bằng mail khác và chụp ảnh hai mặt CMND, ảnh seilfie nhờ người chup, 1 tay cầm CMND, 1 tay kia cầm tờ giấy ghi COINSBIT.IN , DÒNG DƯỚI GHI NGÀY MÀ BẠN vừa đky tkhoan ấy, dòng cuối là chữ ký của bạn là đc, mình bữa qua làm đc rồi đó
Nó mail lại với lý do là thông tin trên CMND và thông tin điền vào ko chính xác. Thua. Mình KYC giống bạn nói rồi, chỉ là ko có chữ ký thôi. CHữ ký ko có ý nghĩa gì cả

Nó mail lại với lý do là thông tin trên CMND và thông tin điền vào ko chính xác. Thua. Mình KYC giống bạn nói rồi, chỉ là ko có chữ ký thôi. CHữ ký ko có ý nghĩa gì cả

bạn pm telegram và đưa teamview mình làm cho.... telegram mình: vipmmo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom