Chuyển tiền giữa 2 tk paypal chung chủ

triet1992

Newbie
Reactions
4
MR
0.004
Tình hình là em có đăng ký 2 tài khoảng paypal 1 cái business (chưa vver), 1 premier(đã verify).
Cả hai acc đều có tiền, riêng acc business đã with về bank nhiều lần, acc premier thì chỉ nhận tiền chứ ko send cũng chưa with lần nào.
Nếu em muốn chuyển tiền từ acc premier sang business đề with về bank 1 lần thì có an toàn không?

Tình hình là em có đăng ký 2 tài khoảng paypal 1 cái business (chưa vver), 1 premier(đã verify).
Cả hai acc đều có tiền, riêng acc business đã with về bank nhiều lần, acc premier thì chỉ nhận tiền chứ ko send cũng chưa with lần nào.
Nếu em muốn chuyển tiền từ acc premier sang business đề with về bank 1 lần thì có an toàn không?

vấn đề là ko biết bạn sài pp ntn ??? chứ nói chung chung thì hơi khó

Theo đúng luật PP bạn chỉ có thể có tối đa 2 accounts: 1 cái là account Personal còn cái kia phải là Premier hoặc Business.

Mình cũng gặp nhiều trường hợp PP dễ dãi hơn (như với mình), tất nhiên tất cả account đều Trust thật sự rất cao.

Mình chuyển tiền qua lại giữa các account của mình đều là Cá Nhân (Personal) Không mất phí, số tiền cực lớn, rất nhiều lầnnhiều năm trời.

Bản chất của chuyển tiền cá nhân là 1) không liên quan kinh doanh, và quan trọng là 2) gởi/nhận giới hạn với 1 số ít người.

chuyển bình thường thôi, lần đầu chuyển ít thôi

Tình hình là em có đăng khý 2 tài khoảng paypal 1 cái business (chưa vver), 1 premier(đã verify).

Nếu chính chủ thì bác ko phải sợ nhá.

pp cho phép 1 người dùng 2 acc pp mà
1 pri và 1 busi

Bét nhè đi bạn. Tiền sạch sẽ thì không phải lo lắng gì cả. Mình cũng đang dùng 2 acc pp theo đúng luật của pp

vấn đề là ko biết bạn sài pp ntn ??? chứ nói chung chung thì hơi khó
À, Cả 2 acc paypal đều chưa gửi tiền bao giờ, mình chỉ nhận từ site rồi rút tiền về ngân hàng qua acc business. Rút hơn chục lần rồi cũng ko gặp vấn đề gì cả.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week