Chuyển khoản trực tuyến từ Vietcombank online sang ACB Visa Prepaid được không?

Status
Not open for further replies.

bikent10

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Các bạn ơi cho mình hỏi, mình muốn chuyển khoản trực tuyến từ Vietcombank online sang ACB Visa Prepaid thì có được không ạ? Nếu được thì phí chuyển khoản là bao nhiêu nhỉ?

Xin cảm ơn các bạn rất nhiều :)

Ác , vừa định mở topic để hỏi...!!! Lót dép ngồi hóng luôn...!!! Mong các bác vào giúp đỡ

Up cho mọi người vào giúp đỡ thêm

Cho mình hỏi luôn.
Các bạn ơi cho mình hỏi, mình muốn chuyển khoản trực tuyến từ ACB Visa Prepaid sang Vietcombank online thì có được không ạ? Nếu được thì phí chuyển khoản là bao nhiêu nhỉ?

Cho mình hỏi luôn.
Các bạn ơi cho mình hỏi, mình muốn chuyển khoản trực tuyến từ ACB Visa Prepaid sang Vietcombank online thì có được không ạ? Nếu được thì phí chuyển khoản là bao nhiêu nhỉ?

Cùng câu hỏi với bạn này luôn :D Có ai biết chỉ giùm mình với, thanks.

Cùng câu hỏi với bạn này luôn :D Có ai biết chỉ giùm mình với, thanks.
Được bạn ạ. Bạn cần đăng ký internet banking của ngân hàng và kich hoạt dich vụ chuyển tiền trực tuyến tại quầy gd của ngân hàng. Rồi thì ok, chuyển tiền 15 phút sau nhận được, giờ hành chính.

Chủ thớt cần ex nhiều ko? Chuyển VCB cho tớ tớ send vào Visa ACB cho luôn :D

Các bạn ơi cho mình hỏi, mình muốn chuyển khoản trực tuyến từ Vietcombank online sang ACB Visa Prepaid thì có được không ạ? Nếu được thì phí chuyển khoản là bao nhiêu nhỉ?

Up them 1 cau hoi nua la, trong bao lau tien ve

không chuyển dc bạn nhá
ACB có 3 loại thẻ VISA
VISA PREPAID,( thẻ trả trước)
VISA DEBIT ( thẻ ghi nợ quốc tế. có bo nhiêu sài bấy nhiêu)
VISA CREDIT ( sài trước trả sau)

VISA DEBIT VISA CREDIT có liên kết đến tài khoản ngân hàng bạn có thể thực hiện tất cả các giao dịch như mua sắm, chuyển , ...........

VISA PREPAID bạn chỉ có thể rút tiền, thanh toán, vì nó không niên kết với số tk nên bạn ko thể nhận tiền
bạn có thể nạp tiền cho thẻ tại quầy, thông qua hệ thống Home Banking, Mobile Banking, tự động trích tiền từ tài khoản cá nhân tại ACB hoặc thông qua CallCenter 247

Cho mình hỏi luôn.

dc bạn nhá, nhưng bạn phải thực hiện tại ATM, nếu bạn ko đăng ký internetbanking

không chuyển dc bạn nhá
ACB có 3 loại thẻ VISA
VISA PREPAID,( thẻ trả trước)
VISA DEBIT ( thẻ ghi nợ quốc tế. có bo nhiêu sài bấy nhiêu)
VISA CREDIT ( sài trước trả sau)

VISA DEBIT VISA CREDIT có liên kết đến tài khoản ngân hàng bạn có thể thực hiện tất cả các giao dịch như mua sắm, chuyển , ...........

VISA PREPAID bạn chỉ có thể rút tiền, thanh toán, vì nó không niên kết với số tk nên bạn ko thể nhận tiền
bạn có thể nạp tiền cho thẻ tại quầy, thông qua hệ thống Home Banking, Mobile Banking, tự động trích tiền từ tài khoản cá nhân tại ACB hoặc thông qua CallCenter 247

dc bạn nhá, nhưng bạn phải thực hiện tại ATM, nếu bạn ko đăng ký internetbanking

Mình có hỏi nhân viên ngân hàng thì thấy bảo Visa Pre paid ko chuyển khoản online đc. Chỉ thao tác được trên cây ATM mà thôi. còn internet banking chỉ dùng để xem sao kê.

Mình có hỏi nhân viên ngân hàng thì thấy bảo Visa Pre paid ko chuyển khoản online đc. Chỉ thao tác được trên cây ATM mà thôi. còn internet banking chỉ dùng để xem sao kê.
dc bạn a. bạn ra quày bảo nó tích hợp them thẻ đó vào tk của bạn, khi bạn login vao sẽ có danh sách thẻ, bạn chon thẻ cần chuyển với loại thẻ ko liên kết đến TK

đùa à, mới làm cái thẻ Visa Prepay của ACB đây, chuyển khoản từ internetbanking của VCB sang thẻ VISA ACB được nhé, phí là 11k khoảng 6 tiếng thì nhận đc tiền chủ topic nhé.
thẻ VISA PREPAY của ACB thì ko chuyển tiền đc, chỉ dùng để kiểm tra tài khoản thôi

Tớ nhận đc rồi nhé, phí 11k. Trong vòng vài tiếng , có khi 15 phút...!Trưa giao dịch tối tớ mới ra Cây atm check, nên ko biết chính xác thời gian bao lâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week