Ask chuyển kênh sang tài khoản adsense khác

dungkako

Banned
Reactions
9
MR
0.000
Pro về youtube cho em hỏi chút, em có 1 cái adsense chơi youtube+blog nhưng do nguyên nhân xa lạ nào đó mà nó bị khóa nhưng channel youtube vẫn sống và vẫn hiện biểu tượng kiếm tiền. em đăng kí cái adsense khác và add cái kênh đó vào nhưng toàn báo lỗi và tài khoản chưa kích hoạt mặc dù cái adsense mới đó đã hoạt động rồi
bác nào biết các thêm kênh vào bảo em nữa
em cảm ơn nhìu

them kenh thi cau cu vao setting, con GA thi cai GA cu remo xong het roi vao GA moi ap URL

nhưng adsense không vào được nữa thì xóa url đi kiểu gì vậy bạn. bạn nói chi tiết hơn tí được ko. mình mới mò vào youtube nên ko biết lắm

Last edited:
Có thể đây là 1 lỗi của GA. Không phải do tài khoản YTB của bạn. Bạn nên tạo 1 quảng cáo mới, dán lên web or blog nào đó có view tốt chút...Ngồi đợi....

Pro về youtube cho em hỏi chút, em có 1 cái adsense chơi youtube+blog nhưng do nguyên nhân xa lạ nào đó mà nó bị khóa nhưng channel youtube vẫn sống và vẫn hiện biểu tượng kiếm tiền. em đăng kí cái adsense khác và add cái kênh đó vào nhưng toàn báo lỗi và tài khoản chưa kích hoạt mặc dù cái adsense mới đó đã hoạt động rồi
bác nào biết các thêm kênh vào bảo em nữa
em cảm ơn nhìu
xóa cookies và data lịch sử rồi add lại là dc

Đăng ký net mà chơi bạn ơi. GA thất thường lắm chấm than liên tục

Công cụ seo video youtube free: youtubekw.com

Xin vào fullscreen thử đi đã bạn vài hôm nó mà báo ko đc thì xin thằng khác
là mình lấy kênh đó add vào net mới đó à cậu,mà kênh của mình nó k còn hiện chức năng kiếm tiền sau khi bị ban ga h có thể add dc ko cậu nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back