Help Chuyên giải đáp những thắc mắc Skrill (MB) / Neteller - Tư vấn tạo acc FREE

rút về bank mấy time tầm mấy ngày thế bác..
Nhanh 1-2 ngày lâu thì 3-5 ngày lam việc. Vài k thì rút đc, vài trăm thì nên sell :)

cho hoi cach lap merchant và nhận tiền thì thế nào.ac co anh huong gi ko. thank
Acc bussiness mình ko rành nhé :)

cho em hỏi neteller nếu rút tiền về bank thì có được không? Nếu được thì chỉ cần rút về thẻ visa đã fund tiền hay có cần add bank?

và thời gian thực hiện bao lâu?

fee là bao nhiêu %?

tỉ giá được tính theo tỉ giá hiện tại trên bank phải không ạ?

P/s: với vài trăm $ thì nên sell hay nên rút? Với số tiền mỗi tháng trên 2k thì nên sell hay nên rút ạ?

cho em hỏi neteller nếu rút tiền về bank thì có được không? Nếu được thì chỉ cần rút về thẻ visa đã fund tiền hay có cần add bank?

và thời gian thực hiện bao lâu?

fee là bao nhiêu %?

tỉ giá được tính theo tỉ giá hiện tại trên bank phải không ạ?

P/s: với vài trăm $ thì nên sell hay nên rút? Với số tiền mỗi tháng trên 2k thì nên sell hay nên rút ạ?
1. Rút về bank đc, lúc trước anh rút qua số tài khoản.
2. Thời gian 3-5 ngày làm việc
3. Fee theo anh thì khá cao, vì không cho rút về USD mà fải rút qua EUR hoặc loại tiền khác, nên sẽ mất fee quy đổi tiền
4. Tính theo tỉ giá bank
5. Vài trăm thì nên sell cho nhanh gọn có tiền liền
6. Trên 2k mà rải rác thì nên sell, còn gom lại 2k rút 1 lan thì đỡ fee hơn
7. Nên rút 1 lần để có kinh nghiệm và biết fee chính xác ntn nhé.
Happy New Year ! :)

1. Rút về bank đc, lúc trước anh rút qua số tài khoản.
2. Thời gian 3-5 ngày làm việc
3. Fee theo anh thì khá cao, vì không cho rút về USD mà fải rút qua EUR hoặc loại tiền khác, nên sẽ mất fee quy đổi tiền
4. Tính theo tỉ giá bank
5. Vài trăm thì nên sell cho nhanh gọn có tiền liền
6. Trên 2k mà rải rác thì nên sell, còn gom lại 2k rút 1 lan thì đỡ fee hơn
7. Nên rút 1 lần để có kinh nghiệm và biết fee chính xác ntn nhé.
Happy New Year ! :)

Dạ em cảm ơn anh đã reply, chúc anh năm mới sức khỏe và phát tài phát lộc :)

giả sử có ít tiền trong Skrill (vài k chẳng hạn :D), nguồn gốc của số tiền đó là từ betting, poker... (tiền sạch) vậy nếu rút về VN thì có vấn đề gì không bác @giangbinhthuan ?

giả sử có ít tiền trong Skrill (vài k chẳng hạn :D), nguồn gốc của số tiền đó là từ betting, poker... (tiền sạch) vậy nếu rút về VN thì có vấn đề gì không bác @giangbinhthuan ?
Rút vô tư, còn muốn có tiền nhanh thì cứ sell nhé :) tùy em nhé "sân khấu này là của em" :D

sao dạo này ver acc net khó khăn quá vậy bác, có cách nào ver thành công nhanh chóng ko bác

sao dạo này ver acc net khó khăn quá vậy bác, có cách nào ver thành công nhanh chóng ko bác
Nếu em chú ý lúc tạo acc lấy refer of anh thì anh sẽ verify cho em trong vòng từ 1-3 ngày. Nhưng fải có documents đầy đủ nhé :)

Last edited:
thank

Last edited:
ver skrill kiểu j nhỉ, không thấy chỗ up các thông tin của mình?
Vào phần help sẽ có nhé. Chỉ cần verify address là đủ. Gluck :)

Up tài liệu lên thì bao nhiêu ngày nó giải quyết cho mình bác nhỉ?
Tùy vào lượng khách hàng, nó sẽ giải quyết theo hàng đợi. Hy vong là từ 5-7 ngày

Mình dùng cmnd để verify Adress nó có chấp nhận ko nhỉ. Nhà chả có cái bill nào @@
Ko có bill thì ra bank xin xác nhận tài khoản có tên và địa chỉ nhé. CMND thôi ko đủ.

bạn cho mình hỏi nếu mình fake IP tạo một tài khoản MB ở nước ngoài không verify để nhận tiền sau đó chuyển tiền về tài khoản MB Việt Nam thì có được không, có gặp rủi ro gì không bạn

bạn cho mình hỏi nếu mình fake IP tạo một tài khoản MB ở nước ngoài không verify để nhận tiền sau đó chuyển tiền về tài khoản MB Việt Nam thì có được không, có gặp rủi ro gì không bạn
Nên người thật việc thật nhé. SKRILL nếu nghi ngờ bất cứ điều gì đều lock acc và bắt gởi CMND & BILL. Nếu acc cậu ở nước ngoài mà có thông tin đầy đủ thì chắc ko sao :).
Gluck & nice day !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,721
Latest member
unavancouver
Back
Top Bottom