Others Chuyển ETH từ mạng Polygon về mạng ETH

hoangvu00d4

Junior
Reactions
118
MR
2.558
Các bác nào đã có kinh nghiệm thì xin chỉ giáo giúp mình.
Số là mình làm airdrop được khoảng 60$ mạng MATIC mình đã swap sang WETH với mục đích chuyển về ETH để làm phí claim mấy cái airdrop khác.
Sau khi đã swap thành công mình vào mục bridge để chuyển WETH sang ETH bằng trang wallet.polygon.technology. Vấn đề phát sinh là hiện giờ giao dịch đang bị treo, phí chuyển quá đắt lên đến 80-120$ tùy thời điểm.
Có cách nào để lấy lại tiền hoặc để giảm phí giao dịch xuống thấp hơn không các bác.
Ko lẽ em mất toi 60$ tiền ngu

Tui swap weth sang matic cach đây 2 tuần khi giá nó 1.7 đến giờ lãi hơn 50%, fee chuyển eth chua lè ra mà bạn vẫn swap thì chịu. Nghe tui swap nó về matic hold đi, nó còn bay nữa mà fee chuyển rẻ hơn nhiều

Tui swap weth sang matic cach đây 2 tuần khi giá nó 1.7 đến giờ lãi hơn 50%, fee chuyển eth chua lè ra mà bạn vẫn swap thì chịu. Nghe tui swap nó về matic hold đi, nó còn bay nữa mà fee chuyển rẻ hơn nhiều
Nếu biết phí chuyển cao vậy thì mình đã ko chuyển rồi. Mình cứ nghĩ chuyển từ matic sang thì nó rẻ. Cơ bản là swap sang ETH để làm phí claim 2 cái airdrop mạng ETH bạn ơi.
Học phí hơi bị cao :(

Nếu biết phí chuyển cao vậy thì mình đã ko chuyển rồi. Mình cứ nghĩ chuyển từ matic sang thì nó rẻ. Cơ bản là swap sang ETH để làm phí claim 2 cái airdrop mạng ETH bạn ơi.
Học phí hơi bị cao :(
Phí ETH có bao giờ rẻ đâu bác :popo_ah:

Airdrop mạng erc20 làm không đủ fee :))) Chuyển eth qua claim tốn mớ fee, chưa kể 1 là muốn swap ra stable coin tốn 2 lần fee 1 lần approve contract, 1 lần swap bay tầm 50$ fee, còn coin nào list sàn rồi thì cũng mất thêm 26$ fee chuyển. 1 con airdrop ko bk ăn bao nhiêu bay từ 50$-70$ thì làm làm gì
Hôm nay vừa unstack coin mạng erc20 tốn 46$, gửi về sàn gate để bán tốn thêm 26$ = 72$ = 1 triệu 7 tiền fee :popo_big_smile: :popo_big_smile:

Do mình nghĩ chuyển từ matic sang ETH thì nó rẻ, còn chuyển từ ETH đi thì quá biết rồi
Mà lúc bác chuyển nó k hiện phí gas ạ, sao lúc chuyển k đủ phí nó vẫn thực hiện lệnh chuyển nhỉ. Giờ e mới thấy cái transaction bị treo đòi thêm phí để confirm :oops:

Mà lúc bác chuyển nó k hiện phí gas ạ, sao lúc chuyển k đủ phí nó vẫn thực hiện lệnh chuyển nhỉ. Giờ e mới thấy cái transaction bị treo đòi thêm phí để confirm :oops:
Nó mà hiện thì em đâu có chuyển làm gì hả bác.
Đội support của polygon nói ko thể back lại, bạn có thể chờ cho đến khi đủ phí để chuyển, thời gian chờ là mãi mãi :popo_cry:

thế cứ để đó thôi đợi lúc nào fee transacion mạng eth rẻ nó tự chuyển, chắc khi eth về dưới 1k

Airdrop mạng erc20 làm không đủ fee :))) Chuyển eth qua claim tốn mớ fee, chưa kể 1 là muốn swap ra stable coin tốn 2 lần fee 1 lần approve contract, 1 lần swap bay tầm 50$ fee, còn coin nào list sàn rồi thì cũng mất thêm 26$ fee chuyển. 1 con airdrop ko bk ăn bao nhiêu bay từ 50$-70$ thì làm làm gì
Hôm nay vừa unstack coin mạng erc20 tốn 46$, gửi về sàn gate để bán tốn thêm 26$ = 72$ = 1 triệu 7 tiền fee :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Bữa nay thấy ERC là né nhanh né gấp nè bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back