Chuyển đổi tài khoản Personal lênBusiness

Cận tết rồi chỉ còn cách kêu nó huỷ gd bán cho lẹ

Bán thì phải chọn người uy tín, withdraw nó lâu nhưng an toàn hơn

Bán thì phải chọn người uy tín, withdraw nó lâu nhưng an toàn hơn
Bán qua trung gian hoặc người có BH
Mình rút đúng tuần rồi vẫn pending chỉ có cách huỷ rồi bán mới có tiền trước tết

Bán qua trung gian hoặc người có BH
Mình rút đúng tuần rồi vẫn pending chỉ có cách huỷ rồi bán mới có tiền trước tết

Sao bác ko up premier mà rút....tớ cũng bị 1 tuần. đã email cancel giờ đã có $

Sao bác ko up premier mà rút....tớ cũng bị 1 tuần. đã email cancel giờ đã có $
bác cho xin mẫu tiếng anh cancel với :(

thì trước kia mới lập PP lên mạng họ bảo nên lập acc personal thì lập acc đó thôi
giờ nó mới nâng cấp nên bị lỗi acc personal chứ sau này mình nghỉ sẻ trở lại như trước :(

bác cho xin mẫu tiếng anh cancel với :(

thì trước kia mới lập PP lên mạng họ bảo nên lập acc personal thì lập acc đó thôi
giờ nó mới nâng cấp nên bị lỗi acc personal chứ sau này mình nghỉ sẻ trở lại như trước :(

Bác vào PP , cái lệnh giao dịch WD ấy, tìm cái Transaction ID

Hi PayPal,

I made a withdraw on ngàynàoth and today it still is with pending status. Please help me cancel it now. please help request cancel and refund money to my Paypal ASAP

Thanks.

Vào tạo ticket để gửi nha.

Sau đó gửi email đến
[email protected] + [email protected] nữa nha

email bây giờ thì phải đợi nó 24h or 48h nó mới cancellll. +đợi withdraw về thì ko kịp ăn TẾT đâu

Up Pre đâu cần giấy tờ gì đâu

Giờ email thế nào để họ hủy nâng cấp lên vậy bạn,giờ mình vào là phải có lựa chọn xuất hiện bảng đó à

Có ai biết giúp mình với,gần tết rồi mà chưa có tiền :(

Giờ viết mail thế nào để họ hủy nâng cấp vậy ak.chứ giờ đăng nhập vào là nó xuất hiện bảng đó à . :(

Gợi ý :
Hello ! I've misclicked the upgrade button . I wanna upgrade my personal account to premier account , not to business account . Please cancel all my pending withdrawal , and upgrade my account to Premier please ! Thanks you !

Gợi ý :
Hello ! I've misclicked the upgrade button . I wanna upgrade my personal account to premier account , not to business account . Please cancel all my pending withdrawal , and upgrade my account to Premier please ! Thanks you !

Cảm ơn bạn nhiều nhé,mình viết mail nhờ họ chuyển qua premier ber họ chuyển qua luôn , :D :D

Cảm ơn bạn nhiều nhé,mình viết mail nhờ họ chuyển qua premier ber họ chuyển qua luôn , :D :D
Nên sài loại nào ổn bác :( em chủ yếu nhận tiền từ 500$ đổ lại không ạ :(

Mình bị nhầm lúc mở acc lại để là business. Giờ muốn về Premier có khó k ạ? Có bị hỏi giấy tờ k? Tài khoản đang có tiền :(

Lúc mình đăng ký paypal là Personal sau 2 tháng không đăng nhập , hôm qua đăng nhập thì nó lại chuyển thành bussines là sao nhể ?

Lúc mình đăng ký paypal là Personal sau 2 tháng không đăng nhập , hôm qua đăng nhập thì nó lại chuyển thành bussines là sao nhể ?

Mình bị nhầm lúc mở acc lại để là business. Giờ muốn về Premier có khó k ạ? Có bị hỏi giấy tờ k? Tài khoản đang có tiền :(

email pp để downgrade xuống nha.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back