• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer chuyển 300$ pm nhưng không thấy chuyển tiền lại

Status
Not open for further replies.
Bạn vào contact detail ở yahoo coppy nick yahoo ra đây nhé, nếu trùng khớp mình sẽ banned!

cái này ban quản trị cũng phải có trách nhiệm liên lạc với đối tượng đó. cầm tiền bảo hiểm của người ta rồi không lên ngồi đó chờ hồi âm.
thật sự thì BQT ko có trách nhiệm liên lạc với member nếu member đó ko phải là thành viên BQT (mod, smod, adm) . Adm chỉ có trách nhiệm chia sẻ lại bảo hiểm cho các bị hại và cung cấp thông tin ver cho bị hại nếu bị hại cần.

Hiện tại tuy quangdx ko online nhưng tỉ lệ rủi ro mất điện, mất mạng khi đang giao dịch là rất nhỏ so với tỉ lệ scam vì thấy 300$ nên mờ mắt, hi vọng quangdx ko phải người như vậy :oops:

pm đã khớp mod ban tạm thời đi

thật sự thì BQT ko có trách nhiệm liên lạc với member nếu member đó ko phải là thành viên BQT (mod, smod, adm) . Adm chỉ có trách nhiệm chia sẻ lại bảo hiểm cho các bị hại và cung cấp thông tin ver cho bị hại nếu bị hại cần.

Hiện tại tuy quangdx ko online nhưng tỉ lệ rủi ro mất điện, mất mạng khi đang giao dịch là rất nhỏ so với tỉ lệ scam vì thấy 300$ nên mờ mắt, hi vọng quangdx ko phải người như vậy :oops:

nếu mất điện hay mất mạng thì điện thoại phải liên lạc được chứ, đàng này đt cũng ko thấy luôn, vãi thật

có lẽ nào là mất nick chăng

300$ PM mà lóa mắt :(

Haizzzz dạo này cam quýt đắt hàng quá :(

Hồi trước có cải More Info mình cảm thấy yên tâm hơn khi nick bị hack. Giờ nghĩ lại thấy ớn ớn, nếu nick mmo4vn bị hack thì sao nhỉ?

Hồi trước có cải More Info mình cảm thấy yên tâm hơn khi nick bị hack. Giờ nghĩ lại thấy ớn ớn, nếu nick mmo4vn bị hack thì sao nhỉ?
thì 10tr bảo hiểm của bác bay theo gió

Đóng bảo hiểm 100$, Scam của ng ta 300$, lời 200$ :oops:

scam cũng là một MMO ấy chứ! :D

Ông này là mod mà , hy vọng không vì 300$ mà đánh mất lương tâm !!!!

quangdx: banned!

xong rùi bác ơi mmo4 giờ scam nhiều hơn ..................................đến mod còn scam huống gì...................

cũng là bài học, cho dù có uy tín thì cũng phải trung gian, hoặc xé lẻ ra sell từng ít, không nên chơi 1 lúc nguyên cục

Thôi rút khinh nghiệm!cứ pm TG cho chắc nhanh gọn dc việc nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,983
171,046
Latest member
nxminh911
Back