Help Chuột bạch đã vào Teambuildvn

thằng khôn là thằng ko cãi nhau với kẻ thù thay vào đó nó nói chuyện kiểu cầu hoà và thẳng thắn 1 cách "khó hiểu" , và loại đó người ta gọi là NHAM HIỂM. Nhưng những thằng NHAM HIỂM thì thường thành công :D

Tôi chỉ khuyên các cậu 1 câu khi kiếm tiền online đó là.Hãy nhìn vào chữ ký của tôi.GOOGLE=$
đồng ý :D

tôi vào teambuild đây
tháng vừa rồi tôi đi công tác tỉnh nên ko có thời giản làm nhưng thấy cậu khương đấy sp cũng nhiệt tình mà
cả tháng ko làm dc cái gì may mà tháng này xin mãi mới dc về hn để xem qua tháng này sẽ review chân thực
ai chưa vào thì đừng đúng ngoài mà ném đá nhé, toàn ăn ốc nói mò
mình ko khen cũng chả chê nhé vì thực tế tháng vừa rồi mình chưa làm dc cái gì cả =))

tôi vào teambuild đây
tháng vừa rồi tôi đi công tác tỉnh nên ko có thời giản làm nhưng thấy cậu khương đấy sp cũng nhiệt tình mà
cả tháng ko làm dc cái gì may mà tháng này xin mãi mới dc về hn để xem qua tháng này sẽ review chân thực
ai chưa vào thì đừng đúng ngoài mà ném đá nhé, toàn ăn ốc nói mò
mình ko khen cũng chả chê nhé vì thực tế tháng vừa rồi mình chưa làm dc cái gì cả =))
hóng review của bác :D

Mình vào teambuildvn được 2 tuần rồi đây.

Mình đã từng làm qua nhiều thể loại MMO bây giờ muốn tìm hiểu về aff mà chưa biết gì nên đăng ký vào group. Nếu bạn hỏi rằng vào team thì 1 tháng được bao nhiêu $ hay vào có được cầm tay chỉ bảo không thì không ai trả lời được câu này. Group có hơn 130 mem nên chắc chắn bạn Khương cũng sẽ không thể nào support hết từng người kịp thời được, nhưng nếu được support thì bạn ấy cũng support rất nhiệt tình. Bạn sẽ được cấp tài liệu, tài liệu cung cấp được viết khá chi tiết để người không biết gì về web hay SEO cũng sẽ làm được khoảng 80%, nếu không biết thì post lên group sẽ có các bạn khác giúp đỡ. bên cạnh đó thì cũng sẽ có tool kèm theo với tài liệu giúp các bạn làm nhanh hơn, nhưng cái chính thì các bạn vẫn phải tự tìm hiểu thêm nếu muốn tiến độ nhanh hơn.

Vào group thì mình nghĩ tháng này mình sẽ chưa kiếm được đồng nào cả vì có lẽ mình vẫn thiếu kinh nghiệm và chưa biết gì về SEO, nhưng vấn đề thu nhập chỉ là thời gian. Có thể vào team, nhận được tài liệu bạn sẽ thấy những điều này không có gì cao siêu, không gì là quá ghê gớm, bạn có thể google được. Đúng, những điều này bạn có thể hoàn toàn tự tìm hiểu được nhưng nếu tự tìm hiểu thì có thể sẽ mất hơn nửa tháng với người không có thời gian như mình. Còn vào đây mình có thể launch sản phầm đầu tiên sau 1 tuần vào group, tất cả chỉ giúp bạn đi nhanh hơn và dễ dàng hơn chứ không gì đảm bảo thu nhập cho bạn nếu bạn không làm. Và tâm lý của mình khi bắt đầu 1 cái gì mới, khi gặp khúc mắc sẽ rất dễ nản, nếu có người giúp đỡ thì mọi thứ sẽ trôi chảy hơn, có động lực hơn và bạn sẽ thấy hạnh phúc khi tận hưởng sale đầu tiên của mình, mặc dù chỉ vài $.

Đầu tư thì các bạn xác định là sẽ phải đầu tư 25$ để vào group. Host thì đúng là miễn phí nhưng bạn phải có hơn 60$ mua host trước rồi sau đó 1 tháng bạn Khương sẽ hoàn tiền lại đúng số tiền đó chứ không phải cấp miễn phí. Domain thì cũng không tốn nhiều tiền. Ngoài ra thì nếu bạn không rành về anh văn thì chuẩn bị thêm 100k để đặt viết bài review về sản phẩm. Cái gì cũng phải đầu tư cả, bạn không thể chỉ bỏ ra vài trăm k mà muốn có thu nhập 2k$/tháng, đó là điều rất khó. Theo kinh nghiệm của mình host là vấn đề lớn nhất khi bắt đầu làm, nếu các bạn khó khăn thì có thể làm theo cách của mình là mua host giá rẻ (tầm dưới 100k) để làm tháng đầu, domain thì chắc chắn phải mua chính chủ (tầm 30k) vì mua domain cào cào thì sau này mà bị block thì coi như công sức SEO đổ sông đổ biển. Vậy là bạn có thể bắt đầu làm với chi phí thấp nhất.

Đây là những chia sẻ của mình khi vào Group, mình không khuyến khích cũng không phải đối chuyện vào group nhưng theo quan điểm cá nhân của mình, nếu bạn thực sự muốn kiếm tiền nghiêm túc với aff mà chưa biết bắt đầu từ đâu thì nên tham gia. Còn bạn nào đã pro rồi thì mình ko có ý kiến.

Chúc các bạn may mắn!

Last edited:
Anh em newbie ai muốn chơi aff thì nên vào một số blog free nhu kinhlup hay cloudliving để tham khảo trước. Tut và kinh nghiệm đã được share free hết. một tháng 500k với anh em newbie không phải là ít :p Nên hãy suy nghĩ khôn ngoan trước khi đầu tư.
Còn bạn nào cảm thấy sẵn sàng bỏ tiền ra để được học và support thì tham gia không cần suy nghĩ.

Chúc anh em may mắn :)

Last edited:
Thấy ra teambuild 2.0 nữa rồi kìa 1.0 còn chưa xong,có ai kiếm được tiền không post lên coi với ? ra teambuild 2.0 rồi bỏ 1.0 àh thấy giống ông Danny nhỉ? mở hết lớp này tới lớp khác

Chào bạn @newbie4521 Teambuildvn 2.0 là bản nâp cấp của Teambuildvn 1.0, vẫn vào chung của Group Teambuildvn 1.0, kiến thức được bổ sung và nâng cấp, mình ko kick và cũng ko giải tán nhóm nào :cool::cool:

bạn khương có vào topic thì xác nhận cho mình vào group với nhé đã chuyển $ wa VCB . :):):):):)
skype mình là nguyen.longho

Anh em newbie ai muốn chơi aff thì nên vào một số blog free nhu kinhlup hay cloudliving để tham khảo trước. Tut và kinh nghiệm đã được share free hết. một tháng 500k với anh em newbie không phải là ít :p Nên hãy suy nghĩ khôn ngoan trước khi đầu tư.
Còn bạn nào cảm thấy sẵn sàng bỏ tiền ra để được học và support thì tham gia không cần suy nghĩ.

Chúc anh em may mắn :)
nhớ k lầm 2 blog b kể trên đã die

Em không có tham gia teambuild mà vẫn sell đc 1 ít đủ sống qua ngày , còn cái fee tham gia nó kiểu kiểu UG sao á nên em cũng ngán , vào toàn nói chuyện là nhiều , kiến thức trên đó thì bạn em nó bảo chả khác gì tự đi search google đc cái là cái gì không làm được thì có người chỉ thôi ( không xứng đáng với số tiền bỏ ra ) đó là ý kiến riêng của em...

Em không có tham gia teambuild mà vẫn sell đc 1 ít đủ sống qua ngày , còn cái fee tham gia nó kiểu kiểu UG sao á nên em cũng ngán , vào toàn nói chuyện là nhiều , kiến thức trên đó thì bạn em nó bảo chả khác gì tự đi search google đc cái là cái gì không làm được thì có người chỉ thôi ( không xứng đáng với số tiền bỏ ra ) đó là ý kiến riêng của em...
cái này cũng quan trọng mà bạn

cái này cũng quan trọng mà bạn
ý em là nó cũng quan trọng nhưng không xứng đáng với số tiền bỏ ra hằng tháng bạn à :( đó là cái cảm nhận của mình , đôi khi với lý do không support hết được , mình nghĩ đã thu tiền hàng tháng thì phải có 1 đội ngũ để phục vụ chứ số tiền đóng đó mà làm ăn không chuyên thì cũng hơi khó

ý em là nó cũng quan trọng nhưng không xứng đáng với số tiền bỏ ra hằng tháng bạn à :( đó là cái cảm nhận của mình , đôi khi với lý do không support hết được , mình nghĩ đã thu tiền hàng tháng thì phải có 1 đội ngũ để phục vụ chứ số tiền đóng đó mà làm ăn không chuyên thì cũng hơi khó
ồ mình tưởng tất cả có 500 k :D , hóa ra hàng tháng phải đóng :confused:

Bạn có ở trong group ko nhỉ mà biết cách support của mình như thế nào :p:p . Tất nhiên là Group mở ra mình cũng tính hết mấy chuyện này rồi , hí hí , còn hướng dẫn của mình mà so sánh với hướng dẫn ở mấy trang web này thì o_Oo_Oo_O, với lại không còn phải đóng phí theo tháng bạn đọc kỹ nhé

: http://teambuildvn.com/

Có gì ko ổn mong bạn góp ý chứ đừng ném đá nhé ;);)

Bạn có ở trong group ko nhỉ mà biết cách support của mình như thế nào :p:p . Tất nhiên là Group mở ra mình cũng tính hết mấy chuyện này rồi , hí hí , còn hướng dẫn của mình mà so sánh với hướng dẫn ở mấy trang web này thì o_Oo_Oo_O, với lại không còn phải đóng phí theo tháng bạn đọc kỹ nhé

: http://teambuildvn.com/

Có gì ko ổn mong bạn góp ý chứ đừng ném đá nhé ;);)
Đó là chỉ góp ý chứ mình không có ý gì cả , chỉ mong cái dịch vụ của bạn tốt lên , chứ hiện tại có rất nhiều bạn than phiền vào đó xong rồi đi ra mà không học đc gì nhiều , có cãi mình cũng có được cái lợi quái gì đâu . Chỉ mong cộng đồng cùng phát triển chứ đừng lúc nào cũng tiền tiền tiền ....

Nhiều bạn của bạn không biết là bao nhiêu bạn và bạn đó là bạn nào mà không thấy lên tiếng mà để bạn lên tiếng và lưu ý là group mình vào chứ ko có ai đi ra nhé, ai muốn qua group cao hơn thì tiếp tục đóng phí qua group 2 (tỉ lệ tiếp tục lên hơn 70%, cho thấy hơn 70% trong tổng số những người vào hài lòng vag tiếp tục đi tiếp qua group 2) , những người còn lại vẫn tiếp tục ở lại vì kiến thức chưa được vững, chưa có thời gian thực hành hoặc thực hành chưa có kết quả, và họ vẫn được ở lại học hỏi kinh nghiệm mãi mãi chứ mình không kick ai cả. Tuy nhiên là mình thấy có một số người vào mà không kiếm được, và mình ko tthấy họ thực hành, vướng mắc cũng không tthấy post câu hỏi lên không biết vì sao. Có thê những người đó thực sự không hợp với aff và một số người mình thấy sử dụng máy tính, lướt web còn chưa thành thạo nữa nói gì đến MMO. Những người thích free có thể lên mạng đọc blog và tự thực hành, còn mình mở group là để chia sẻ tài liệu theo đúng giá trị của nó và tools để thực hành, riêng tools mình share đã có giá trị gấp nhiều lần số tiền khi vào group chưa nói đến kiến thức. Mình cũng không rảnh thời gian mở 1 group free support cho mọi người kiếm tiền, group free về affiliate thì nhiều lắm bạn có thể tham gia xem ở trong đó họ có support cho bạn chi tiết và hướng dẫn cho bạn từ A-Z không , mình biết bạn rất thích free và muốn tham gia vào các cộng đồng giúp đỡ nhau phát triển. Nhưng nếu group mở ra free thì người tham gia sẽ không thấy giá trị của group đó, thấy khó 1 xíu là dễ dàng từ bỏ ngay. Mình biết bạn tự nghiên cứu về aff và thực hành (giống mình) , nhưng ko phải ai cũng có khả năng tự độc lập cả, và chi phí vào group cũng hoàn toàn tự nguyện. Và mình cũng giới hạn thành viên tham gia chứ ko có nhận tràn lan một lúc ảnh hưởng đến việc support ;);)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,647
Latest member
Topmanhua
Back
Top Bottom