Chương trình tự động cấu hình và cài đặt phân mêm Google Chome, Firefox,Net Framework 4, Hitleap ..v

haioption

Senior
Reactions
1,115
MR
0.026
Insuree Balance
0
Chương trình này sẽ giúp bạn tiết kiệm rất nhiều thời gian khi phải cấu hình tắt các chức năng Fireware, gỡ bỏ auto update. Nó còn cho phép bạn đồi password VPS chỉ trong vòng 1 giây

Sau đây là tất cả các chức năng của phần mềm

Tự động cấu hình và cài đặt hệ thống:

Tự động cài đặt các phần mềm:

Hướng dẫn cài đặt tự động Hitleap

Để cài dặt hitleap tự động bạn phải cài đặt tăt tất cả tường lửa trình duyệt Internet Explorer và cài đặt thêm Google Chome để phần mêm có thể tải Hitleap và cài đặt nó một cách dể dàng.

Bước 1: Chọn cài đặt hệ thồng sau

Bước 2: Chọn các chương trình cài đặt sau:

Bước 3: Click Done và chờ đợi quá trình cài đặt khoảng 3 đến 5 phút

Chú ý: Đừng chọn Change Windows Password. Nếu bạn chọn nó mà không nhập New password quá trình cài đặt sẽ bị lỗi.

Download link:
https://www.dropbox.com/s/r4413hizvmk36i5/AutoConfigVPS_V1.0.exe?dl=1

Cái này mod lại của Fastconfig nhưng mà nhìn xấu dữ :eek:

Cái này mod lại của Fastconfig nhưng mà nhìn xấu dữ :eek:
xấu mà dùng tốt thì không vấn đề gì đâu bạn

Xấu dưng mà kết cấu nó đẹp :p, dư này là quá ngon rùi, thank thớt :)

cai này có dùng cho vps windown ko theart ơi . sao mình cài đặt cho vps windown no ko cài hết sòftchỉ cài chorme

Ủa cái này khác gì với tool trc nhỉ @@

góp thêm tí gió . thêm cái cài đặt xampp vs lazy vs traffic click botz nưqr thì toẹt vời ông mặt trời

cai này có dùng cho vps windown ko theart ơi . sao mình cài đặt cho vps windown no ko cài hết sòftchỉ cài chorme
đừng chọn vào change windows password. Chắc bạn chọn nên nó mới bị đứng hình @doicodoc

Auto được cái thanhps nữa thì ngon quá :D

Vầy à. Vậy để mình nâng cấp thêm tool thanhsp. Hôm qua quen được 1 ông ko biết ông config VPS kiều gì mà qua được các nét lớn

Đừng có add cả cái tool control của tôi vào nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,815
170,887
Latest member
rlexx
Back
Top Bottom