CHƯƠNG TRÌNH TRUNG THU tại KHOA NHI bệnh viện đa khoa Đống Đa – Hà Nội – NHÓM MMO4ME CHARITY

Status
Not open for further replies.
Tiec qua. Di vao sang 25 nen khong di duoc. Mac buoi hoc mat roi
Hi,vậy hả.Do lịch của bệnh viện nên khó làm vào ngày thứ 7 và chủ nhật.Hẹn dịp khác nhé!cảm ơn em.

Hi,vậy hả.Do lịch của bệnh viện nên khó làm vào ngày thứ 7 và chủ nhật.Hẹn dịp khác nhé!cảm ơn em.
Chúc các anh thành công và mang lại nhìêu nìêm vui cho các em nhỏ không may trong vịên Ha. May mắn và nìêm vui sẽ đến với các bạn.

Chúc các anh thành công và mang lại nhìêu nìêm vui cho các em nhỏ không may trong vịên Ha. May mắn và nìêm vui sẽ đến với các bạn.
Cảm ơn em và mọi người nhé!

Mong các em có ngày tết đoàn viên ấm cúng hơn....

Số tiền chuyển khoản 247,800 VND
Số tiền bằng chữ Hai trăm bốn mươi bảy ngàn tám trăm đồng
Tài khoản ghi có 0451001709610
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN VIET THANH
Nội dung chuyển tiền Niseller ung ho CHUONG TRINH TRUNG THU tai KHOA NHI benh vien da khoa Dong Da Ha Noi

Mong các em có ngày tết đoàn viên ấm cúng hơn....

Số tiền chuyển khoản 247,800 VND
Số tiền bằng chữ Hai trăm bốn mươi bảy ngàn tám trăm đồng
Tài khoản ghi có 0451001709610
Tên chủ tài khoản ghi có NGUYEN VIET THANH
Nội dung chuyển tiền Niseller ung ho CHUONG TRINH TRUNG THU tai KHOA NHI benh vien da khoa Dong Da Ha Noi
Mình đã nhận được ủng hộ của bạn nisseller.Cảm ơn bạn và chúc bạn gặp nhiều may mắn!

Híc,sao lại bọn nghèo :(.Chắc có một số người,người ta ăn nói sỗ sàng thui mà.Không nên vì thế mà để mất lòng thương chứ cậu.Hi,suy nghĩ lại đi vanphi89.Vẫn còn nhiều ng khó khăn cần lòng nhân ái của chúng ta mà.
lần trước đi ở tphcm, phát quà xong ng dân họ nói : cho ít thế mà cũng cho
nghĩ đến là buồn, thôi kệ họ đi.

lần trước đi ở tphcm, phát quà xong ng dân họ nói : cho ít thế mà cũng cho
nghĩ đến là buồn, thôi kệ họ đi.
Hì,mỗi ng mỗi tính mà.Nhưng không vì một lời nói mà mình đánh mất sự hành thiện trong tâm mình phải ko bạn.Hi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,942
171,984
Latest member
Tuananh1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week