Chương trình 2: Chuyên gia chữ kí & Avatar

CT2 này có kéo dài ra 6 tuần ko @animax1991 , mình thấy trên bảng thống kê có tới 6 tuần vậy?

nick mình thấy update tới tuần 5 rồi, nếu còn kéo dài thì mình tiếp tục cho đủ, sợ bị rejected

CT2 này có kéo dài ra 6 tuần ko @animax1991 , mình thấy trên bảng thống kê có tới 6 tuần vậy?

View attachment 116640

nick mình thấy update tới tuần 5 rồi, nếu còn kéo dài thì mình tiếp tục cho đủ, sợ bị rejected
Bạn để cho đủ 6 tuần nhé.

Của em đặt avatar và chữ kí từ những ngày đầu. Lâu ko vào, nay vào check thấy ko được điểm nào hết @@

Có lẽ do bạn ko điền form đăng ký theo hướng dẫn tại topic, nên acc bạn đã ko dc thêm vào dự án và ko dc update số post hàng tuần trong bảng theo dõi rồi

Có lẽ do bạn ko điền form đăng ký theo hướng dẫn tại topic, nên acc bạn đã ko dc thêm vào dự án và ko dc update số post hàng tuần trong bảng theo dõi rồi

Lỗi chắc do em ko đọc kĩ, thay ảnh với chữ kí xong còn phải post tối thiểu bao nhiêu post / tuần nữa mới đc tính

Lỗi chắc do em ko đọc kĩ, thay ảnh với chữ kí xong còn phải post tối thiểu bao nhiêu post / tuần nữa mới đc tính

CT2 có yêu cầu là 21 post/ tuần đó bạn, tính ra mỗi ngày chỉ trung bình 3 post thôi, khá dễ dàng để đạt yêu cầu và dc pay bằng Usd, nhưng hiện tại CT2 đã triển khai dc 6 tuần rồi và sắp kết thúc.

Vẫn còn vài CT khác đang tiếp tục hoạt động và bạn có thể tham gia nhé. Khi tham gia 1 dự án, bạn nên đọc kỹ #1 của topic về cách đăng ký và Rule để tránh trường hợp ko có tên trong CT2 như vừa rồi nhé. Thân !

CT2 hiện tại mình đã có thể thanh toán chưa a ? @animax1991

mà sao đặt avatar 42 ngày mà chỉ đc 80 $ nhỉ, 20 1 tuần mà 42 ngày 6 tuần rồi :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom