Chung vốn mua soft kolo hỗ trợ teamwork và single

Status
Not open for further replies.

haphuong2806

Banned
Reactions
352
MR
0.000
Hiện nay pix đang có vấn đề rất khó làm, nhất là đối với newbie.
Vì vậy mình lập topic này nếu ai muốn chơi kolo thì chỉ với 0.5$ các bạn có thể được sử dụng ít nhất là 5 acc. Các bạn có thể group để làm việc.
Sở dĩ mình lập topic này là để hỗ trợ các bạn chưa có điều kiện mua soft, khi nào đủ 20 người mình sẽ add acc cho các bạn.
Nhanh tay đăng ký đi nhé các bạn.

P/S: Các bạn đăng ký thì send LR và báo danh ở đây nhé.
LR: U5889730

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi mod một vấn đề về thằng kolo là có phải nó sẽ ban nick nếu đánh sai 5 ảnh trong 1 tháng ko.mình có 1 ID bị ban cách đây ko lâu và có mail gửi về với nội dung như thế. Không biết bây h còn bị vậy ko.
Nếu ko phải vậy thì mình xin 1 suất tham gia :D

làm vé nhỉ.dân ptu muốn kiếm thêm tí cháo .YH : ntp_ptu .Mong đc chỉ giáo

Cho mình hỏi mod một vấn đề về thằng kolo là có phải nó sẽ ban nick nếu đánh sai 5 ảnh trong 1 tháng ko.mình có 1 ID bị ban cách đây ko lâu và có mail gửi về với nội dung như thế. Không biết bây h còn bị vậy ko.
Nếu ko phải vậy thì mình xin 1 suất tham gia :D

Không phải đâu bạn, nếu thế thì ai dám làm kolo nữa.

Thật vậy hả :D hihi tại mình có 1 ID bị ban và nó gửi mail về như thế, mất toi gần 2$ :-S híc
@ pro :D ngon vậy hả :D

Ban haphuong oi, minh cung co 2 tai khoan canh bao nhu vay do, trong do co 1 tai khoan da bi 4 lan canh bao roi day. Ban xem lai nhe

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Thật vậy hả :D hihi tại mình có 1 ID bị ban và nó gửi mail về như thế, mất toi gần 2$ :-S híc
@ pro :D ngon vậy hả :D

minh cung co 2 ID bi canh bao nhu vay, trong do co 1 ID bi canh bao den lan thu 4 roi.

Ban haphuong oi, minh cung co 2 tai khoan canh bao nhu vay do, trong do co 1 tai khoan da bi 4 lan canh bao roi day. Ban xem lai nhe

---------- Post added at 11:09 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

minh cung co 2 ID bi canh bao nhu vay, trong do co 1 ID bi canh bao den lan thu 4 roi.

Mình cũng bị cảnh báo vậy, nhưng ko thấy nó ban. Vì acc kolo này của mình làm gần 1 năm nay rồi.
Chỉ có cái là các bạn đừng đánh sai quá nhiều thôi.

theo mình nghĩ newbie thì cung đâu quá khó với pix nhỉ mình gõ lần đầu có vấn đề zif đâu. chỉ co cái là lúc đầu chắc 50% xuống pri 0 50% lên. gõ 1 thời gian rồi add mấy pri khủng vào 1 gourp cứ thế mà chiến. kinh nghiệm của mình la thế . sau 1 tuần cũng gõ được 1000pic/h cũng tạm ổn.

ôi 1 h 1000 code --> 8h 8000 code x 20k = 160k ! hic hic ! mà 1 pro nhất thì 1 ngày kiếm được bao nhiu nhỉ ?

Last edited by a moderator:
phục mấy bác này quá

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 07:45 AM ----------

mà có ai tham gia vào teamteenhear chưa nhỉ

Cái này mình crack được, nếu ko ai bán thì mình share, không thì lại hỏng mối làm ăn :(

Mún đăng kí lắm, nhưng send WMZ đc ko haphuong2806 ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week