SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
dự là ken :)
T việc quái gì phải clone thêm nick.ờ info thằng kingpronew post là của t đấy.mẹ chúng m t đã bảo k liên quan mà cứ thích lôi t vào.t nói lần cuối nếu m nghĩ t scam cũng được,t là thằng rinny6789 cũng ok luôn vì bây giờ t nói đâu có ai tin,m cứ quả quyết như thế mà thì việc éo gì phải bàn ra bàn vào thêm mệt.
PS:Mấy bro khác đừng có chém nhau nữa.việc quái gì rồi gây gổ,đánh nhau trong topic như này.A namtuoc thôi được rồi.kệ mẹ bọn nó thích làm gì thì làm.

T việc quái gì phải clone thêm nick.ờ info thằng kingpronew post là của t đấy.mẹ chúng m t đã bảo k liên quan mà cứ thích lôi t vào.t nói lần cuối nếu m nghĩ t scam cũng được,t là thằng rinny6789 cũng ok luôn vì bây giờ t nói đâu có ai tin,m cứ quả quyết như thế mà thì việc éo gì phải bàn ra bàn vào thêm mệt.
PS:Mấy bro khác đừng có chém nhau nữa.việc quái gì rồi gây gổ,đánh nhau trong topic như này.A namtuoc thôi được rồi.kệ mẹ bọn nó thích làm gì thì làm.
like cho a phát, vì mặt a quá dày. info của m sao cmnd ko có dấu giáp lai giữa tấm hình nhỉ. Hàng pha ke hả mày :">

mà ngộ cái thằng mặt l òn này cứ comment đến nó là nó lại chạy mất tích đâu 1 hồi, lấy cảm hứng để vào ngụy biến hả chó ghẻ. DMM m đưa info thật m đây, đưa mặt chó m đây, xem t có chặt đứt bàn tay m ko. Tiền t đủ để làm chuyện đó đấy kendy. Chó ghẻ

topic này tớ nghĩ close dc rồi đó . không còn giá trị thiết yếu .

legialoc rảnh qua close đi vấn đề ko còn gì hot rồi để toàn thấy war nhau thôi

vấn đề chỉ giải quyết được 1 nửa mod à , e đang nói chuyện với mod animax rồi.

Còn ai quấy rối làm loãng topic thì mod cứ cho ra đảo vài ngày cho mát :d

okie nếu thấy vẫn chưa giải quyết dc thì để tiếp pages 16 rồi mà chưa xong

Tui cũng đang hóng cái chốt hạ của 2pic này đây. Xong thì PM tui nhé đồng chí Vương

vụ nào cũng thế cả, baned scam rồi thì thôi chứ làm gì được nó :D magic kaitokid là 1vd
Túm cái váy là bạn muốn biết cái gì, thế "ANH HÙNG"

như vạy là sau khi pub được cái info giả và dọa nạt scamer vụ này đã chimg hẳn rồi à các bợn
Tụi tui làm phải báo cáo cho bạn à. Muốn biết bạn lên phường nhé, có báo cáo trên đó rồi

thấy thế nào thì nói thế thôi mà chứ anh hùng gì :eek:
Việc có liên quan tới bạn không nhỉ? Hay là thích nhảy vào làm "ANH HÙNG".

vấn đề chỉ giải quyết được 1 nửa mod à , e đang nói chuyện với mod animax rồi.

Còn ai quấy rối làm loãng topic thì mod cứ cho ra đảo vài ngày cho mát :d
Thế bạn cho mình biết là giải quyết toàn phần là như thế nào.Mình thấy topic càng ngày càng dài=> lúc đầu thấy nó hay giờ thấy nó nhảm nhảm sao á.
Thật sự chỉ có 2 cách giải quyết là:
1.Người ta nhận tội: mà nhận tội ng ta không đền bù thì lại lập thêm một topic giải quyết nửa à.
2.Người ta không nhận tội: vậy cứ treo topic này hoài luôn à.
Nghỉ nên có thời gian để close topic thì hay hơn.

Thế bạn cho mình biết là giải quyết toàn phần là như thế nào.Mình thấy topic càng ngày càng dài=> lúc đầu thấy nó hay giờ thấy nó nhảm nhảm sao á.
Thật sự chỉ có 2 cách giải quyết là:
1.Người ta nhận tội: mà nhận tội ng ta không đền bù thì lại lập thêm một topic giải quyết nửa à.
2.Người ta không nhận tội: vậy cứ treo topic này hoài luôn à.
Nghỉ nên có thời gian để close topic thì hay hơn.
Dài và lan man là do có những người hóng bằng mắt không chịu, phải hóng bằng tay mới chịu ấy chứ.
1. Nhận tội không đền bù sẽ giải quyết mà không cần 1 topic nữa đâu.
2. Không nhận tội, sẽ tìm thêm các bằng chứng nữa để kết tội.

Thế bác giải thích sao về vụ cmnd là giả

Hay là lại tiếp tục có ông anh hàng xóm mượn cmnd mà do gửi Shin vội nên phải chụp cmnd giả vô gửi cho Shin

Bác mặt dày kêu rằng bác không scam , lục lọi info của bác , tìm bác trả thù thì bác im hơi lặng tiếng theo dõi topic mà không nói gì

Và cứ khăng khăng cái info giả là info của mình thật (?) Ý gì đây nhể

Buồn cười thật

dm Info thì CMND fake còn ngồi mà sủa nữa, pub cái info thật lên đi cho bà con coai nào, hay là đang fake 1 cái khác đẹp hơn rồi pub :(

Các bạn ko liên quan vui lòng ko comment, tránh bị ăn banned !

Chào King, tôi ở Đà Nẵng, ngày xưa cấp III cũng làm mmo, giờ đi làm bỏ rồi.
Tôi có 2 cậu bạn, cũng ham mmo cũng có dấu hiệu bị SCAM, cũng khuyên nhiều nhưng không được nên đành lên mạng kiếm vài cậu Scammer lại thấy cái thread này :) , cố gắng nhé, mà này, nếu xong thì pub dùm mình những cậu liên quan ở Đà Nẵng nhé, vì ở đây mình quen cũng nhiều nên hên xui trị được mấy cậu này, cảm ơn đã đọc.

Bài Viết Rất Hay , Chi Tiết , Công Phu ....Em xin Like 10 , 100 , 1000 , 10 000 , 100 000 .... Like

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,131
172,183
Latest member
pthuy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week