SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
mod close mẹ cái topic đi thấy là nhanh nhất, nói thật 1 điều mất lòng, ko hiểu thread lập ra topic này để làm gì Ken thì bị ban rồi đấy, thấy mọi ng nói là thread có info vậy sao thread ko úp lên mà còn lòng vòng gì ? 48h chưa đủ hả thread, nếu thread ko có ý định úp thì tốt nhất mod close lại, để thread tự điều tra là xong, chứ vòng vòng lằng nhằng làm gì cho mệt
Chắc Vương phải thêm vào câu không phận sự miễn vào phá rối mới được.

Trong mấy cái info đó thì đều là thật, nhưng của một người nào đó, có thể là đồng phạm của hắn. Tài khỏan ngân hàng cũng là thật (hắn dùng mấy cái tài khỏan này để giao dịch). Vậy muốn tìm hắn thì tìm bạn của hắn

Được thôi, thử ngóng xem đến tết năm mấy thì thằng scm mời bị cậu thread này vạch mặt :D
Dự là thread này nếu không bị chìm nay mai thì cũng tầm trăm page xong cũng chìm.... :p

Được thôi, thử ngóng xem đến tết năm mấy thì thằng scm mời bị cậu thread này vạch mặt :D
Dự là thread này nếu không bị chìm nay mai thì cũng tầm trăm page xong cũng chìm.... :p
Thật tình là ko muốn làm loãng topic của thớt nhưng thấy pro namtuoc chẳng hiểu xen vào vấn đề gì..trong khi ta đã cố clàm gì hứng minh kendybmt là scmamer để ae cảnh giác...Cứ xen vào làm gì cho ngta phải trả lời làm rối topic...bạn có cảm giác mình là nguoi bi hai như thế nào ko ??? Thử bạn là pro king thì như thế nao? ( chẵng nhẽ nào bai viết 6k mấy trăm chỉ là spam vớ vấn thôi sao ?) SAX....SAX...Đồng Cảm Với Bạn Prokingnew...

Tới h này sau khi tụi tao đã quá nhã nhặn giải thích về mục đích topic của tụi tao mà mày vẫn thích nhảy vào cắn bậy hả con c hó?
Mày rất thích tỏ vẻ hơn tụi tao nhỉ con c hó, mày thích thể hiện bản lĩnh hơn tất cả tụi tao chứ gì?
Mày ở cần thơ, cứ cho 1 địa điểm hẹn và thời gian cụ thể, để tao tới coi mày "bảnh" tới mức nào.

Sau khi chọn địa điểm và thời gian xong, sẽ nhờ tất cả anh em uy tín trong 4me chọn ra giúp 2 mod uy tín, tao và mày mỗi th sẽ nộp tiền đặt cược tối thiểu 20 triệu đồng cho 2 mod đó cho cuộc hẹn.
Th nào ko tới cuộc hẹn thì mất tiền đặt cược.

Tới h này sau khi tụi tao đã quá nhã nhặn giải thích về mục đích topic của tụi tao mà mày vẫn thích nhảy vào cắn bậy hả con c hó?
Mày rất thích tỏ vẻ hơn tụi tao nhỉ con c hó, mày thích thể hiện bản lĩnh hơn tất cả tụi tao chứ gì?
Mày ở cần thơ, cứ cho 1 địa điểm hẹn và thời gian cụ thể, để tao tới coi mày "bảnh" tới mức nào.

Sau khi chọn địa điểm và thời gian xong, sẽ nhờ tất cả anh em uy tín trong 4me chọn ra giúp 2 mod uy tín, tao và mày mỗi th sẽ nộp tiền đặt cược tối thiểu 20 triệu đồng cho 2 mod đó cho cuộc hẹn.
Sao cậu xoắn lên thế làm gì ?! :p
Có muốn về Cần Thơ tìm tớ thì cứ qua Thread offline Cần Thơ sẽ thấy địa điểm thôi :cool:
Rất hân hạnh đuộc chào đón cậu +.... ghé thăm đất Tây Đô 1 chuyến ;)

Có muốn về Cần Thơ tìm tớ thì cứ qua Thread offline Cần Thơ sẽ thấy địa điểm thôi :cool:
ai muốn oder kiếm hoặc là súng thì inbox mình nhé, đang sẵn hàng

Chỗ offline của tất cả anh em 4rum ko thích hơp.
Mày muốn thể hiện độ bảnh hơn tất cả tụi tao như đã làm từ đầu topic tới h thì cứ chọn địa điểm riêng. Del có muốn làm ảnh hưởng đển cuộc vui những anh em cần thơ khác, vì họ ko có thích "tỏ vẻ bảnh hơn ng" như cái kiểu của mày.

Các bạn ko nên đâm chém nhau làm gì. Có lợi ích gì không mà thọt nhau dữ vậy? Làm trò tiêu khiển cho scam à, vì thằng cặn bã ấy mà làm mất tình ae chúng ta :">. Chung tay cùng nhau điều tra vạch mặt scam đi nào

Chỗ offline của tất cả anh em 4rum ko thích hơp.
Mày muốn thể hiện độ bảnh hơn tất cả tụi tao như đã làm từ đầu topic tới h thì cứ chọn địa điểm riêng. Del có muốn làm ảnh hưởng đển cuộc vụi những anh em cần thơ khác, vì họ ko có thích "tỏ vẻ bảnh hơn ng" như cái kiểu của mày.
thằng này bảnh thì ra gặp tao mày, hù tao hả, tao ko sợ m đâu :))

Con chó này, mày biến nha, đừng tưởng cùng là những anh em bị scam thì có thể đùa, 1 là biến ra chỗ khác cho tao nói chuyện với nó, còn mày thích chơi thật thì cứ cmt lại.

Thằng việt nó đang nóng mày vào chọc nó làm gì , bó tay ku vặn vẹo :D

Mày thấy hậu quả chia rẽ chưa Nam Tước , cái cần là giết scammer , mày đóng góp đươc gì thì đóng góp, sao cứ vào mỉa mai và bắt bẻ để anh em forum banh xác vì thằng kia !!!!

Từ topic truy lùng scammer đã thành topic truy lùng lẫn nhau

Giờ chắc Ken đang ngồi cười vào mặt các bác

Em nói đơn giản thôi

Thớt đã rất nỗ lực khi vạch mặt được Ken rồi , công lao của thớt mọi người đều ghi nhận , không cần biết thớt có bắt được Ken hay không nhưng thớt làm vậy là giúp forum tránh được 1 hiểm họa khôn lường rồi

Còn bác NamTuoc ..Bác cũng là thành viên lâu năm nên em cũng không dám nói gì ...Nhưng đừng cãi nhau làm gì nữa bác à , bắt hay không cũng không quan trọng , quan trọng là vạch mặt được scammer để mọi người tránh là được rồi

Còn các bác muốn chém nhau ở trên kia thì ra chỗ khác bàn luận đi , đây là forum kiếm tiền , topic tố cáo scammer chứ đâu phải topic :" Ai chém nhau lấy số bơi vào đây " đâu

Thằng việt nó đang nóng mày vào chọc nó làm gì , bó tay ku vặn vẹo :D

Mày thấy hậu quả chia rẽ chưa Nam Tước , cái cần là giết scammer , mày đóng góp đươc gì thì đóng góp, sao cứ vào mỉa mai và bắt bẻ để anh em forum banh xác vì thằng kia !!!!
Chậc.. anh chả muốn comment nữa như mấy cậu cứ chém để Alerts nó cứ báo hoài nên đành nói vài câu thôi.
Cậu nào muốn tìm thì cứ tới, đây sẵng sàng tiếp đón.
Nói rõ luôn, chổ đó hôm nào chịu tốn ít tiền điện thoại thì câu kéo tụi nó đi được còn ko thì <<mình ta với ta>> :D
Tớ chả bảo tớ bảnh bao giờ, thậm chí tớ còn tự nhận là mình rất là gà trong lĩnh vực mmo này nữa cơ mà. Nên đâu dám vỗ ngực xưng tên đâu nà.

Còn cậu thread nói tới chia rẽ thì xem lại đi, tớ chia rẽ các cậu sao !?
Bản thân tớ cũng là thằng bị con chó rinny6789 vay mượn gần 400 LR mà éo trả kia mà.
Tớ cũng muốn biết mặt mũi nó ra sao lắm chứ riêng gì các cậu đâu.
Tớ là tớ chỉ nhắc cậu làm gì thì cho nhanh gọn lẹ, đàn ông con trai mà cứ dây dưa tốn thời gian quá, cỡ như mấy cậu 1 ngày kiếm mấy ngàn $ vậy mà bỏ thời gian dây dưa với hạng c hó scam như mấy thằng đó làm gì ?! Có gì thì cứ phô hết ra ngại gì vết bẩn chứ !?
Giờ thì cậu thích đôi co tranh cãi với thằng c hó scam kia thì tớ mặc cậu thôi, đíu quan tâm nữa nên mấy cậu có comment thì đừng quote post của tớ lại nữa nhá !? Ok ?!

Nhắc lại luôn, cậu Việt kia thích thì ghé Cần Thơ 1 chuyến, trước lạ sau quen. Còn muốn làm bạn hay kẻ thù gì thì tùy cách suy nghĩ lúc đó của cậu.

Good luck for all !

thôi thì gặp mặt nhau tay bắt mặt mừng làm bạn đã, uống vài ly rượu rồi thành thù luôn cho nó máu :)

Lúc đấy chém nhau nó mới ra trò... ko thì cầm cái chai rượu tương vô đầu nhau là đẹp rồi =))

thôi thì gặp mặt nhau tay bắt mặt mừng làm bạn đã, uống vài ly rượu rồi thành thù luôn cho nó máu :)

Lúc đấy chém nhau nó mới ra trò... ko thì cầm cái chai rượu tương vô đầu nhau là đẹp rồi =))
nói nhiều tụi nó lại tương vào đầu c đấy, ngồi đấy mà kick đểu. Đi ra nào cho thớt nó điều tra.

Tụi bây là ai mà dám dụng chạm, giỡn mặt với Nam Tuoc ka ka tụi tao vậy, thằng nào ngon vác xác xuống cầu Cần Thơ xem, có toàn mạng mà về ko?

Tụi bây là ai mà dám dụng chạm, giỡn mặt với Nam Tuoc ka ka tụi tao vậy, thằng nào ngon vác xác xuống cầu Cần Thơ xem, có toàn mạng mà về ko?

Ai mà clone nick vào đây đốt nhà nữa, thôi đi ra cho King điều tra đi.
Giữa khuya mà đọc được dòng này không nhịn được cười :)), cũng zui

dự là ken :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week