• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT ChuChung Nhờ BQT Unset T Mod cho mình về memb bình thường

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thời gian qua có khá nhiều topic phàn nàn về cách làm việc của ChuChung .
Đúng là con người bình thường thì không thể nào bằng các nhà đạo đức kèm anh hùng bàn phím trên này được :)
Chính vì vậy mình có yêu cầu nhờ @Shin và BQT giúp mình được Unset trở về memb bình thường cho thoải mái .
Chân thành cám ơn BQT đã cho mình được trải niệm làm nv Mod forum trong thời gian vừa qua .
Sau topic này nhờ admin @Shin hoặc 1 Supermod Unset giúp mình để mình được trở về memb bình thường nhé .
Đã có topic xin Unset trong btq - cái này mình tạo nhầm nên mod nào đi qua có thể close giúp mình :)
Thân Ái

Last edited:
:D haha - Mấy người bị mình banned nhiều ng thù oán lắm :oops:
Thôi tự chuốc nợ vào mình :D
Sai, hãy xem lại mình
Nếu Mod nào banned nhiều mà cũng bị thù chắc forum này bạn ko phải người bị ghét và report nhiều nhất đâu, có những người làm mod 3,4 năm rồi có sao đâu dù banned rất nhiều mem rồi

Upvote 0
MMO là 1 xã hội thu nhỏ, ở đây các nick khác màu với nick màu đen cũng giống như ở ngoài xã hội dân đen và quan lại mà thôi. Các bạn đừng bảo nick màu cũng như nick đen nhé, chỉ là tự các bạn ép bản thân nghĩ thế để ngụy biện cho 1 số lý do gì đó thôi.

Chức vụ đi đôi với trách nhiệm, và tất nhiên có chức vụ, có quyền hạn thì phải cư xử cho nó khác với người không có quyền hạn. Các bạn tự cho rằng mình cá tính, mình khác biệt, mình thẳng tính, v.v.v.v.v.v.... ok các bạn có quyền sống kiểu bất cần thế, nhưng chỉ là khi không mang chức trách trong người mà thôi. Cái chức quyền của bạn nó là bộ mặt của diễn đàn, và cái hành động của bạn nó ảnh hưởng rất nhiều đến tầng lớp thấp hơn (nôm na là dân đen và nick không màu) :) nên đừng tự cho mình cái quyền lạm dụng chức trách, làm việc không hợp lòng dân rồi tự cho rằng mình cá tính, tôi xì tin, tôi tự tin, là con gái thật tuyệt các kiểu con đà điểu :D Thích bố láo, thích bất cần, xin về làm dân đen. Còn đã đứng trên 1 người thì phải làm cái gương cho người ta noi theo. Còn nếu cảm thấy quá áp lực? Cứ việc unset hoặc làm dân đen, chả ai ép bạn phải tự hại não bạn cả. Đừng tự xin set quyền xong rồi bị cơ số người report xong rồi cái kiểu giận dỗi, kiểu các bạn không thích mình vì các bạn không hiểu mình hay kiểu mình cá tính xì tin nên bị các bạn gato này nọ :cool:

Lấy ví dụ xa xôi nếu mấy ông tai to của nước mình làm ăn bố láo thì dân chúng vẫn chửi như thường thôi, thậm chí phát ngôn gây sốc vài câu cũng bị lên án ngay. Đó là sự khác biệt giữa có quyền hạn và không có quyền hạn. Còn quyền hạn của mấy bạn là gì thì không cần mình phải nói, xem cái suggest box trang đầu toàn liveshow report @ChuChung là hiểu mức độ nổi tiếng của bạn này rồi.

Vote tỷ phiếu tự xin unset :p

Upvote 0
bác mà từ chức e buồn , không ai kiện cáo bác thì lại một ngày bình thường qua đi với tiếc nuối :(

Upvote 0
@ChuChung
BQT cũng đã nhắc nhở bạn rất nhìu lần phải bít kiềm chế tránh không cãi tay đôi với member, khi bạn sai bạn nên xin lỗi 1 lời xin lỗi ko khó nói đâu nhưng có thể đã ko dẫn đến sự việc như ngày hôm nay.
Mình công nhận bạn làm việc khá tốt nhưng bạn ko giữ được bình tỉnh trong xữ lý report của member dành cho bạn, bạn sữa dc tính này thì mới có thể trở thành 1 Mod của forum.

Upvote 0
Nếu ai đó nói xấu hay phàn nàn về bạn mà nói đúng thỳ sửa mình đi , còn họ mà nói bậy thỳ bạn hãy cười thôi :) chứ đó không phải là lý do .

Upvote 0
Tôi ...... HoThuNguyet ........ HIện đang giữ chức vụ : Tổng điều hành Hàng Không ( Ăn hàng và Ở Không ) :cool:
Vô cùng chân thành và tha thiết mong bạn T MOD @ChuChung đừng từ chức , xin hãy tiếp tục đảm nhận nhiệm vụ cao cả và thiêng liêng của bạn trong 4r này
Trong thời gian qua , tất cả những topic có liên quan tới bạn , tôi đều theo dõi rất kỹ , tôi đã cảm thấy rất thoải mái vui vẻ , thậm chí còn cảm thấy sung sức nữa , Thật sự là việc bạn làm Mod và đi gây war khắp nơi khắp chốn , và những vụ scandan lãng nhách , đối với tôi nó mang tính giải trí cực kì cao , còn hơn cả 1 bộ phim hài của Châu Tinh Trùng nữa :D
1 Lần nữa tôi ..... HoThuNguyet , xin chân thành cảm ơn bạn trong thời qua đã giúp đỡ cho tôi nói riêng , cũng như tất cả member trong 4r nói chung ,giải tỏa được rất nhiều căng thẳng và mệt mỏi trên con đường MMO này , xin bạn hãy tiếp tục cố gắng !
Cố lên Nobita , Cố lên Doremon ,Cố lên Maria Ozawa .......................;) ! Yea
HTN này sẽ là Châu Tinh Trùng thứ 2 :D

Upvote 0
làm sai rồi ra vẻ ta đây thanh cao lắm , cả đời ko có lỗi gì , ko bao giờ phải xin lỗi ai cả . dám động đến ta thì ta đây dỗi cho bọn mày sợ , cho bọn mày tiếc .

Vãi cả ra vẻ đàn ông .

p/s : thế là ignore lại có tác dụng tiếp rồi :rolleyes::rolleyes:

Upvote 0
Chắc chuchung cũng trải nghiệm Mod đủ rồi, để hiểu làm Mod sướng cỡ nào. Khi nào bình tâm trở lại vẫn có thể ứng cử Mod. Gửi tặng @ChuChung clip này, nếu lỡ được đóng góp được 1 phần nhỏ li ti trong cuộc sống của @ChuChung cũng là niềm hạnh phúc của mình.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back