Verified by BQT ChuChung Nhờ BQT Unset T Mod cho mình về memb bình thường

Status
Not open for further replies.

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Thời gian qua có khá nhiều topic phàn nàn về cách làm việc của ChuChung .
Đúng là con người bình thường thì không thể nào bằng các nhà đạo đức kèm anh hùng bàn phím trên này được :)
Chính vì vậy mình có yêu cầu nhờ @Shin và BQT giúp mình được Unset trở về memb bình thường cho thoải mái .
Chân thành cám ơn BQT đã cho mình được trải niệm làm nv Mod forum trong thời gian vừa qua .
Sau topic này nhờ admin @Shin hoặc 1 Supermod Unset giúp mình để mình được trở về memb bình thường nhé .
Đã có topic xin Unset trong btq - cái này mình tạo nhầm nên mod nào đi qua có thể close giúp mình :)
Thân Ái

Last edited:
Hoan hô @ChuChung về mem thường, để rồi coi trong Report Scam ai năng nổ banned scam, mình thấy vào report scam thì chỉ @ChuChung được triệu hồi nhiều nhất.

Upvote 0
Sai người ta nói thì nhận thôi, tự ái làm gì

Upvote 0
Sai người ta nói thì nhận thôi, tự ái làm gì
mình nghĩ không phải bác ấy tự ái đâu, ChuChung còn làm mod 1 ngày thì 1 đám còn dòm ngó bác ấy, trù dập, như bác ấy chịu đến giờ là hay rồi, mình thì mình xin thua lâu rồi :)

Upvote 0
Không- lần này mình đã có topic trong BQT kèm forum để xin Unset mod rồi - Nên các bạn yên tâm nhé - sẽ không còn T mod @ChuChung hách dịch như các bạn nghĩ :p
,
Ờ, dù sao cũng chỉ mong ông hoàn thiện hơn, thấy mấy topic người ta report ông gần đây ko sai
Tính ông cũng nóng nảy và quy chụp, ngay cả Ying ko liên quan gì ông cũng nói móc nói xéo vì nghĩ có người đằng sau bè phái, làm quản lý thì cần có cái đầu lạnh chứ nhiệt tình ko chưa đủ

Upvote 0
Tôi ...... HoThuNguyet ........ HIện đang giữ chức vụ : Tổng điều hành Hàng Không ( Ăn hàng và Ở Không ) :cool:
Vô cùng chân thành và tha thiết mong bạn T MOD @ChuChung đừng từ chức , xin hãy tiếp tục đảm nhận nhiệm vụ cao cả và thiêng liêng của bạn trong 4r này
Trong thời gian qua , tất cả những topic có liên quan tới bạn , tôi đều theo dõi rất kỹ , tôi đã cảm thấy rất thoải mái vui vẻ , thậm chí còn cảm thấy sung sức nữa , Thật sự là việc bạn làm Mod và đi gây war khắp nơi khắp chốn , và những vụ scandan lãng nhách , đối với tôi nó mang tính giải trí cực kì cao , còn hơn cả 1 bộ phim hài của Châu Tinh Trùng nữa :D
1 Lần nữa tôi ..... HoThuNguyet , xin chân thành cảm ơn bạn trong thời qua đã giúp đỡ cho tôi nói riêng , cũng như tất cả member trong 4r nói chung ,giải tỏa được rất nhiều căng thẳng và mệt mỏi trên con đường MMO này , xin bạn hãy tiếp tục cố gắng !
Cố lên Nobita , Cố lên Doremon ,Cố lên Maria Ozawa .......................;) ! Yea

Upvote 0
Sai thì sửa để làm tốt hơn, cơ mà cậu làm sai ko chịu sửa lại giận dỗi mà tạo cái topic này. Có trẻ con quá ko @ChuChung. Mọi người góp ý thậm chí yêu cầu cậu mở topic xin lỗi vì cái sai của cậu có gì là quá đáng không cậu.

Ai cũng công nhận cậu hoạt động rất tốt trong box Scam. Nhưng nếu cậu điềm tĩnh hơn trong việc xử lý tình huống thì sẽ ko có ai phàn nàn gì cả.

Upvote 0
Từ khi thấy bạn này hoạt động trong box scam thì có vẻ mọi chuyện tốt hơn. Nhưng mà cái tính trước giờ vẫn thế, k sửa được :| . nói thật bạn này vẫn trong inorge list của mình nhưng gần đây mình thấy có nhiều sự khác biệt. Nhiệt tình quá chưa hẳn đã tốt đâu bạn, muốn thì vẫn làm tiếp bt, còn thật sự k chịu nổi nữa thì về thường dân hay T-mod cũng thế thôi ah. Nhiều bạn có vẻ hơi cứng nhắc, cố gắng tìm điểm tốt của nhau mà sống, sao cứ phải soi ra điểm xấu nhỉ :D

Upvote 0
Sai thì sửa để làm tốt hơn, cơ mà cậu làm sai ko chịu sửa lại giận dỗi mà tạo cái topic này. Có trẻ con quá ko @ChuChung. Mọi người góp ý thậm chí yêu cầu cậu mở topic xin lỗi vì cái sai của cậu có gì là quá đáng không cậu.

Ai cũng công nhận cậu hoạt động rất tốt trong box Scam. Nhưng nếu cậu điềm tĩnh hơn trong việc xử lý tình huống thì sẽ ko có ai phàn nàn gì cả.
Theo mình biết thì Tmod này rất ít khi nhận sai :D Mình biết bác này từ vụ lùm xùm để mấy cái avatar hơi "phản cảm", bị mod animax nhắc nhở nhưng vẫn tranh luận đúng sai và ko chịu thay avatar :D
Thực ra thì chẳng có ai là đúng hoàn toàn và ai là sai hoàn toàn. Nhưng nhiều lúc ko cần thiết phải tranh luận gay gắt như thế :D

Upvote 0
Làm tiếp đi @ChuChung để mà còn rình baned e chứ :D:D:D

Upvote 0
Người ta đã muốn về mem thường thì thôi chấp nhận cho người ta thỏa lòng mong ước đi mấy bác.
Cơ mà dù Mod hay thường dân đi nữa, quá khứ nhiều scandal ra sao thì mọi người cũng tự thấy rồi. Hơn nhau ở nhân cách. Cư xử tốt thì cả tháng vào comment 1 câu cũng được người khác khen. Thích thái độ thì ko cần comment chỉ cần thấy last seen thôi là bị tag vào chêm cho 1 câu xỉa xói rồi :rolleyes: Xuống mem thường mà vẫn giữ tính cũ thì đi đâu cũng bị chửi thôi ah.

Upvote 0
Thôi - Hiện tại mình đang tập trung vào 1 số công việc mới nên việc trial mod làm không được tốt lắm - Xin phép :D
Hết mọi ân oán nhé - từ nay ta sẽ là memb bình thường chém gió chửi nhau tẹt ga - thích thì banned 1 tháng -2 tháng cũng được -vào vẫn chém gió bt :p

Upvote 0
Thôi - Hiện tại mình đang tập trung vào 1 số công việc mới nên việc trial mod làm không được tốt lắm - Xin phép :D
Hết mọi ân oán nhé - từ nay ta sẽ là memb bình thường chém gió chửi nhau tẹt ga - thích thì banned 1 tháng -2 tháng cũng được -vào vẫn chém gió bt :p
vẫn vậy,ngoan cố,bảo thủ,ko nhận sai,cái tôi cao lắm:D.thà nghỉ chứ ko xin lỗi,99 thằng sai chứ c ko sai,cậu nghỉ đi đc đó,y như cái chữ ký ,háo thắng lắm:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week