• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Chức năng invoice trong PayPal

pro62

Newbie
Reactions
2
MR
0.031
Chào pro paypal. Em vẫn thường hay sử dụng chức năng Invoice trong paypal để "vòi" tiền khách hàng, xài khá OK. Nhưng từ vài hôm nay mình không thể vào được chức năng đó nữa. Khi nhấp vào phần Create and Manage Invoices thì nó báo lỗi như bên dưới.

Thì nó ra thế này:

Có bác nào bị thế này không?

Vào con PP đầu tiên nó báo lỗi tưởng đâu dính phải cái IP BL reset modem xong để 2h sau vào lại vẫn còn dính xong nghi là acc dính phốt gì. Vào mấy con PP khác vẫn bị như thế :)) xong vào MMO biết ngay là có bác cũng đang nhức đầu vụ này :)) Bác dùng PP premier à? mình 5 acc đều như thế cả, nhưng vào acc US thì vẫn bình thường.

Vãi US bình thường sao? Có khi nào locked ko cho inter xài, thế thì sao mà làm ăn đây? :(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom