Chức năng chỉnh sửa tiêu đề bài viết (TITLE)

mmo1991

Hero
Verified
Reactions
1,914
MR
0.000
Mỗi khi mình muốn chỉnh sửa tiêu đề bài thì chỉ sửa được phần thân bên trong chứ không chỉnh lại được tiêu đề,mình thấy như thế rất bất tiện vì sau 1 thời gian tiêu đề sẽ cũ hoặc không còn tác dụng nữa thì ta cần phải thay mới,mong admin mở thêm chức năng này.

Sửa được cũng hay mà không sửa được cũng có chỗ không phải là không tốt! :)
Ví dụ: ai cũng edit được, người ta thi thoảng lại đổi tiêu đề giật tít giật gân để câu khách! thế là thấy lạ, thấy hay họ vào! Vào mới ngả ngửa ra là topic cũ!
Điều này có thể gây bức xúc,ức chế nho nhỏ cho người xem!
Nếu 100 người cùng làm thế trong 1 box thì...
1 ví dụ để bạn tham khảo! :)

Upvote 0
Pm mod! :D
Thường sit scam thì vô edit close là xong! :)
Còn nếu là topic Hội thì mấy ai để tên 1 vài site lên đầu :)
Thì mới đầu e tưởng edit được title nên để tên site mới lên,h nó scam rồi mà không sao thay title khác được...
thank bác nhưng e không muốn close topic để tạo topic mới vì mọi người quen vào cái link đó rồi,hơn nữa lập nhiều topic sẽ gây loãng box,chưa kể topic có nhiều replies với lượt view thì chứng tỏ topic đó uy tín hơn.Nói chung nếu các member ai cũng ý thức được vấn đế bác nói thì tốt:)
PS : Pm bác thì có thay đổi được title bài viết không;)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Thì mới đầu e tưởng edit được title nên để tên site mới lên,h nó scam rồi mà không sao thay title khác được...
thank bác nhưng e không muốn close topic để tạo topic mới vì mọi người quen vào cái link đó rồi,hơn nữa lập nhiều topic sẽ gây loãng box,chưa kể topic có nhiều replies với lượt view thì chứng tỏ topic đó uy tín hơn.Nói chung nếu các member ai cũng ý thức được vấn đế bác nói thì tốt:)
PS : Pm bác thì có thay đổi được title bài viết không;)

Ở các box đều có các mod phụ trách với chức năng chính là quản lý hỗ trợ dọn dẹp... Và giúp đỡ các mem! Bạn post bài ở box nào thì PM mod đó (có ghi ở phía dưới danh sách các topic trong box) để các mod giúp đỡ! Các mod online rất nhiều, chắc chắn sẽ rất vui nhiệt tình và nhanh chóng giúp đỡ các bạn!
P/s: mình chỉ có quyền hạn trong Box Hội mà mình quản lý!
Chào thân ái!

Upvote 0
Nếu bạn cần thay đổi tiêu đề thì đã có MOD phụ trách ở một box. Như MMo's Job Market, mình nhờ MOD biwon đổi giùm (hình như giờ là svtcnh). Các MOD rất thân thiện, chỉ cần send một mesage thôi bạn à! :d

Upvote 0
nhưng vd site đã scam mà vẫn giử nguyên tiêu đề như vậy thì...

bạn cứ gửi yêu cầu vào inbox cho mod quản lí thread đó bạn . mình cũng thường thay đổi title lắm khi gửi yêu cầu cho mod thì rất nhanh chóng các mod đã xử lí giúp mình, thanks các mod nhé điển hình như a Trung và langloi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,674
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back