Event CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2014 - TIP VPS AMZ E2C

Status
Not open for further replies.
@Remi vào trao giải nha thấy đang online forum ,nếu ko trao giải ngày mai mình ban 1 tuần sau đó 3 ngày nếu vẫn ko trao giải thì ban 1 tháng nhé

@Remi vào trao giải nha thấy đang online forum ,nếu ko trao giải ngày mai mình ban 1 tuần sau đó 3 ngày nếu vẫn ko trao giải thì ban 1 tháng nhé

1 tháng mà ko trao giải là scam!!! mà scam thì band phô rế vơ đấy!!! :D

1 tháng mà ko trao giải là scam!!! mà scam thì band phô rế vơ đấy!!! :D
anh xử lý cái nhẹ nhất thôi em :D
  1. Tất cả các trường hợp SCAM Event đều BANNED ít nhất 1 tháng

nick Remi đã bị ban với lý do không trao giải event sau hơn 2 tuần mặc dù đã tag kêu gọi vào sau khi bị ban 1 tuần sau đó 3 ngày nếu vẫn ko trao giải thì ban 1 tháng nhé

@Remi nếu bạn vẫn không vào trao giải mình sẽ ban bạn 1 tháng ,đã qua 3 ngày rồi ,mình thấy bạn có online và reply ở 1 số topic

@Remi nếu bạn vẫn không vào trao giải mình sẽ ban bạn 1 tháng ,đã qua 3 ngày rồi ,mình thấy bạn có online và reply ở 1 số topic

hiện tại Azure đang fix mình ko làm được nữa! giải đặc biệt mình đã trao rồi nhé!
Thank bạn!

hiện tại Azure đang fix mình ko làm được nữa! giải đặc biệt mình đã trao rồi nhé!
Thank bạn!
ờ ít ra cũng nên có câu trả lời ,khi nào azure fix xong thì làm cho anh em trúng giải nhé :D

khi nào azure fix xong anh em báo để mình mở lại topic để chủ top trao giải nhé ,giờ thì close topic :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,777
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week