Chúc AE solo app bên IOS tết to nhé :D

Status
Not open for further replies.
TRU KHI CHEAT LINK NAY NO, CON LAM BINH THUONG THI 1NGAY 1 IDEVICE KO THE NAO DC 100$
AUTO KIEU GI CUNG THE

Núi cao có núi cao hơn nha cậu. Pro ngày vài k chứ 100$ là nghĩa địa gì.
VAI K CUNG BINH THUONG, CON 1 THIET BI MA NGAY VAI K THI DUNG LA TU NHO TOI GIO CHUA THAY CAU A

TRU KHI CHEAT LINK NAY NO, CON LAM BINH THUONG THI 1NGAY 1 IDEVICE KO THE NAO DC 100$
AUTO KIEU GI CUNG THE
Mỗi người có 1 chiến thuật khác nhau mà cậu. Không có gì là chắc chắn cả. Mình dc chứng kiến nên nói để ace phấn đấu. Chứ mình ko phải dân offer.

Siêu nhân cmnr .

Tình hình bên IOS đang rất nóng :v
em hóng đc một số app cho ae ăn tết to đặc biệt là token nếu ai có sự đầu tư nhiều Iphone và tool ngon lành
Thếm chút app cho ae tét ăn tết tẹt ga
myreward,rewardplus,taplot,appdow ,appbnty,toke,buks,nana,fp,,rewardbx
Token băm mạnh vào nhá ae :v
thêm ít động lực token cho ae tự tìm cách nhé ( thấy 1 pro ăn toàn 500$ 1 ngày mà dấu kín quá :eek:)
Bái phục.

có ai nhận đệ ios k ? ra sắm ngay idevice về học :D :D ! biết mỗi android tết này k ấm nỗi:confused::confused:

ngày 500$ chắc làm tập đoàn quá:D Nói chứ 5-7 máy là đủ. Bổ sung thêm là còn vài app ios ngon lắm, các bạn lên appstore search chút là ra nhiều lắm. Ví dụ như App gift....

Gần tết zui có khác,pháo nổ nhiều quá;))token bây giờ có khi 2 ngày không đủ min,ở đó mà 500$/ngày,cái thời Hulu qua zui

AUTO KIEU GI CUNG THE
a ơi ông ấy có tầm 30 cái máy Iphone 5s và thuê 10 người có auto riêng a ak
kinh khủng :\ e xem trộm toàn token và myreward

a ơi ông ấy có tầm 30 cái máy Iphone 5s và thuê 10 người có auto riêng a ak
kinh khủng :\ e xem trộm toàn token và myreward
Sao bác lại dám xem trộm nhỉ ? 10 người mà tóm đc bác thì chắc nhừ xương :v

Sao bác lại dám xem trộm nhỉ ? 10 người mà tóm đc bác thì chắc nhừ xương :v
kk nhừ xương cũng phải chịu thôi bác ơi vì miếng cơm manh áo phải lầy chút :eek:
tiếc chưa có vốn đầu tư nên chia sẻ cho ae nào có vốn băm thôi

Mỗi người có 1 chiến thuật khác nhau mà cậu. Không có gì là chắc chắn cả. Mình dc chứng kiến nên nói để ace phấn đấu. Chứ mình ko phải dân offer.
1 device / 1k /1day với token á :eek: . đỉnh cao 200 300 còn may ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week