Chuẩn bị tinh thần chiến tranh nào anh em mmoer !

buồn thật đất nước sắp chiến tranh rồi nge thấy tàu khựa là lòng yêu nước trào lên , muốn đi ngay mà liều mạng , nhưng nghĩ lại sợ chưa kiệp bắn nó cho trái mìn chết cả tem :binhsua76: , còn ko thì ăn bom từ máy bay , ở đây nói đc lúc ra chiến trường chắc cầm cây súng vừa bắn vừa đái ra quần :)) =)) , iu nước chết cũng fai đi thôi

VN ko phải là đối thủ của TQ , TQ đứng thứ 3 về trang bị khinh tế tiền cho quân đội , VN mới mua 1 cái chiến hạm của nga thì TQ nó có hàng nghìn cái , chưa kể tàu ngầm , vậy nên chiến tranh VN chỉ có mua bom nguyên tử làm cho 3 phát thì đất TQ thành VN hết

:binhsua76: run chim quá đi khảo sát thôi đâu tới mức nện nhau đâu mấy bác đừng bi quan

tụi nào đi nghĩa vụ rồi có giấy trc. mấy hôm trc có giấy này rồi đợi thêm cái giấy tổng động viên nữa là đi :binhsua76::binhsua76:. còn mấy chú nào chưa đi nghĩa vụ thì giấy này về sau tùy theo khu vực phường quận huyện e nào cũng có. chuẩn bị tinh thần đi chết hết cmnr :binhsua75:

:m122: ai biết bơi hẵng đăng kí nhé

Dùng 3G ra đảo được ko ta :binhsua18:

ra đảo nó chơi theo kiểu vành đai macnamara điện còn ko có nói chi có sống điện thoại mà 3g :binhsua74:. bộ đàm mã mọt gì cũng ko có hết luôn. mới đi xong giờ chuẩn bị đi nữa :binhsua21::binhsua21:

tình hình căng wa
ai giữ hộ LR dùm mình cái coi
tiến lên........giết

Có gì đâu. Cái này quân đội họ lấy thường xuyên mà. Bất cứ quân nhân nào cũng phải làm bản này. Ngày trước mình cũng phải làm bản này một lần rồi. Có chiến tranh thì chắc phải đi đầu tiên :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,474
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week