Request Chuẩn bị ra mắt tool click, boot traffic bằng SSH .

bác pm bác maxcode nhé , bác ấy làm vĩnh viễn đấy rồi b mua về share lại nhé b , nếu 1 người mà đã có ý đinh share lại thì b có code key thì nó nhờ crack bẻ thôi , nó đưa tầm 200-300$ để bẻ cái phần mềm gọi là 500$ của bạn có gì khó khăn và nó có thể share lại thế thôi . MÌnh xin nhắc lại b là nói ở đây ko phỉa là mình chê cái sell theo key mà là b thớt chê cái giá 100$ cho 1 tool nó cao , nên mình mới phân tích thôi chứ cái nào cũng có cái lợi riêng , còn bạn bán tool mà sell kia 1key chạy 3-5 máy mà có 5$ thì mình lạy luôn , cái tool như thớt làm mà sell key giá đó thì quá re mạc , 3 thằng chung tiền mua thi 1 thằng chỉ có 1$ tháng b coi công sức bỏ ra có hợp lý ko thôi , thôi đây là topic của người ta mình ko muốn cãi nhau làm gì
p/s . sr chủ topic
ủa 1 key dc 3-5 máy thì dù có share key thì cũng chỉ có dc nhiêu máy thôi chứ bộ share ra là lên dc 10 - 15 máy ah :v
Vậy bạn có thể góp ý xem bán key 3-5 máy bao nhiêu mới ko bị coi là "rẻ mạc" ?
P/S : sorry chủ threat nha cm cuối cùng tranh luận về vấn đề này :(

Căn bản là giới hạn lic là để thuận mua vừa bán, thứ 2 nữa là để đảm bảo quyền lợi cho khách hàng, mua vĩnh viễn xong ai cũng mang đi bán đi share thì site nát , coder thất nghiệp lấy cám mà ăn.

Sorry trễ hẹn với các bác nhiều lần vì mình phải đổi mới tool toàn diện qua 1 số lần test của các bác .
Mình đã fix một số lỗi của bản cũ và tiếp thu ý kiến của mọi người làm ra tool lần này .
Một số chức năng của bản này :
  • Nhận diện hình ảnh và click .
  • random click .
  • Random delay
  • Check sock/proxy (sống mới chạy)
  • Chạy song song SSH/proxy/sock
  • không giới hạn số lần click và delay (Khung add function)
  • ....
Mong các bác thông cảm mà đừng phiền lòng mình trễ hẹn .
Thân .

Sorry trễ hẹn với các bác nhiều lần vì mình phải đổi mới tool toàn diện qua 1 số lần test của các bác .
Mình đã fix một số lỗi của bản cũ và tiếp thu ý kiến của mọi người làm ra tool lần này .
Một số chức năng của bản này :
  • Nhận diện hình ảnh và click .
  • random click .
  • Random delay
  • Check sock/proxy (sống mới chạy)
  • Chạy song song SSH/proxy/sock
  • không giới hạn số lần click và delay (Khung add function)
  • ....
Mong các bác thông cảm mà đừng phiền lòng mình trễ hẹn .
Thân .

có link ko bác

thot cho hỏi. cai này choi dc máy site cpm không .nếu dc thì cho mình đang kí dung thừ . dùng hiệu quả thì mình ủng hộ bác hêt mình

Link đâu bác chủ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week